Baadhi ya wanaume, huu ujasiri mnautoaga wapi?

Hili nalo la kuhitaji ujasiri? Kama mwanaume anaweza lamba sehemu yenye zaidi bacteria milioni moja hilo ni jambo dogo sana linaloweza kufanywa na wanaume.

Kuna mambo wanaume tunafanya ni hatari hata kusimulia. Wewe ukiombwa kumkatibisha na uamuzi wa kukataa au kukubali. Wapo wanawake ambao wanashutumu wanaume wanaona signals hawajiongezi na kuchangamkia fursa. Unataka baadae umuite zoba?
 
UKweli ni kwamba wanawake ambao hawataki kuwapeleka wanaume wanapoishi ni kwamba wanakuwa hawana mwanaume mmoja. Hivyo ili mambo yasiwe mengi wanazuia wanaume kwenda kwao kwa kisingizio kwamba watamwingiza future mume ama baba mtoto/watoto.

Ila unakuta kuna msururu wa wanaume wanaotoa hela ya kodi.
 
Kwanini na wewe uiendee hatari sasa
 
Siyo kweli mkuu, hivyo unatafsiri vibaya nyie wanaume shida yenu mnataka kufanya vyumba vya wenzenu kama guest house
 
Kwanza unaonaje kwa mtoto wa kike banaa
 
Pole sana bro alex 😢
 
Mkuu wengi wanaotaka kukaribishwa huwa wapo serious kabisa wanataka kuja kweli
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…