Justine Marack
JF-Expert Member
- Jul 31, 2014
- 622
- 1,732
Magufuli. IPO siku watahojiwa watu
Changamoto ya upumuajiKijazi, mfugale, na wengine katika athari za jiwe na bashiru.
Ongeza na Jiwe1. Dr. Omary Ali Juma
Huyu alikuwa ni Makamu wa Rais katika Serikali ya Rais Benjamin Mkapa. Alienda kufungua maonyeshi ya sabasaba akiwa na Rais Kabila wa Kongo, kesho yake tukapata tanzia.
2. Benjamin Mkapa
Rais wa awamu ya tatu, jioni moja ya mwezi july mwaka 2020 ikiwa imebaki miezi michache kabla ya Uchaguzi Mkuu wa 2020 tulitangaziwa kifo chake cha kushtusha. Maswali yakawa mengi
3. Edward Sokoine
Waziri Mkuu mzalendo pengine kuwahi kutokea. Alifariki katika ajali ya gari huko Dumila. Mpaka leo watu wanajiuliza gari ya Dumisan Dube iliwezaje kuifikia gari ya Sokoine?
4. Horace Kolimba
Alikuwa ni katibu mkuu wa ccm, akateleza kwakusema ccm imepoteza dira. Akaitwa Kizota Dodoma kujieleza mbele ya CC ya CCM baada ya kumalizia kuongea akadondoka na kufariki dunia.
5. Mchungaji Christopher Mtikila
Mwenyekiti wa chama cha DP, zikiwa zimebaki siki chache kabla ya Uchaguzi Mkuu wa 2015 alipata ajali huku mkanda wake ukikutwa shingoni mwake.
Itaendeleaaaa....
Kivipi rafiki yangu hii naskiaga nlimpoteza baba yangu kwenye hyo ajari ambaye ni dereva aliekua anamwendesha salome mbatia.Salome mbatia.... alikuwa anatafutwa zito akauliwa mama wa watu asie na makuu
Uwongo mkubwa sana huu.Mchungaji na makamu mkono wa PK unahusika
Absolutely!Katiba mpya
Siyo kweli hata kidogo.Mchungaji Christopher Mtikila inasemekana PK anahusika.
Atakuwa kasau malizia na sisi tujueUmesahau au umeogopa kuendelea ?
Sasa Duniani Hayupo Na Mbinguni Hajaonekana Yupo WapiLissu ilibaki nukta apitishwe hivi. Ben saane, japo hakuwa wa sirikali ya ccm lakini duniani hayupo na mbinguni hajaoneka. Azory gwanda hakuwa kiongozi lakini hajulikani alipo mpaka kesho. JIWE LINAUNGUZWA SANA SAA HII.
Membe wanasema alirogwa na MusiɓaKifo cha raisi jpmagu kilinifikirisha sana, kwanza kabisa hakuna alie amini kama jpm katuacha sio wabaya wake wala sio wapenzi wake, ilikua patashika sana
Kifo cha membe japo sijawahi kua shabiki yake ila nacho kina nadharia tata mbili tatu
Kivipi???Mchungaji Christopher Mtikila inasemekana PK anahusika.
Kennedy alipigwa risasi live on TVKumbe hata John Kennedy Rais wa Marekani alijiuwawa eti .... KARUME, Gandhi, si ndio unachokisema hapa...ficha ujinga huo ...vipo vifo vya kuamini matendo ya Mungu na vipo vifo binadamu wanawatanguliza wenzao...Lumumba!!