Mbao za Mawe
JF-Expert Member
- May 11, 2015
- 23,367
- 55,054
Unachokunywa ni wino siyo wine. Wine gani inauzwa mia saba?
Brother uwe serious na wine.
Brother uwe serious na wine.
nielekeze mkuu ni nn
nielekeze mkuu ni nn
Unachokunywa ni wino siyo wine. Wine gani inauzwa mia saba?
Brother uwe serious na wine.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji137]
Tulete tuzo nyumbani sehemu gani? Kwa harmonise*TUWAPIGIE KURA WASANII WETU MVP MUSIC AWARDS.* Hizi ni tuzo kubwa huko Nigeria. Turudishe heshima ya Tanzania.
Kwa kuwa wasanii wetu wengine wako wawili kwenye kipengele kimoja tupange tumpigie nani kura kila kipengele ili tusigawanye kura na tukashindwa kuchukua tuzo.
Vipengele:
*BEST MALE*
Hapa yupo Harmonize na Diamond. Tumpigie HARMONIZE kwa kuwa Diamond yupo kwenye vipengele vingine vingi.
*BEST FEMALE*
Tumpigie Maua Sama. Yupo peke yake toka Tz na East Africa
*BEST HIP HOP*
Hapa hakuna mbongo. Tumpe Khaligraph Jones mkali jirani yetu toka Kenya.
*BEST POP*
Tumpigie *Diamond Platnumz* yupo peke yake toka Tz na East Africa
*BEST COLLABORATION*
Hapa kuna JIBEBE na KATIKA. Tuipigie kura KATIKA YA NAVY KENZO kwa kuwa Diamond bado yupo kwenye vipengele vingine vingi. Isitoshe na kwenye KATIKA yumo
*DIGITAL ARTIST OF THE YEAR*
*Tumpigie Diamond Platnumz.* Hapa yupo peke yake kutoka Tanzania & East Africa
*BEST GROUP OF THE YEAR*
Tuwapigie Navy Kenzo
*SONG OF THE YEAR*
Hapa kuna *African Beauty ya Diamond*, na kuna *KWANGWARU* ya Harmonize na Diamond. Tuipigie *KWANGWARU* maana itapata kura nyingi zaidi toka nchi nyjngine za Africa kwa kuwa mpaka sasa ndo most viewed African music video kwa 2018. Na pia Diamond yumo
*BEST NEW ARTIST*
Tumpigie MBOSSO. Yupo peke yake kutoka Tz & East Africa
*LISTENERS' CHOICE*
Hapa ipo KATIKA ya Navy Kenzo na KWANGWARU ya Navy Kenzo. Tuipigie KATIKA ya Navy Kenzo maana KWANGWARU tushaipigia hapo juu
*AFRICAN PRODUCER OF THE YEAR*
Tumpigie NAHREEL yupo peke yake kutoka Tz & East Africa
*AFRICAN ARTIST OF THE YEAR*
Tumpigie *Diamond Platnumz* yupo peke yake kutoka Tz & East Africa
*JINSI YA KUPIGA KURA*
Click hii link
Soundcity MVP Awards Festival – Nominees are… Vote Now
Utakutana na vipengele vya tuzo zenyewe na majina ya wasanii husika (Nominees) gusa msanii unayempigia kura. Kura nu mara 1.
Tuache team zisizokuwa na maana. Tulete tuzo nyumbani.
*SAMBAZA KWA GROUPS ZAKO ZOTE*
[emoji85] [emoji85] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hutakiwi kuuliza wewe tembea tu uipate unashika hilo hilo wigiKuna mwanamke niliwahi kumuuliza nikikushika wapi unasisimka nywele, akasema kiunoni.
Brother! Nilikuja kugundua wanawake ni watu waongo sana. Imagine anakwambia ukimshika kiuno anasisimka nywele wakati ana wigi na kichwani ni kipara kama cha Zaza.
Wigi lina msisimko kweli?
Wigi lisisimke na lenyewe! [emoji15] [emoji15] Duh.[emoji85] [emoji85] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hutakiwi kuuliza wewe tembea tu uipate unashika hilo hilo wigi
Za elimu bure.[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] Shule gani mkuu?
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] tatizo huwa ni uvivu research ya mwilihahahahhahahahahahaa i hate tht aisee
100%[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] tatizo huwa ni uvivu research ya mwili
[emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85] si umeuliza mwenyewe na umepewa jibu, kupewa jibu la ukweli sizani kama utapewaWigi lisisimke na lenyewe! [emoji15] [emoji15] Duh.
Naona mabonge mmeitisha kikao chenu pembeni mnajadili kupapaswa.100%
Mlete hapa tuanze kukuombea style itakayokufaa....Kila mtaa huwa kuna demu flani bonge bonge hivi basi kwa hapa kitaa ninapokaa kuna bonge la mtaa limeingia king baadae flani hivi nataka nikamtindue,
Mahombi yenu ya nguvu sijui nikamuweke style gani maana hapa ananiweka kiroho juu,
Wenye uzoefu na mabonge style gani hivi huwa wanainjoi maana nataka nikamkate kiu .
CC Zero IQ
Ata ile nigongelee kwa ndani itamfaa kweli mkuu?
[emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85] si umeuliza mwenyewe na umepewa jibu, kupewa jibu la ukweli sizani kama utapewa
Nataka aone wivu kidogo![emoji16][emoji16][emoji16][emoji3][emoji3][emoji3] mkuu acha wivu basi kwa nini umemtag sasa
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] umeua mkuu[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] Mimi sasa hivi nikifika siulizi kama anasisimka wala nini. Nachotaka nisisimke mimi.
Yeye kama hasisimki atembee usiku atapata msisimko.