Baadae nina game na bonge la mtaa

Baadae nina game na bonge la mtaa

Jinsi ulivyoandika tu km mtu mzima inaonekana hujui mwanamke anataka nn kutandani...!acha kukariri mdogo wangu... kila mwanamke na hisia zake..mwingine hapendi kulambwa ht sikio..ww kamsome taratibu mbona utajua tu.. au ukishindwa uliza tu (ingawa hilo swali wanawake wengi hatupendi)eti mtu anakuuliza nikikushika wapi unasisimka?like serious? mie najibu kwapani
Asante kungwi wa demi
 
Kifo cha mende ndo style nzuri kwa wanawake wa aina hiyo mkuu....

Maana style ya kifo cha mende ina pozi/mikao mingi.
Tatizo la kifo cha mende kwa mabonge ni zle nyama za mapaja kukuzuia kuitafuna vizuri kipapuchi chake kidogo kinachojichora vyema mkuu
 
Jinsi ulivyoandika tu km mtu mzima inaonekana hujui mwanamke anataka nn kutandani...!acha kukariri mdogo wangu... kila mwanamke na hisia zake..mwingine hapendi kulambwa ht sikio..ww kamsome taratibu mbona utajua tu.. au ukishindwa uliza tu (ingawa hilo swali wanawake wengi hatupendi)eti mtu anakuuliza nikikushika wapi unasisimka?like serious? mie najibu kwapani
Hakuna fundi kwenye mapenzi mkuu kila siku tunajifunza
 
Kuna mwanamke niliwahi kumuuliza nikikushika wapi unasisimka nywele, akasema kiunoni.

Brother! Nilikuja kugundua wanawake ni watu waongo sana. Imagine anakwambia ukimshika kiuno anasisimka nywele wakati ana wigi na kichwani ni kipara kama cha Zaza.

Wigi lina msisimko kweli?
Jinsi ulivyoandika tu km mtu mzima inaonekana hujui mwanamke anataka nn kutandani...!acha kukariri mdogo wangu... kila mwanamke na hisia zake..mwingine hapendi kulambwa ht sikio..ww kamsome taratibu mbona utajua tu.. au ukishindwa uliza tu (ingawa hilo swali wanawake wengi hatupendi)eti mtu anakuuliza nikikushika wapi unasisimka?like serious? mie najibu kwapani
 
Kuna mwanamke niliwahi kumuuliza nikikushika wapi unasisimka nywele, akasema kiunoni.

Brother! Nilikuja kugundua wanawake ni watu waongo sana. Imagine anakwambia ukimshika kiuno anasisimka nywele wakati ana wigi na kichwani ni kipara kama cha Zaza.

Wigi lina msisimko kweli?
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Brother uwe unaheshimu mazungumzo ya watu! Tuna mambo ya msingi kuliko hao wasanii.
*TUWAPIGIE KURA WASANII WETU MVP MUSIC AWARDS.* Hizi ni tuzo kubwa huko Nigeria. Turudishe heshima ya Tanzania.

Kwa kuwa wasanii wetu wengine wako wawili kwenye kipengele kimoja tupange tumpigie nani kura kila kipengele ili tusigawanye kura na tukashindwa kuchukua tuzo.

Vipengele:
*BEST MALE*
Hapa yupo Harmonize na Diamond. Tumpigie HARMONIZE kwa kuwa Diamond yupo kwenye vipengele vingine vingi.

*BEST FEMALE*
Tumpigie Maua Sama. Yupo peke yake toka Tz na East Africa

*BEST HIP HOP*
Hapa hakuna mbongo. Tumpe Khaligraph Jones mkali jirani yetu toka Kenya.

*BEST POP*
Tumpigie *Diamond Platnumz* yupo peke yake toka Tz na East Africa

*BEST COLLABORATION*
Hapa kuna JIBEBE na KATIKA. Tuipigie kura KATIKA YA NAVY KENZO kwa kuwa Diamond bado yupo kwenye vipengele vingine vingi. Isitoshe na kwenye KATIKA yumo

*DIGITAL ARTIST OF THE YEAR*
*Tumpigie Diamond Platnumz.* Hapa yupo peke yake kutoka Tanzania & East Africa

*BEST GROUP OF THE YEAR*

Tuwapigie Navy Kenzo

*SONG OF THE YEAR*
Hapa kuna *African Beauty ya Diamond*, na kuna *KWANGWARU* ya Harmonize na Diamond. Tuipigie *KWANGWARU* maana itapata kura nyingi zaidi toka nchi nyjngine za Africa kwa kuwa mpaka sasa ndo most viewed African music video kwa 2018. Na pia Diamond yumo

*BEST NEW ARTIST*
Tumpigie MBOSSO. Yupo peke yake kutoka Tz & East Africa

*LISTENERS' CHOICE*
Hapa ipo KATIKA ya Navy Kenzo na KWANGWARU ya Navy Kenzo. Tuipigie KATIKA ya Navy Kenzo maana KWANGWARU tushaipigia hapo juu

*AFRICAN PRODUCER OF THE YEAR*
Tumpigie NAHREEL yupo peke yake kutoka Tz & East Africa

*AFRICAN ARTIST OF THE YEAR*
Tumpigie *Diamond Platnumz* yupo peke yake kutoka Tz & East Africa

*JINSI YA KUPIGA KURA*
Click hii link
Soundcity MVP Awards Festival – Nominees are… Vote Now

Utakutana na vipengele vya tuzo zenyewe na majina ya wasanii husika (Nominees) gusa msanii unayempigia kura. Kura nu mara 1.

Tuache team zisizokuwa na maana. Tulete tuzo nyumbani.

*SAMBAZA KWA GROUPS ZAKO ZOTE*
 
Naomba unipe game pliz ili kusibitisha usharo wangu na pale nitakapoishia ndio uniendeleza darasa mkuu

😂😂😂mie mtoto km ww jaman nakuvuliaje? kwanza tumbo tu lina michirizi elfu 3 tena mastrechmarks makuuubwa...pichu kiuuuu wa km kaptra ahhaa utazimia na ushindwe kudisa..mie wazee wenzangu nawafaa..
 
Back
Top Bottom