Baadae nina game na bonge la mtaa

Baadae nina game na bonge la mtaa

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Posts
13,985
Reaction score
25,204
Kila mtaa huwa kuna demu flani bonge bonge hivi basi kwa hapa kitaa ninapokaa kuna bonge la mtaa limeingia king baadae flani hivi nataka nikamtindue,

Mahombi yenu ya nguvu sijui nikamuweke style gani maana hapa ananiweka kiroho juu,

Wenye uzoefu na mabonge style gani hivi huwa wanainjoi maana nataka nikamkate kiu .


CC Zero IQ
 
Kifo cha mende ndo style nzuri kwa wanawake wa aina hiyo mkuu....

Maana style ya kifo cha mende ina pozi/mikao mingi.
 
Jinsi ulivyoandika tu km mtu mzima inaonekana hujui mwanamke anataka nn kutandani...!acha kukariri mdogo wangu... kila mwanamke na hisia zake..mwingine hapendi kulambwa ht sikio..ww kamsome taratibu mbona utajua tu.. au ukishindwa uliza tu (ingawa hilo swali wanawake wengi hatupendi)eti mtu anakuuliza nikikushika wapi unasisimka?like serious? mie najibu kwapani
 
Kila mtaa huwa kuna demu flani bonge bonge hivi basi kwa hapa kitaa ninapokaa kuna bonge la mtaa limeingia king baadae flani hivi nataka nikamtindue,

Mahombi yenu ya nguvu sijui nikamuweke style gani maana hapa ananiweka kiroho juu,

Wenye uzoefu na mabonge style gani hivi huwa wanainjoi maana nataka nikamkate kiu .


CC Zero IQ
MKE WA MTU HUYO ANDAA NA KY KABISA
 
Mpige style zote unazo zijua wewe, ukiona anakolea basi komalia hapo hapo na style hiyo hiyo aisee jamaaa
Ata ile nigongelee kwa ndani itamfaa kweli mkuu?
 
  • Thanks
Reactions: sab
Back
Top Bottom