Baada ya tukio hili hajaonekana tena hadharani

Baada ya tukio hili hajaonekana tena hadharani

Mke wake ni RAC hapo Dodoma mjini,kwanini asiulizwe?
Majuzi aliniambia tumuache mume wake upumzike. Kwa jibu lile Mzee yupo mzima,ila Kwa vyovyote alitendewa kitu kibaya sana!
 
Engineer #3 wa wizi wa kura asipoonekana sio tatizo kabisa kwangu .

Haya majizi ya kura lazima yawe served according to what they did! Period.
 
Ukiisikiliza vizuri ngoma ya Craig David "rise and fall" ukiwa on top utaish kwa adabu sana kuliko walioko chini yako
 
Kuna msemo usemao, Muosha naye huoshwa. Na mwingine What goes around comes around. Na mwingine Malipo Ni hapa hapa duniani.

Huyu bwana na mwingine aliyeondolewa walitaka kuifanya Nchi kuwa jehanam ya binadamu wenzao! Nadhani hata yeye anashangaa hajui kilichotokea kilivyotokea
Kwa hiyo hawa wanaomuosha kwa sasa, nao wataoshwa? Ni suala la muda tuuuuu.?
 
Yeye nae anakatwa?
Hakatwi ila anatangatanga ...karma ikimfokonyoa taratibu.Hii dunia jifunze kujishusha maana LA sivyo hata gari lako litakuchoka utakufa nalo ajalini.Tunapita tu...Easy
 
Wameliweka kona linarushwa kichura chura huku linapigwa mbata na mibao ya kichwa, ruka juu ruka chini paaaaa paa weye ni job acha kujiita spika then mibao paaa paaa paaa
 
Hakatwi ila anatangatanga ...karma ikimfokonyoa taratibu.Hii dunia jifunze kujishusha maana LA sivyo hata gari lako litakuchoka utakufa nalo ajalini.Tunapita tu...Easy
Anatanga tanga kivipi?
 
yaani watu wa humu ni wa ajabu..Hivi hamjui kuwa ndugai alipewa sumu? na amepelekwa India kwa matibabu lakini hawezi kupona..Kumbukeni lost ya kigogo kuhusu mazishi ya magufuri alipose.a kuwa kunamakosa ya kiprotical yalifanyika ila watarehekebisha wakati wa mazishi ya ndugai
Mpaka leo najiuliza Hawa “ Kigogo 2014” ilikuwaje system ilishindwa Kuwatia mbaroni wakati wa Magufuli? Hawa vijana toka Samia kaingia maadarakani viponzo na vituko vya “ Kigogo” navyo vimetoweka! Kutoweka huko kunaashiria nini?
 
Mke wake ni RAC hapo Dodoma mjini,kwanini asiulizwe?
Sio RAC ni RAS. Aliulizwa na kujibu yeye sio msemaji wa familia.
Inaonyesha naye ni kama sisi, hajui aliko.
 
Back
Top Bottom