Wewe ndiye humuoni lakini kwake wanamuonaMkimtafuta mtu aliyepotea kwa kawaida wa kumuuliza ni yule aliyeonekana naye mara ya mwisho.
Baada ya tukio hili Mheshimiwa huyu mwakilishi wa Kongwa hajaonekana tena sio bungeni wala jimboni.
Tumuulize!
View attachment 2182939
Wewe ndiye humuoni lakini kwake wanamuona
Heri liliondolewa tu, mwanamme gani rijali unajiinamia hivi kwa mwanamkeMkimtafuta mtu aliyepotea kwa kawaida wa kumuuliza ni yule aliyeonekana naye mara ya mwisho.
Baada ya tukio hili Mheshimiwa huyu mwakilishi wa Kongwa hajaonekana tena sio bungeni wala jimboni.
Tumuulize!
View attachment 2182939
Mkimtafuta mtu aliyepotea kwa kawaida wa kumuuliza ni yule aliyeonekana naye mara ya mwisho.
Baada ya tukio hili Mheshimiwa huyu mwakilishi wa Kongwa hajaonekana tena sio bungeni wala jimboni.
Tumuulize!
View attachment 2182939
Heri liliondolewa tu, mwanamme gani rijali unajiinamia hivi kwa mwanamke
Nakumbuka kuna siku alimtoa mbunge nje kwa kuita askari na akatamba "chezea watu wengine sio mimi"Hahaaaa!!!!huwez amini kama huyu ndiye aliyekuwa akijitapa kila kukicha
Kuna msemo usemao, Muosha naye huoshwa. Na mwingine What goes around comes around. Na mwingine Malipo Ni hapa hapa duniani.Mkimtafuta mtu aliyepotea kwa kawaida wa kumuuliza ni yule aliyeonekana naye mara ya mwisho.
Baada ya tukio hili Mheshimiwa huyu mwakilishi wa Kongwa hajaonekana tena sio bungeni wala jimboni.
Tumuulize!
View attachment 2182939
Nakumbuka kuna siku alimtoa mbunge nje kwa kuita askari na akatamba "chezea watu wengine sio mimi"
Kwa kweli ni mtu mwovu, lakini tuambiwe basi yuko wapi? Jee wamemzima kabisa?
Katulizwa kwanza.Mkimtafuta mtu aliyepotea kwa kawaida wa kumuuliza ni yule aliyeonekana naye mara ya mwisho.
Baada ya tukio hili Mheshimiwa huyu mwakilishi wa Kongwa hajaonekana tena sio bungeni wala jimboni.
Tumuulize!
View attachment 2182939