Kwa nini mnamtafuta mtu huyo miongoni mwa walio hai??Mkimtafuta mtu aliyepotea kwa kawaida wa kumuuliza ni yule aliyeonekana naye mara ya mwisho.
Baada ya tukio hili Mheshimiwa huyu mwakilishi wa Kongwa hajaonekana tena sio bungeni wala jimboni.
Tumuulize!
View attachment 2182939
Hakika. Alimtendea Lissu mengi na kumtweza utu wake!Uzuri umbo la dunia ni mduara hata wa leo nao iko siku yao 360° zitawajia
Hiyo laana haitamwacha!Hakika. Alimtendea Lissu mengi na kumtweza utu wake!
Ahahaha, walikuwa hawalijui Hilo kina SlowlyUsicheze na dola
Ndugai sumu hampe Nani? Kwa kipi haswaaayaani watu wa humu ni wa ajabu..Hivi hamjui kuwa ndugai alipewa sumu? na amepelekwa India kwa matibabu lakini hawezi kupona..Kumbukeni lost ya kigogo kuhusu mazishi ya magufuri alipose.a kuwa kunamakosa ya kiprotical yalifanyika ila watarehekebisha wakati wa mazishi ya ndugai
subiri kama hamtatangaziwa kifo chako kabla ya mwaka huu kuishaNdugai sumu hampe Nani? Kwa kipi haswaaa
Kama jiwe aliuawa na wasaidizi wake wakauawa unadhani kwani asiwe ndugayi amabye alikuwa anajua siri nyingi hadi za mauaji ya jiweNdugai sumu hampe Nani? Kwa kipi haswaaa
Na hapa ndio unatambua unafiki wa wanaccm, mwenzao haonekani wapo tu, kuwa ccm kunaitaji KAZI ya ziada sanaMkimtafuta mtu aliyepotea kwa kawaida wa kumuuliza ni yule aliyeonekana naye mara ya mwisho.
Baada ya tukio hili Mheshimiwa huyu mwakilishi wa Kongwa hajaonekana tena sio bungeni wala jimboni.
Tumuulize!
View attachment 2182939
chezea ndevu usichezee dola! hahhahahUsicheze na dola
Utukufu wa Mungu ni wa ajabu sana !Karma ni shit...,imemrudia alijifanya nchi hii ni yake
Kuna TISS flan mstaaf alinisimulia huyu jamaa Job lilikuwa vizuri sana upstairs. Darasani lilikuwa linakung'uta tu straight As. Akili ilikuwa ikichaji balaa. CCM ilivyo inaharibu sana wakufunzi hadi yani hawana mantiki na maana yoyote kwenye elimu yao.Mkimtafuta mtu aliyepotea kwa kawaida wa kumuuliza ni yule aliyeonekana naye mara ya mwisho.
Baada ya tukio hili Mheshimiwa huyu mwakilishi wa Kongwa hajaonekana tena sio bungeni wala jimboni.
Tumuulize!
View attachment 2182939