Baada ya Sauti ya Wakatoliki kunena kiume jana, kuanzia leo wasianze Kutishwa na Wanasiasa kwani yatawakuta zaidi ya Corona

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
8,420
2,000
Tunajua Tanzania yako Madhehebu mengi ya Kiimani ila tusidanganyane wala tusizunguke kusema ukweli kwamba tokea Uhuru wa nchi hii hadi sasa Kanisa Katoliki lina nguvu ya 75% ndani ya Watanzania wengi na hata katika Kuamua Tawala (za Kisiasa) katika nchi hii. Wenye Akili najua kwa hili mtakuwa mmenielewa mno tu.

Asije kutokea Mwanasiasa yoyote kwasababu tu ya Ushamba na Ujuha wake au chuki zake na Ukatili wake wa Asili akathubutu kutaka ama Kuwatisha au Kulipiza Kisasi Kanisa Katoliki na Msimamo wao walioutoa jana au watakaoendelea kuutoa.

Ukiwagusa tu pabaya Kanisa Katoliki jua umeigusa Nguvu moja Kubwa yenye Mamlaka ya Kiimani si tu Tanzania bali hata duniani (ulimwenguni) kote. Kanisa Katoliki likiamua nchi isitawalike au Mtawala aone Ikulu ni pamoto au Kumjengea Chuki kwa Watawaliwa wanaweza na Kufanikiwa. Mifano ya hii iko mingi kwa mfuatiliaji mzuri wa Masuala Mtambuka yanayoendelea au yaliyotokea huko nyuma.

Nimelisema hili mapema hivi baada ya Kudokezwa kuwa yupo Mwanasiasa Mmoja amechukizwa na Msimamo wao Thabiti wa jana hivyo anataka Kuwakomoa katika Taasisi zao za Elimu na Tina nchini hasa kupitia Misamaha yao ya Kodi au Fursa fulani fulani. Nawaonya (Namuonya) huyo (huyu) Mwanasiasa kuwa All - Rounder nasema asije Kuthubutu kwani ataharibu zaidi kuliko Kujenga. Akubali ukweli na ashirikiane nao kiukaribu kwa Maslahi mema na Ustawi wa Tanzania yetu hii.

Heko sana Kanisa Katoliki T deanzania.
Kanisa kubwa lisiloamini nguvu za Mungu!! Lina mfano wa utakuwa lakini linakana nguvu za Mungu! Tumeonywa na neno la Mungu kujiepusha nalo.
 

Southern Highland

JF-Expert Member
Mar 22, 2017
8,390
2,000
Nilitegemea ungeweka ilo tamko/msimamo wa kanisa ndio I
iwe kitu cha kujadiliwa, badala yake unatoa vitisho Kwa serikali, sidhani ata kama hilo tamko limeitisha serikali Kwa namna yoyote sababu nguvu ya serikali yoyote kila mtu anaifahamu. Hakuna serikali dhaifu
f7a09fb9cc3048f893a3e51df413985e.jpg
IMG-20210303-WA0001.jpg
 

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
8,420
2,000
Tunajua Tanzania yako Madhehebu mengi ya Kiimani ila tusidanganyane wala tusizunguke kusema ukweli kwamba tokea Uhuru wa nchi hii hadi sasa Kanisa Katoliki lina nguvu ya 75% ndani ya Watanzania wengi na hata katika Kuamua Tawala (za Kisiasa) katika nchi hii. Wenye Akili najua kwa hili mtakuwa mmenielewa mno tu.

Asije kutokea Mwanasiasa yoyote kwasababu tu ya Ushamba na Ujuha wake au chuki zake na Ukatili wake wa Asili akathubutu kutaka ama Kuwatisha au Kulipiza Kisasi Kanisa Katoliki na Msimamo wao walioutoa jana au watakaoendelea kuutoa.

Ukiwagusa tu pabaya Kanisa Katoliki jua umeigusa Nguvu moja Kubwa yenye Mamlaka ya Kiimani si tu Tanzania bali hata duniani (ulimwenguni) kote. Kanisa Katoliki likiamua nchi isitawalike au Mtawala aone Ikulu ni pamoto au Kumjengea Chuki kwa Watawaliwa wanaweza na Kufanikiwa. Mifano ya hii iko mingi kwa mfuatiliaji mzuri wa Masuala Mtambuka yanayoendelea au yaliyotokea huko nyuma.

Nimelisema hili mapema hivi baada ya Kudokezwa kuwa yupo Mwanasiasa Mmoja amechukizwa na Msimamo wao Thabiti wa jana hivyo anataka Kuwakomoa katika Taasisi zao za Elimu na Tina nchini hasa kupitia Misamaha yao ya Kodi au Fursa fulani fulani. Nawaonya (Namuonya) huyo (huyu) Mwanasiasa kuwa All - Rounder nasema asije Kuthubutu kwani ataharibu zaidi kuliko Kujenga. Akubali ukweli na ashirikiane nao kiukaribu kwa Maslahi mema na Ustawi wa Tanzania yetu hii.

Heko sana Kanisa Katoliki Tanzania.
Kanisa kubwa lisiloamini nguvu za Mungu!! Lina mfano wa utakuwa lakini linakana nguvu za Mungu!
 

Detective J

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
13,716
2,000
Kanisa kubwa lisiloamini nguvu za Mungu!! Lina mfano wa utakuwa lakini linakana nguvu za Mungu!
aliekwambia haliamini nguvu za Mungu ni nani?
Kumuamini Mungu haimaanishi u relax atakufanyia kila kitu.
Nope, Mungu hafanyi kazi na wavivu. anafanya kazi na wanamwamini na kujituma. hiyo ndio concept ya kanisa.
ndio maana mapadre wengi ni wasomi sana licha ya kusimama madhabahuni.

unafikiri wao kufikia hapo waliingia kwenye chumba cha mtihani bila kusoma? halaf Mungu akawashushia majibu kutoka mbinguni?
nope
 

Gulwa

JF-Expert Member
Jun 16, 2008
5,947
2,000
Kumbe
Mimi ndo maana sina dini kwa kweli, kwa hiyo unataka kusema hili kanisa linataka kuingia war-mode na serikali eti??? Hata yesu alisema acheni wafu wazike wafu wao, ya kaisari wamuachie kaisari.

Kama wanajali sana dini yao waache kufungua ma bar na kumbi za starehe wakaeneze injili! siku hizi makanisa yanamiliki hadi guest houses

Ni ushenzy mtupu, by the way maisha yangu nimekua mkatoliki mpaka pale nilipoona ukatoliki ni ujinga tu! MUNGU HANA DINI WALA YESU HAKULETA DINI

Mimi ndo maana sina dini kwa kweli, kwa hiyo unataka kusema hili kanisa linataka kuingia war-mode na serikali eti??? Hata yesu alisema acheni wafu wazike wafu wao, ya kaisari wamuachie kaisari.

Kama wanajali sana dini yao waache kufungua ma bar na kumbi za starehe wakaeneze injili! siku hizi makanisa yanamiliki hadi guest houses

Ni ushenzy mtupu, by the way maisha yangu nimekua mkatoliki mpaka pale nilipoona ukatoliki ni ujinga tu! MUNGU HANA DINI WALA YESU HAKULETA DINI
Mpumbavu huwa hajitambui, imani yako usilazimishe kuwa imani ya wote. Kwa wakatoliki baa na pombe sio dhambi. Nitajie dini yoyote bambayo waumini wake hawatumii pombe kabisa.
kumbuka hii ni taasisi yenye umri zaidi ha mika 2000
 

kipuyo

JF-Expert Member
Jul 30, 2009
1,692
2,000
Ukitoa kanisa katoliki ni sawa na umetoa zaidi ya 60% ya huduma za kijamii kama elimu,afya,vituo vya watoto,vijana n.k ikiwa ni pamoja na kuondoa ajira kwa watu wengi mno.Unaweza ukafikiri ni jambo jepesi lakini lina madhara sana juu ya uchumi wa nchi.Pili nguvu ya kanisa katoliki duniani ni kubwa mno.Kuanzia mashirika ya kijasusi,NGOs mbalimbali hata nguvu za kijeshi na kidiplomasia ambazo zote zipo chini ya Pope kama kiongozi mkuu, Vatican.Jaribu kujiuliza ni kwanini mataifa makubwa na yenye nguvu kama USA yanaonyesha ushirikiano sana na Vatican.Ni kwasababu wanatambua nguvu ya kanisa katoliki.Serikali haiwezi kuwa juu ya kanisa katoliki hata siku moja.Kanisa likiamua rais aachie kiti chake hakuna anayeweza kuzuia.Ushahidi wa kutosha upo kuhusu viongozi wakuu walioenda kinyume na kanisa na kuvuliwa ufalme wao.Kumbuka King Henry IV na Pope Gregory VII. Pope alimexcomunicate na kutamka kumvua ufalme na ikawa hivyo.Nguvu ya ushawishi wa viongozi wa kanisa ni kubwa kuliko ushawishi wa viongozi wa kisiasa kwao.
Unawafahamu maalshabaab lakini?
 

herman joshua

JF-Expert Member
Dec 30, 2018
1,608
2,000
Mimi ndo maana sina dini kwa kweli, kwa hiyo unataka kusema hili kanisa linataka kuingia war-mode na serikali eti??? Hata yesu alisema acheni wafu wazike wafu wao, ya kaisari wamuachie kaisari.

Kama wanajali sana dini yao waache kufungua ma bar na kumbi za starehe wakaeneze injili! siku hizi makanisa yanamiliki hadi guest houses

Ni ushenzy mtupu, by the way maisha yangu nimekua mkatoliki mpaka pale nilipoona ukatoliki ni ujinga tu! MUNGU HANA DINI WALA YESU HAKULETA DINI
kunaubaya gani kanisa kumiliki guest house(nyumba ya wageni)
 

Intelligence Justice

JF-Expert Member
Oct 23, 2020
899
1,000
Tunajua Tanzania yako Madhehebu mengi ya Kiimani ila tusidanganyane wala tusizunguke kusema ukweli kwamba tokea Uhuru wa nchi hii hadi sasa Kanisa Katoliki lina nguvu ya 75% ndani ya Watanzania wengi na hata katika Kuamua Tawala (za Kisiasa) katika nchi hii. Wenye Akili najua kwa hili mtakuwa mmenielewa mno tu.

Asije kutokea Mwanasiasa yoyote kwasababu tu ya Ushamba na Ujuha wake au chuki zake na Ukatili wake wa Asili akathubutu kutaka ama Kuwatisha au Kulipiza Kisasi Kanisa Katoliki na Msimamo wao walioutoa jana au watakaoendelea kuutoa.

Ukiwagusa tu pabaya Kanisa Katoliki jua umeigusa Nguvu moja Kubwa yenye Mamlaka ya Kiimani si tu Tanzania bali hata duniani (ulimwenguni) kote. Kanisa Katoliki likiamua nchi isitawalike au Mtawala aone Ikulu ni pamoto au Kumjengea Chuki kwa Watawaliwa wanaweza na Kufanikiwa. Mifano ya hii iko mingi kwa mfuatiliaji mzuri wa Masuala Mtambuka yanayoendelea au yaliyotokea huko nyuma.

Nimelisema hili mapema hivi baada ya Kudokezwa kuwa yupo Mwanasiasa Mmoja amechukizwa na Msimamo wao Thabiti wa jana hivyo anataka Kuwakomoa katika Taasisi zao za Elimu na Tina nchini hasa kupitia Misamaha yao ya Kodi au Fursa fulani fulani. Nawaonya (Namuonya) huyo (huyu) Mwanasiasa kuwa All - Rounder nasema asije Kuthubutu kwani ataharibu zaidi kuliko Kujenga. Akubali ukweli na ashirikiane nao kiukaribu kwa Maslahi mema na Ustawi wa Tanzania yetu hii.

Heko sana Kanisa Katoliki Tanzania.
Ninyi wanasiasa uchwara ndio mnawaharibia hao viongozi wa dini (sio kiroho).

Kiongozi wa kiroho ana HEKIMA na BUSARA anapowakilisha ujumbe kwa jamii na utawala sio kuropoka kwenye kuzua HOFU. Kiongozi wa kiroho anatia moyo, anahimiza ujasiri, anahimiza uvumilivu, anahimiza kuheshimiana na anakumbusha kutii mamlaka.

Ukishaambiwa kuna utaratibu wa kufanya jambo fulani zingatia hilo kinyume chake ni kuwa na nia ovu ya kuchochea mifarakano na kutotii mamlaka.

Mbona huyo padri walipokuwa wanafariki wananchi wa kawaida ambao inawezekana kuna waumini wake hakujitokeza kutoa tamko hadi waguswe mapadri wenzie na watawa kama sio ubaguzi wa kitabaka?

Ni vema kutoa tahadhari lakini sio kwa mtindo wa kuonesha kana kwamba serikali imepuuzia tahadhari hizo huko ni kukengeuka.

Tambueni kwamba hata ukikaa umbali, ukiosha mikono, kuvaa barakoa na kupata chanjo haikusaidii chochote kuepuka, kuongeza kinga ili kujihakikishia usalama dhidi ya maambukizi ya UVIKO.

FACTS
  • Experts say people can still spread and even develop COVID-19 after getting a vaccine.
  • They note the immunity from the vaccine doesn’t begin to emerge until at least 12 days after inoculation.
  • They add the vaccine doesn’t prevent coronavirus infection. It helps protect against serious illnesses.
  • Experts advise people who get vaccinated to continue wearing a mask, washing their hands, and maintaining proper physical distancing.
Source: You Can Spread COVID-19 After Getting a Vaccine
 

Blac kid

JF-Expert Member
Apr 1, 2012
6,277
2,000
Wakatoliki wafanye wanavyoweza wao, serikali haina Muda wakushurutisha watu wavae barakora.
 

HUNIJUI SIKUJUI

JF-Expert Member
Apr 4, 2015
1,278
2,000
Kumbe



Mpumbavu huwa hajitambui, imani yako usilazimishe kuwa imani ya wote. Kwa wakatoliki baa na pombe sio dhambi. Nitajie dini yoyote bambayo waumini wake hawatumii pombe kabisa.
kumbuka hii ni taasisi yenye umri zaidi ha mika 2000
sijalazimisha imani yangu kwa mtu yoyote! hata iwe ni taasisi ya miaka bilioni mbili mungu ni yuleyule biblia ni ileile
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom