BAADA YA RIPOTI YA CHANDE, UPO UWEZEKANO WA CHADEMA KUFUTWA.

BAADA YA RIPOTI YA CHANDE, UPO UWEZEKANO WA CHADEMA KUFUTWA.

Dr Adam Francis

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2011
Posts
784
Reaction score
1,313
Mwanzo wa ngoma lele, hivyo ndivyo tulivyofundishwa.

Sasa hivi ni wazi mzigo wa lawama kwa yaliyotokea Octoba 29, atabebeshwa nani.

Ukitaka kumuua mbwa wanasema sharti umpe jina baya.

Jaji Chande katika ripoti yake kaeleza yaliyotokea yalipangwa, yaliratibiwa na kufadhiliwa. Hii ni hatua muhimu sana, hatua inayofuata ni tume ya uchunguzi wa jinai kuja kumtaja kinara wa machafuko yaliyotokea.

Wasiwasi wangu ni kwamba endapo CHADEMA itahusishwa kama dalili zinavyoonyesha. Basi huenda huo ndio ukawa mwisho wa CHADEMA.

 
Mwanzo wa ngoma lele, hivyo ndivyo tulivyofundishwa.

Sasa hivi ni wazi mzigo wa lawama kwa yaliyotokea Octoba 29, atabebeshwa nani.

Ukitaka kumuua mbwa wanasema sharti umpe jina baya.

Jaji Chande katika ripoti yake kaeleza yaliyotokea yalipangwa, yaliratibiwa na kufadhiliwa. Hii ni hatua muhimu sana, hatua inayofuata ni tume ya uchunguzi wa jinai kuja kumtaja kinara wa machafuko yaliyotokea.

Wasiwasi wangu ni kwamba endapo CHADEMA itahusishwa kama dalili zinavyoonyesha. Basi huenda huo ndio ukawa mwisho wa CHADEMA.

That will be yet another political blunder. Even the SA apartheid regime outlawed ANC but the regime’s strategy turned out to be a failure!
 
Mwanzo wa ngoma lele, hivyo ndivyo tulivyofundishwa.

Sasa hivi ni wazi mzigo wa lawama kwa yaliyotokea Octoba 29, atabebeshwa nani.

Ukitaka kumuua mbwa wanasema sharti umpe jina baya.

Jaji Chande katika ripoti yake kaeleza yaliyotokea yalipangwa, yaliratibiwa na kufadhiliwa. Hii ni hatua muhimu sana, hatua inayofuata ni tume ya uchunguzi wa jinai kuja kumtaja kinara wa machafuko yaliyotokea.

Wasiwasi wangu ni kwamba endapo CHADEMA itahusishwa kama dalili zinavyoonyesha. Basi huenda huo ndio ukawa mwisho wa CHADEMA.

Wanaweza kuifuta cdm kwa sababu uwezo wa ccm kupambana na cdm haupo, na hautakaa uwepo tena. Tatizo ni kuwa nguvu ya cdm ipo ndani ya wananchi na sio kwenye chama kilichoandikishwa kwa msajili. Mfano mrahisi, cdm waligoma kushiriki uchaguzi, na uchaguzi ukawa na wapiga kura wachache ajabu.

Hakuna kitu kigumu kama kushindana na wakati. Inaonekana ccm wameshinda kuukubali ukweli huu, lakini ni ukweli utakaowaumiza maana umma haupo upande wao tena.
 
Mwanzo wa ngoma lele, hivyo ndivyo tulivyofundishwa.

Sasa hivi ni wazi mzigo wa lawama kwa yaliyotokea Octoba 29, atabebeshwa nani.

Ukitaka kumuua mbwa wanasema sharti umpe jina baya.

Jaji Chande katika ripoti yake kaeleza yaliyotokea yalipangwa, yaliratibiwa na kufadhiliwa. Hii ni hatua muhimu sana, hatua inayofuata ni tume ya uchunguzi wa jinai kuja kumtaja kinara wa machafuko yaliyotokea.

Wasiwasi wangu ni kwamba endapo CHADEMA itahusishwa kama dalili zinavyoonyesha. Basi huenda huo ndio ukawa mwisho wa CHADEMA.

Hata ikifutwa CHADEMA , na mawazo ya ukosoaji na utendaji mbaya wa serikali utafutwa?
Pengine wawafute wananchi ki-Oktoba29!
 
Mwanzo wa ngoma lele, hivyo ndivyo tulivyofundishwa.

Sasa hivi ni wazi mzigo wa lawama kwa yaliyotokea Octoba 29, atabebeshwa nani.

Ukitaka kumuua mbwa wanasema sharti umpe jina baya.

Jaji Chande katika ripoti yake kaeleza yaliyotokea yalipangwa, yaliratibiwa na kufadhiliwa. Hii ni hatua muhimu sana, hatua inayofuata ni tume ya uchunguzi wa jinai kuja kumtaja kinara wa machafuko yaliyotokea.

Wasiwasi wangu ni kwamba endapo CHADEMA itahusishwa kama dalili zinavyoonyesha. Basi huenda huo ndio ukawa mwisho wa CHADEMA.

Kama ww ni mkweli, tazama ama sikiliza maoni kwenye vyombo mbalimbali vya habari ikiwemo na mitandao ya kijamii, jaribu kusikiliza kama wananchi wanakubaliana na ripoti ya mzee Chande, hapo ndio utajua wakati ukuta. Kinachofanyws kutaka kuifuta cdm ni ukweli wa jinsi gani sasa cdm ni dhahiri ndio chama. chenye matumaini ya wananchi. Rejea ANC huko kusini walichofanyiwa na makaburu, lakini ukweli ulidhihiri.
 
Mmejaribu kutunga uongo siku 153 mmetoka patupu.

Nyalandu jana kashonwa vilivyo anaulizwa mmesema watu waliokufa ni 518 sasa je nani amewaua anabaki kujiumauma tu.

Hebu ona huyu jana alitumia tu siku kadhaa kuja na ripoti ya "kitasha" kama hii hilo genge la Chande na kipeperushi chao cha udaku walichommilikisha Samuya wanaweza kutupa ushahidi kama huu?


View: https://x.com/i/status/2047620421541863472

Mmekaa mnadanganya watu walililpwa kuandamana hivi zile kero za mwendokasi na maji pale Kimara ile miezi zilivyozidi na hakuna utatuzi mlitarajia watu watavumilia siku zote maana mmewachukulia watanzania kama mazuzu wenu?

Mmekaaa mnatunga uongo kwamba waandamanaji walikua na silaha ok hizo sila mlizorecover tunaweza kupata forensic details na mahali zilipo?

Mmeishiwa hoja CCM mnapambana na adui ambaye mmembuni nyie adui wenu ni matatizo ya watanzania sio CHADEMA.

Wananchi wanaona ufisadi kwenye ripoti ya CAG , CCM mnasema ili wezi waache wizi basi watajwe ili waone aibu hadi hapo mmeshindwa kwenda kujiangalia kwenye kioo na kumuona adui yenu??

Uifute CHADEMA , halafu ukashindwa kufuta ufisadi , utekaji , shida ya maji, umeme, kodi na tozo kandamizi, uhuru wa maoni kuminywa hivyo vyote vimefanywa na CHADEMA?

Nyerere alifuta vyama vya siasa 1965 akabaki mwenyewe na chaguzi za kimazingaombwe na ndie rais aliyekaribia kupinduliwa mara 7 sasa je kubaki na mawazo ya mrengo mmoja ndio kupendwa au kutatua shida za watu?
 
Mwanzo wa ngoma lele, hivyo ndivyo tulivyofundishwa.

Sasa hivi ni wazi mzigo wa lawama kwa yaliyotokea Octoba 29, atabebeshwa nani.

Ukitaka kumuua mbwa wanasema sharti umpe jina baya.

Jaji Chande katika ripoti yake kaeleza yaliyotokea yalipangwa, yaliratibiwa na kufadhiliwa. Hii ni hatua muhimu sana, hatua inayofuata ni tume ya uchunguzi wa jinai kuja kumtaja kinara wa machafuko yaliyotokea.

Wasiwasi wangu ni kwamba endapo CHADEMA itahusishwa kama dalili zinavyoonyesha. Basi huenda huo ndio ukawa mwisho wa CHADEMA.



Maisha yamebadilika sana

Jana mtumishi wa mungu kazomewa mliman city kisa kamtaja Rais

Watanzania wa sasa sio wa miaka ile
 
Mwanzo wa ngoma lele, hivyo ndivyo tulivyofundishwa.

Sasa hivi ni wazi mzigo wa lawama kwa yaliyotokea Octoba 29, atabebeshwa nani.

Ukitaka kumuua mbwa wanasema sharti umpe jina baya.

Jaji Chande katika ripoti yake kaeleza yaliyotokea yalipangwa, yaliratibiwa na kufadhiliwa. Hii ni hatua muhimu sana, hatua inayofuata ni tume ya uchunguzi wa jinai kuja kumtaja kinara wa machafuko yaliyotokea.

Wasiwasi wangu ni kwamba endapo CHADEMA itahusishwa kama dalili zinavyoonyesha. Basi huenda huo ndio ukawa mwisho wa CHADEMA.

Kwamba Wanasemaga ukitaka kumuua mbwa mpe jina baya !
Kwa kimombo wanasemaga If you want to kill a dog just give it a bad name ??!
Duh 🙄 ! Kazi kweli kweli !
Ngoja Tusubiri tuone !
 
Mwanzo wa ngoma lele, hivyo ndivyo tulivyofundishwa.

Sasa hivi ni wazi mzigo wa lawama kwa yaliyotokea Octoba 29, atabebeshwa nani.

Ukitaka kumuua mbwa wanasema sharti umpe jina baya.

Jaji Chande katika ripoti yake kaeleza yaliyotokea yalipangwa, yaliratibiwa na kufadhiliwa. Hii ni hatua muhimu sana, hatua inayofuata ni tume ya uchunguzi wa jinai kuja kumtaja kinara wa machafuko yaliyotokea.

Wasiwasi wangu ni kwamba endapo CHADEMA itahusishwa kama dalili zinavyoonyesha. Basi huenda huo ndio ukawa mwisho wa CHADEMA.

October tunatiki maana yake ni NGUVU; mpende msipende ndivyo itakavyo kuwa. Kwa mtazamo wangu ni mbaya kuliko nrne;maana ndivyo ilivyotokea.He, kuna MTU anaweza kuifuta ccm?
 
hata waki ifutia usajili chadema bado watakuwa hakuna walichofanikiwa kwa sababu ,kwa sasa hivi upinzani unatoka moja kwa moja kutoka kwa WANANCHI WENYEWE

si unaona chadema hata haikushiriki uchaguzi ilikuwa imefungiwa na bado upinzani ukatoka kwa wananchi..unajua wananchi wenyewe hawana hata vyama ,ni mchanganyiko wa wasio na vyama,wana chadema hata wana ccm wenyewe wapo ambao ni wapinzani,wananchi wa dini mbali mbali .

VITU VIWILI ambavyo mafisadi ,majizi na wauwaji watashindwa navyo ni
1)utandawazi--mitandao ya kijamii..internet mtandao..(NDIO MAANA WALIZIMA MTANDAO)
maana kwa mahali teknolojia ilipofikia hamasa ya kupitia mitandao ya kijamii pekee inatosha sio lazima mpaka mikutano ya kisiasa inayofanyika uwanjani.

si uliona MANGE KIMAMBI,Maria space na diaspora waliopo nje ya nchi waliweza kufanya mikutano ya kisiasa kupitia MITANDAO YA KIJAMII TU


2)kitu cha pili UJINGA UMEISHA ule ujinga uliokuwepo zamani umeisha sasa hivi kizazi kipya wanaelewa kila kitu wanaona kuwa wanaibiwa,wanaona maufisaidi ,wanaelewa kila kitu...elimu bure ya shule za sekondari za kata imefuta ujinga..

3)DIASPORA ..Mange kimambi,mariah space ...na wengine wengi wataibuka kupitia mitandao ya kijamii wakishirikiana na wazalendo walioko ndani wanaoshindwa kusema,watavujisha mauchafu yote kwa diaspora..diaspora watayaachia mitandaoni..watafanyaa kazi iliyotakiwa kufanya na chadema itafanywa na wazalendo wanaoishi nchi za nje

Hata chadema ikifutwa haitakuwa suluhisho la matatizo yaliyopo ILA ITACHOCHEA ITAONGEZA TATIZO BADALA YA KUPUNGUZA

hata wanaofikiria kumdhuru lisu au wapinzani,au kuifungia na kuifuta chadema..HAITASAIDIA kupunguza matatizo ila itaongeza ukubwa wa matatizo yaliyopo maradufu.
 
Mwanzo wa ngoma lele, hivyo ndivyo tulivyofundishwa.

Sasa hivi ni wazi mzigo wa lawama kwa yaliyotokea Octoba 29, atabebeshwa nani.

Ukitaka kumuua mbwa wanasema sharti umpe jina baya.

Jaji Chande katika ripoti yake kaeleza yaliyotokea yalipangwa, yaliratibiwa na kufadhiliwa. Hii ni hatua muhimu sana, hatua inayofuata ni tume ya uchunguzi wa jinai kuja kumtaja kinara wa machafuko yaliyotokea.

Wasiwasi wangu ni kwamba endapo CHADEMA itahusishwa kama dalili zinavyoonyesha. Basi huenda huo ndio ukawa mwisho wa CHADEMA.

Kabla hilo halijatokea sharti ccm ijifute yenyewe kwanza
 
Back
Top Bottom