Baada ya mahojiano, Gwajima aachiwa kwa dhamana

Baada ya mahojiano, Gwajima aachiwa kwa dhamana

GWAJIMA AKIWA POLICE
YAFUATAYO YALIJILI JUU
YAKE!!!

POLICE-MPELELEZI: Hebu
Soma Biblia Kitabu Cha TITO
3:2. GWAJIMA:"Kwa Ujasiri"
'WASIMTUKANE MTU
YEYOTE,WASIWE
WAGOMVI,WAWE
WEMA,WAKIONYESHA UPOLE
WOTE KWA WATU WOTE.
POLICE-MPELELEZI: Je Wakati
Unapohubiri Huwa Unatumia
Biblia Au Kuna Kitabu
Kingine?
GWAJIMA: Biblia.
POLICE-MPELELEZI: Soma
YAKOBO 4:11.
GWAJIMA: Ndugu,msisingiz
iane,amsingiziaye Ndugu
Yake Au KUMHUKUMU Ndugu
Yake,huisingizia SHERIA Na
Kuihukumu SHERIA. Lakini
Ukiihukumu Sheria Huwi
Mtenda Sheria Bali Umekuwa
HAKIMU. POLICE-MPELELEZI:
Endelea Mstari Wa 12.
GWAJIMA: Mtoa Sheria Na
Mwenye Kuhukumu Ni
Mmoja Tu, Ndiye Awezaye
Kuokoa Na Kuangamiza, U
NANI WEWE UMHUKUMUYE
MTU MWINGINE?
POLICE-MPELELEZI:
Umeelewa Maana Ya Maneno
Ya Vitabu Ulivyovisoma?Am
bavyo Unatakiwa Kuvifuata
Na Kuvifundisha?
GWAJIMA: Jamani sioni nguvu
zinaniisha jaman,
POLICE-MPELELEZI: NAKUPA
DAKIKA MOJA UKEMEE
HALAFU TUENDELEE NA
MASWALI HADI TUIMALIZE
BIBLIA, GHAFLA Gwajima
"CHALI" .... Itaendelea
Akizinduka.
 
Nyoka wa Makengeza wako live!! ha ha ha CCM mnawatoa watanzania kwenye mradi wa BVR kwa staili ya Gwajima! BVR imedoda kabisa ni kama tikiti lililooza!

Yes!!!!!
Nataka kura ya maoni ihairishwe sababu hakuna maandalizi mazuri faul kibao.
 
[h=2]
icon1.png
Kaka feki wa askofu gwajima ajitokeza[/h] Katika sakata linaloendelea katika vyombo vya habari kwa muda wa wiki sasa, mapya yaendelea kujitokeza likiwamo la mtu ambaye alijitambulisha kuwa kaka na msemaji wa familia ya askofu huyo, lakini chanzo hiki kimebaini kuwa mtu huyo ni feki.


Mtu huyo aliyejitambulisha kwa jina la Methusela Gwajima na kujiita ni kaka na msemaji wa familia ya Gwajima chanzo hiki kimegundua si kweli na kwenda mbali zaidi kumtafuta mtu ambaye ni wa familia ya Gwajima (jina tunaliuifadhi),mtu huyo aliyetuthibitishia hilo na kutaja majina ya kaka zake na Askofu Gwajima kwa majina ambao ni:-


1. Paul Gwajima
2. Samson Gwajima
3. Faustine Gwajima na
4. Makoye Gwajima


Nilipofuatilia habari za Methusela Gwajima nikabaini mtu huyo ni kada wa CCM na ameshawahi kuwa katibu wa CCM wilaya ya Singida na wilaya ya Nzega kwa nyakati tofauti na sasa anafanya kazi kama informer wa usalama wa taifa (TISS) na anaishi Sikansika karibu na mitambo ya IPTL.


Aidha chanzo changu cha habari kimebainisha kuwa Kaka huyo feki aliwahi kupatwa na maradhi ya akili na kuwa alichofanya ni tabia ya kuendelea kuropoka ropoka ambayo pia inadaiwa ni moja kati ya dalili za maradhi hayo ya mtindio wa ubongo.


Chanzo changu cha habari kilichojitambulisha kama mmoja wa wanafamilia halisi wa familia ya Askofu Gwajima alimkana mtu huyo aliyejitambulisha kwa jina la Methusela Gwajima na kusema familia imesikitishwa sana na kauli yake na kumuonya kamwe asithubutu kutumika kwa lolote kwa habari ya familia ya Askofu Gwajima.


Haya sasa. Mwenye ufahamu na afahamu kwamba kinachoendelea kufanywa na jeshi la polisi kwa Gwajima hakina uhusiano wowote na Pengo bali wanakijua wao na ABOUBAKAR, SULEIMAN KOVA, SALUM PINDA MEMBE NA MHESHIMIWA KIKWETE.
 
TAMKO LA JUKWAA LA WAKRISTO TANZANIA KUHUSIANA NA MUSWADA WA MAHAKAMA YA KADHI

​
Sisi, Maaskofu kutoka TEC, CCT na CPCT tumekutana leo tarehe Machi 30, 2015 hapa Dodoma ili kuomba kwa pamoja juu ya mgawanyiko unaodhihirika wa dini za Kikristo na Kiislamu kutokana na muswada wa Mahakama ya Kadhi. Maaskofu tuliokutana hapa hatuna hasira na wala hatuongozwi na hasira wala mihemko katika kufikia maamuzi tunayofanya kama ambavyo wengine wanavyotutafsiri. Tunafikia maamuzi yetu baada ya maombi na sala na tunasukumwa na upendo kwa wananchi ili kujenga taifa lenye umoja, amani, utulivu na maelewano.

Pia tumekuja kufuatilia kwa kina Muswada wa Marekebisho ya Sheria Mbalimbali ya 2014 unaopendekeza, pamoja na mambo mengine, marekebisho ya Sheria ya Tamko la Sheria za Kiislamu la mwaka 1964. Muswada huu unapendekeza kuanzishwa Mahakama ya Kadhi ambao utawasilishwa Bungeni April 01, 2015 kwa hati ya dharura na hivyo kuufanya umma wa Watanzania kutokujua maudhui yaliyomo katika muswada huo wakati bado hoja zetu za msingi tulizopeleka kwenye Kamati ya Katiba na Sheria ya Bunge na kwa Waziri Mkuu hazijajibiwa.

Tangu tulipokutana Machi 10, 2015 ambako tulitoa tamko letu kuhusiana na Mahakama ya Kadhi na Katiba Inayopendekezwa, tumekuwa tukiendelea kutafakari juu ya yale tuliyokuwa tumesema katika matamko yetu mbalimbali na jinsi amani na utulivu wa nchi yetu vinavyoendelea kumomonyoka siku zinavyokwenda.

Kwanza tumeshangazwa na tabia ya viongozi wa serikali ya kuitisha na kuendesha mikutano wanayodai ni ya viongozi wa dini lakini isiyo rasmi.

Machi 03, 2015 Waziri Mkuu aliitisha mkutano kupitia Mchungaji mmoja ambapo hakuna hata kiongozi mmoja wa taasisi au Kanisa aliyeshiriki. Jambo la kushangaza ni kile kilichotokea Machi 28, 2015 ambapo Mhe. Rais alishiriki kikao cha kikundi ambacho sio rasmi yaani Kamati ya Amani ya Mkoa wa Dar es Salaam. Tunasema kamati hiyo siyo rasmi kwa sababu haina baraka za viongozi wa ngazi za juu wa kidini wa Mkoa huo na haina mwongozo wa kazi zake.

Mikutano ya jinsi hii kati ya serikali na wale ambao imewaona kuwa ndio viongozi wa dini sio sahihi kwani viongozi wa dini wana taratibu zao za kualikwa au kuwakilishwa katika mikutano na viongozi wa serikali au wa dini au madhehebu mengine. Tunawashauri wanaohutubia na wanaoshiriki mikutano hii wajue kwamba washiriki hawana uwezo wa kuamua au kukubaliana na jambo lolote kwa niaba ya viongozi wao wa juu na pia viongozi husika wa serikali wasifurahi kwamba ujumbe wao umewafikia viongozi wa dini kwani hao washiriki sio wawakilishi rasmi na hawana uwezo wa kutoa maamuzi au kukubaliana juu ya jambo fulani la kitaifa.

Pili, tumekuwa tukifuatilia kwa karibu juu ya muswada wa Mahakama ya Kadhi na tumebainisha dhahiri kwamba kile tulichokuwa tunasema kitatokea kimeaanza kutokea bayana. Yale yaliyotokea kwenye semina kuhusu Mahakama ya Kadhi kwa Waheshimiwa Wabunge wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Machi 29, 2015 ambao ni wasomi, ni ishara ndogo sana ya kile kitakachotokea maeneo yote ya nchi yetu.

SERIKALI KWA NIA MOJA NA KWA SABABU TUSIZOZIJUA INAANZISHA VITA VYA KIDINI KATI YA WATANZANIA WAKRISTO NA WAISLAMU
.

Tunashangazwa kuona jinsi serikali inavyonuia jambo hili ovu litakaloleta balaa kwa nchi yetu wakati huu wa kuelekea kura ya Maoni ya Katiba Inayopendekezwa na baadaye Uchaguzi Mkuu wa 2015.

Kutokana na mambo hayo makuu mawili hapo juu, sisi Maaskofu wa Jukwaa la Wakristo Tanzania tunatamka kama ifuatavyo :

Matamshi ya Mhe. Rais akihutubia aliyowaita viongozi wa dini tarehe Machi 28, 2015 kuwa Mahakama ya Kadhi ni ya Waislamu wenyewe na serikali haitajihusisha wala kugharamia yanakinzana na kile kinachoendelea bungeni na nchini. Hapa tunajiuliza, endapo maneno ya Rais ni kweli, mbona Bunge linaendelea kujadili kitu ambacho serikali haitajihusisha wala kukigharimia ? Kwa mantiki hiyo, tunamtaka Mhe. Rais aagize muswada huu uondolewe Bungeni na usijadiliwe tena kwa kuwa Utafiti wa Tume ya kurekebisha sheria ulishaonyesha madhara ya uanzishwaji wa Mahakama ya Kadhi. Vinginevyo, kuendelea kujadiliwa kwa muswada huu maana yake ni kwamba serikali inajihusisha na itagharimia mahakama hiyo.

Serikali ijue kuwa endapo Wabunge wa dini za Kikristo na Kiislamu watapigana na kisha baadaye wananchi nao wakafanya hivyo katika maeneo yao, SERIKALI ITAKUWA NDIYO CHANZO CHA MAPIGANO HAYO. Kama tulivyotamka hapo juu, kuhusiana na jambo hili tunamtaka Mhe. Rais aiepushe nchi yetu na kuingizwa kwenye mapigano ya kidini ambayo kuyadhibiti itakuwa vigumu sana (tafadhali rejea kinachoendelea huko Nigeria). Pia tunamwomba Mhe. Rais akumbuke na kutafakari kile kilichotokea na kinachotokea nchi ya Afrika ya Kati kati ya kundi la Seleka (Waislam) na kundi la Anti Balaka (Wakristo).

Tunaamini kuwa viongozi wa serikali wanafahamu viongozi rasmi wa dini na madhehebu ya dini. Kwa mantiki hiyo tunawashauri viongozi wa serikali waache kabisa kutumia vikundi visivyo rasmi kualika mikutano wanayodhani kuwa itakubalika na waumini wa dini hizo. Mikutano yote ya jinsi hiyo itakayoitishwa ni batili na maamuzi yake hatuyatambui na hatutayatambua.

Bado Maaskofu tunasimamia Tamko letu la Machi 10, 2015 na tunawahimiza Wakristo wajitokeze kwa wingi katika kujiandikisha katika Daftari la Kudumu la wapiga Kura na zaidi wajitokeze kwenda kupiga kura ya HAPANA wakati wa kura ya maoni kwani Katiba inayopendekezwa ilifikia hapo kwa njia ya ubabe, ilikosa uadilifu na mbaya zaidi ni RUSHWA YA AHADI YA MAHAKAMA YA KADHI ya iliyotolewa na Waziri Mkuu kwa Waislamu wakati wa kupitisha Katiba Inayopendekezwa. Tunafanya hivyo kwa dhamiri safi kwa sababu ya imani yetu na kwamba sisi ni raia wa nchi hii na tuna haki ya kueleza mawazo yetu bila woga kama Katiba ya Jamhuri ya Muungano ya mwaka 1977 inavyotupa haki.

Mwisho tunawaomba Wakristo wote waendelee kufunga na kuomba kwa ajili ya utulivu na amani ya nchi yetu.
​
paperclip.png
Attached Files
 
Hahahah!...huyo jamaa hajui kama hata tusi la kawaida sana kisheria ni kosa!..last tym I checked faini inaanza elfu 50 hivi.
Tatizo watu wengine matusi imekua viunganishi vyao siku hizi,so wanahisi wana haki tu.Nafikiri tunahitaji watu wa jukwaa la sheria kwa msaada.Watu hawajui kama jamuhuri inaweza kukushtaki!.

Asante kwa elimu na ufafanuzi. Nimeona katika post hii kweli watu hawajui sheria hizi za msingi (naziita hivyo maana zinatawala maisha yetu ya kila siku sisi wadogo). Sisi ni mali ya Jamhuri (enzi hizo Malkia wa Uingereza- we were his subjects). Ndio maana uki-attempt kujiua ukipona unapelekwa mahakamani maana wewe ni mali ya jamhuri. Kujiua unaikosea jamhuri. Hutakiwi kuikosea jamhuri! Ukitukana hadharani unaikosea Jamhuri. Itakushitaki na sio yule uliyemtukana. Uliyemtukana anakuwa shahidi
 
Gwajima ana haki ku kemea lolote linaloonekana kwenda kinyume na maadili ya kiroho kutokana na nafasi alokuwa nayo ,alikemea akiwa Ibadani
sio kariakoo sokoni.
ni kama Mbunge bungeni ana kinga ya matamshi yake.

Kukemea na kutukana ni vitu viwili tofauti kabisa.
Bwana wetu Yesu Kristo alikemea lakini Gwajima katukana.
Na kukemea yapaswa mhusika awepo mahala husika otherwise huko si kukemea bali ni kupayuka.
 
So you mean you are a real 'empty minds discuss nothing' category. isn't it.

One can't have a great mind, and at the same time a poor one... See! its a waste of time talking to you, you can't even figure such a simple thing out. I doubt which category you belong to.
 
Wanajamvi kuna tetesi kuwa askofu gwajima kaachiwa na polisi na sasa ameruhusiwa kuendelea na maisha yake..leo maeneo ya central yalitaealiea na jopo kubwa la wachungaji waliochini yake wanaozokea mikoayote nchini keenye matawi ya kanisa hilo.....
Nitawajuza nikizipata updates nyingine.....
 
Wanajamvi kuna tetesi kuwa askofu gwajima kaachiwa na polisi na sasa ameruhusiwa kuendelea na maisha yake..leo maeneo ya central yalitaealiea na jopo kubwa la wachungaji waliochini yake wanaozokea mikoayote nchini keenye matawi ya kanisa hilo.....
Nitawajuza nikizipata updates nyingine.....

Haraka ya nini? Pata uhakika ndio uandike pia jipange ili uandike sentensi zinazoeleweka.
 
Wanajamvi kuna tetesi kuwa askofu gwajima kaachiwa na polisi na sasa ameruhusiwa kuendelea na maisha yake..leo maeneo ya central yalitaealiea na jopo kubwa la wachungaji waliochini yake wanaozokea mikoayote nchini keenye matawi ya kanisa hilo.....
Nitawajuza nikizipata updates nyingine.....

Mtu mwenyewe unajiita popo, hata akili zako zimekaa kama popo !!!
 
Lengo lilikuwa kutisha wanaopinga MAHAKAMA YA KADHI.Baada ya Muswada wa Mahakama ya Kadhi kutupwa,Gwajima hana umuhimu tena kwa Serikali.
 
Wanajamvi kuna tetesi kuwa askofu gwajima kaachiwa na polisi na sasa ameruhusiwa kuendelea na maisha yake..leo maeneo ya central yalitaealiea na jopo kubwa la wachungaji waliochini yake wanaozokea mikoayote nchini keenye matawi ya kanisa hilo.....
Nitawajuza nikizipata updates nyingine.....

Nadhan kuna haja Kuanza kujadili ya msingi Kama katiba PENDEKEZWA na mengine ya kijamii zaidi!tired with Gwajima's top line jamani duuu
 
Sio vibaya kutikisa kiberiti, shida ni pale unapokuta njiti zimejaa kiasi cha kuwasha moto nchi nzima, wale waumini ni wakali na wako makini. Napata shaka kama mambo hayo wanasomea kwenye hayo wanayoita majesh majeshi, nimepita mitaa mingi watu wanamuita msemaji wa wananchi. Hivi kanisa lake ndo liko wapi? Nilikuwa namtilia mashaka lakini kwa hili nimeoshwa moyo. Go go Gwajima am decided on my own to join the army.
 
Polisi ndugu zangu kwa ushauli wa bule nawashauli muachane na Askofu Gwajima mutaumia bure tafuteni biashara nyingine ila kwa Askofu Gwajima mmegonga mwamba hamjui mnapambana na nani
 
Polisi ndugu zangu kwa ushauli wa bule nawashauli muachane na Askofu Gwajima mutaumia bure tafuteni biashara nyingine ila kwa Askofu Gwajima mmegonga mwamba hamjui mnapambana na nani

Wewe ndo mpuuzi...jifunze matumizi sahihi ya ''l'' na ''r'' kisha tafuta game na journals za kitoto usome achana na ya wakubwa yatakupelepeta bure!
 
Polisi ndugu zangu kwa ushauli wa bule nawashauli muachane na Askofu Gwajima mutaumia bure tafuteni biashara nyingine ila kwa Askofu Gwajima mmegonga mwamba hamjui mnapambana na nani

Jifunze kiswahili kwanza
 
Back
Top Bottom