Baada ya kutangaza ndoa napata usumbufu sana

Baada ya kutangaza ndoa napata usumbufu sana

monaco

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Posts
2,184
Reaction score
1,780
Wadau habari poleni na majukumu,
Hivi kwanini ukishatangaza tu ndoa na ikafahamika basi wale wote waliokuwa wananata na kukuringia wanaanza kujilengesha kwako?hadi inakuwa usumbufu?mara umeshatoa mahari,mara harusi yako lini?Mara mkeo wa wapi?
Mara sema kweli are u getting married?Wengine naomba nimjue wifi yangu nk.
Kwanini inakuwa hivi? Tujadili.
 
Wadau habari poleni na majukumu,
Hivi kwanini ukishatangaza tu ndoa na ikafahamika basi wale wote waliokuwa wananata na kukuringia wanaanza kujilengesha kwako?hadi inakuwa usumbufu?mara umeshatoa mahari,mara harusi yako lini?Mara mkeo wa wapi?
Mara sema kweli are u getting married?Wengine naomba nimjue wifi yangu nk.
Kwanini inakuwa hivi? Tujadili.

Heh! Si wanataka wakusaidie! Wakimuona anakuchit wakurahisishie fumanizi!
 
Wadau habari poleni na majukumu,
Hivi kwanini ukishatangaza tu ndoa na ikafahamika basi wale wote waliokuwa wananata na kukuringia wanaanza kujilengesha kwako?hadi inakuwa usumbufu?mara umeshatoa mahari,mara harusi yako lini?Mara mkeo wa wapi?
Mara sema kweli are u getting married?Wengine naomba nimjue wifi yangu nk.
Kwanini inakuwa hivi? Tujadili.

Walikuwa wanataka ila walikuwa wanapima bila kujua binadamu hapimiki kirahisi kiasi hicho.
 
Wadau habari poleni na majukumu,
Hivi kwanini ukishatangaza tu ndoa na ikafahamika basi wale wote waliokuwa wananata na kukuringia wanaanza kujilengesha kwako?hadi inakuwa usumbufu?mara umeshatoa mahari,mara harusi yako lini?Mara mkeo wa wapi?
Mara sema kweli are u getting married?Wengine naomba nimjue wifi yangu nk.
Kwanini inakuwa hivi? Tujadili.

Mi nilikuwa nawaaga kwa kuwamega
 
wanataka wamwambie tabia zako n.k kuhakikisha mambo yanenda sawia
 
Wadau habari poleni na majukumu,
Hivi kwanini ukishatangaza tu ndoa na ikafahamika basi wale wote waliokuwa wananata na kukuringia wanaanza kujilengesha kwako?hadi inakuwa usumbufu?mara umeshatoa mahari,mara harusi yako lini?Mara mkeo wa wapi?
Mara sema kweli are u getting married?Wengine naomba nimjue wifi yangu nk.
Kwanini inakuwa hivi? Tujadili.

Hao huenda wanataka kukuvurugia mipango yako ya ndoa. Walikuwa wapi siku zote? Au sasa ndo wamekuona unafaa baada ya kugundua kuwa umempata mtu anayekupenda? Kaa chonjo!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom