Baada ya kutangaza ndoa napata usumbufu sana

Baada ya kutangaza ndoa napata usumbufu sana

m mmmmh mbona kama huli hulali hujapelekwa ICU,MBONA SIJAONA BANGO JF UMEZIDIWA LOH

Nashindia maji ya kisima. Mwili dhoofu hali, akili imegota kama saa iliyoishiwa betri. Nafuu nayoipata ni picha yako ya avatar niliyohifadhi kwenye mchago wa kitanda changu.
 
Wengine tuna mikosi tangu kuzaliwa platozoom.
Acha yapite tu.
Ila yule kimwana!
Acha tu.

Wewe si unataka kwanza wadogo zako waolewe kwanza ndiyo ufuate, utasubiri sana. Yaani na ujanja woote wa Kino umeshindwa dogo kabisa hilo. Kweli penye miti hapana wajenzi
 
Nakumbuka siku ya tr 12 kuamkia 13 ndoa yangu mwanamke mmja alimpigia mume wangu saa 4 usiku nakumwambia kwanini unaoa huyo mwanamke si ungemuoa fulani uliyezaa nae mtoto 1 nasikia ana na mimba sasa.yule bwana akamwambia unataka nifanyeje !cancel harusi ! Hahahaha akamwambia wewe sio kiongozi wa maisha yangu ua like other bitch leo namwona ana mimba kubwaa hana ndoa kwikwikwi adhubutu kuniangalia
 
Wewe si unataka kwanza wadogo zako waolewe kwanza ndiyo ufuate, utasubiri sana. Yaani na ujanja woote wa Kino umeshindwa dogo kabisa hilo. Kweli penye miti hapana wajenzi

Yule bwana nilikuwa nae kwa maslahi yangu binafsi, nilipoona ameishiwa nikaona isiwe tabu, nikapangusa makalio na kusepa.
Ndio akampata yule kimwana.
Atuulize sie enzi hizo kabla yule bwana hajanyauka na jua la Bongo.
Watu tulikuwa Breakfast Arusha, Lunch juu ya helicopta, Dinner Morogoro.
Chezea wanawake wa mjini.
Nilikuwa nabinua wallet yake juu-chini.
Sasa hv, hata umtupe katikati ya kundi la mbwa-mwitu hawamtafuni kwa jinsi alivyopauka.
Hapa ndo mjini bhana.
Pesa mbele kama fundo la msuli.
 
Nashindia maji ya kisima. Mwili dhoofu hali, akili imegota kama saa iliyoishiwa betri. Nafuu nayoipata ni picha yako ya avatar niliyohifadhi kwenye mchago wa kitanda changu.

ndo verse zako hizo kwA Watoto wa kitaani kwenu eeh endelea kudhoofu tu
 
Wadau habari poleni na majukumu,
Hivi kwanini ukishatangaza tu ndoa na ikafahamika basi wale wote waliokuwa wananata na kukuringia wanaanza kujilengesha kwako?hadi inakuwa usumbufu?mara umeshatoa mahari,mara harusi yako lini?Mara mkeo wa wapi?
Mara sema kweli are u getting married?Wengine naomba nimjue wifi yangu nk.
Kwanini inakuwa hivi? Tujadili.

Thamani ya kitu huonekana pale kinapotoweka.
 
Hata mie kuna mdada nilimtokea akaniambia nina mchumba, nikamwambia kama una mchumba nakutakia kila la heri! Mie nikasahau, alivyoona kimya kaanza kunisumbua! Wadada wengine sijui mtu unawasaidiaje!
 
Hao huenda wanataka kukuvurugia mipango yako ya ndoa. Walikuwa wapi siku zote? Au sasa ndo wamekuona unafaa baada ya kugundua kuwa umempata mtu anayekupenda? Kaa chonjo!

Ni kweli kabisa,ingawa hawasemi la moyoni mwao,nimegundua ni wivu wanahisi kama vile walitaka nikae hivi hivi tu ili wao wafurahi....But Ngoja nikae chonjo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom