financial services
JF-Expert Member
- May 17, 2017
- 18,195
- 43,580
Mkuu aulize ili ajue atafanyiwa lipi 😂😂 utafanya atokee dirishani akiiUsishuke anza kwa kumuambia
"Ebwana nasikia mnapiga watu na kupora, una uzoefu katika lipi? Kupiga au kupora?"
Mkuu aulize ili ajue atafanyiwa lipi 😂😂 utafanya atokee dirishani akiiUsishuke anza kwa kumuambia
"Ebwana nasikia mnapiga watu na kupora, una uzoefu katika lipi? Kupiga au kupora?"
Kweli bei zao hadi unajiuliza wanapata hesabu na faida kweli, distance ndefuu ila bei mmhila bei jamani mpaka huruma muda mwingine unaongeza tu mwenyewe
Wanaitafutia konaIla mbona Uber ipo vizuri bado?
Hata wa Uber mmoja alinikatalia nilipomwambia nakwenda Mbagala.Bolt wanaringa sana...nilishafuta app yao baada ya madereva zaidi ya 5 kukataa kisa nilikua naenda Mbagala
Kwa wiki mbili hivi kumekuwa na minong’ono juu ya madereva wanaotoa huduma kupitia Bolt
Tuhuma hizo zinahusisha kujeruhi, kupiga, kutapeli na kunyang’anya abiria mali zao
Pia kupeleka abiria kwenye wrong destination.
Hizi tuhuma zinaweza kuwa ni za kweli ila ikawa ni mipango mikakati ya wapinzani wao kuwamaliza, Baada ya Bolt kutamba sana ndani ya soko.
pia nimewaza pengine ni udogo wa bei unaofanya madereva wanapata pesa kidogo huku wakihitajika kupeleka hesabu kwa maboss na wao kuendesha maisha Yao.hivyo wanajikuta wanaishi kwa msongo wa mawazo na ku overreact kwa wateja![emoji848]
Je kuna ndugu humu amewahi kukutana na matukio ya kusikitisha kutoka huduma ya Bolt?
View attachment 1797176
View attachment 1797179
Bolt wanaringa sana...nilishafuta app yao baada ya madereva zaidi ya 5 kukataa kisa nilikua naenda Mbagala
Sijasikia kuhusu kukamatwa kwao ila tu inasemekana wanapigwa block tu kuhudumia kupitia bolt
mimi naona tunasikia upande mmoja ila dereva mmoja wa bolt aliwahi kunieleza kuwa abiria huwa wanakataa kulipa pesa pindi unapomfikisha kituo chake na hapa ndio ugomvi unapoanzaa ni abiria ndio wenye matatizo
Hiz ni habar za uongo mimi natumia bolt kila siku tena usiku wakati wa kutoka job tena natoka KATIKATI ya jiji naenda ununio sijawahi ona wala kusikia hiyo ishu wako smart unaenda unakoenda kwa usalama bila tatizo
Plus lifoleni lakufa mtu kama akirudi kijiweni kwake bila abiria maana watu wa Mbagala Bolt zao ni za bodaboda... Mnisameheila mbagala mbali jamani halafu inakuja 6000
ila madreva wa bolt huwa wanalalamika sana kuhusu bei ...ila kwenye kuomba kupewa nyota 😀 😀 😀 😀
😁😁Kwanini wanaiogopa Mbagala?Hata wa Uber mmoja alinikatalia nilipomwambia nakwenda Mbagala.
Umbali kwani tunaenda bure?Umbali + foleni