Elitwege
JF-Expert Member
- Jun 4, 2017
- 5,294
- 10,977
- Thread starter
- #121
Hamna kukubali kushindwa kirahisiArsene Wenger ni mwanaume mvumilivu zaidi kuliko wote,
Elitwege nawe ni mfuasi. wa A. Wenger
Sent using Jamii Forums mobile app
Hamna kukubali kushindwa kirahisiArsene Wenger ni mwanaume mvumilivu zaidi kuliko wote,
Elitwege nawe ni mfuasi. wa A. Wenger
Ni safari ndefu sana lakini mwisho imefanikiwa.
Nilianza kumfukuzia mwaka 1999 nikiwa darasa la nne, yeye akiwa darasa la tano. Kiukweli nilikuwa nampenda na yeye pia alikuwa ananipenda sana.
Siku nisipomuona nilikuwa siwezi kulala kabisa usiku.
Hali ilikuwa mbaya zaidi alipomaliza shule mwaka 2001 na kuniacha darasa la sita. Kwa kweli nilitamani kuacha shule ili niende nikakae nae huko mtaani.
Nilijua fika hawezi kuchelewa kuolewa maana mtoto alikuwa mzuri sana. Na kumbuka tulikuwa wapenzi lakini hatukuwahi kufanya mapenzi licha ya kuchezeana tu. Kitendo hiki kiliniuma sana kuishia tu kushika mapaja ya mtoto mzuri.
Ni kweli matokeo yalipotoka tu akaolewa na mpaka muda huo sikuwahi kuwasiliana tena mpaka mwaka huu 2017!.
Mi nilimaliza hiyo shule na kufaulu kuendelea na masomo hadi chuo na sasa nina mishe zangu hapa town.
Siku moja nikiwa kwenye kazi nikaona call ya namba ngeni, kuuliza akajitambulisha ni Eliza my love wa enzi zile p/school.
Kwa kweli nilihisi moyo kupasuka kwa furaha. Nilimuita town amefika leo nikala tunda na kesho anarudi kwa mme wake huko mkoani.
Najiona shujaa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Umeongea jambo la msingi sanaNilichojifunza juzijuzi na kikanisababishia mshtuko ni kwamba zaidi ya asilimia 70 ya wanandoa ni watu ambao wameoana kimakosa na hawapendani!!....Rule:Ukimpenda mtu ni ngumu kumpata!!
Ana wajukuu lakini love haiangalii hiloDuhhh kwa hyo sasa una umri gani?,mnachepuka SI atakuwa ameolewa/umeoa wewe,kweli fainali uzeeni
Kweli aiseeAisee Ccm imekuzeesha sana! Yaani mwaka 1999 ulikua darasa la nne?
Vijana wa lumumba akili hamna hadi kwenye mapenzi,yaaani unajiona shujaa kusex na mwanamke mtumba,umeagiza mtumba wa k mkoan kweli?Ama kweli vuvuzera ni vuvuzera tuNi safari ndefu sana lakini mwisho imefanikiwa.
Nilianza kumfukuzia mwaka 1999 nikiwa darasa la nne, yeye akiwa darasa la tano. Kiukweli nilikuwa nampenda na yeye pia alikuwa ananipenda sana.
Siku nisipomuona nilikuwa siwezi kulala kabisa usiku.
Hali ilikuwa mbaya zaidi alipomaliza shule mwaka 2001 na kuniacha darasa la sita. Kwa kweli nilitamani kuacha shule ili niende nikakae nae huko mtaani.
Nilijua fika hawezi kuchelewa kuolewa maana mtoto alikuwa mzuri sana. Na kumbuka tulikuwa wapenzi lakini hatukuwahi kufanya mapenzi licha ya kuchezeana tu. Kitendo hiki kiliniuma sana kuishia tu kushika mapaja ya mtoto mzuri.
Ni kweli matokeo yalipotoka tu akaolewa na mpaka muda huo sikuwahi kuwasiliana tena mpaka mwaka huu 2017!.
Mi nilimaliza hiyo shule na kufaulu kuendelea na masomo hadi chuo na sasa nina mishe zangu hapa town.
Siku moja nikiwa kwenye kazi nikaona call ya namba ngeni, kuuliza akajitambulisha ni Eliza my love wa enzi zile p/school.
Kwa kweli nilihisi moyo kupasuka kwa furaha. Nilimuita town amefika leo nikala tunda na kesho anarudi kwa mme wake huko mkoani.
Najiona shujaa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Nakuhakikishia ipo siku mtaonana na atakupa tunda kiulaini sana.Jamaa yangu umenikumbusha mimi nilifukuzia demu miaka miwili tangua akiwa fomu 1 mimi 2 hadi namaliza kidato cha nne alikuwa hajakubali.Niliondoka shule bado nikiwa na matumaini ya kumpata.Lakini hadi leo tunavyoongea sijawahi pata mawasiliano yake mwaka wa 15 huu.Bado namkumbuka sana huyu binti natumai ipo siku tutaonana hata kama ameolewa
Sent using Jamii Forums mobile app
Unaelewa maana ya love?Vijana wa lumumba akili hamna hadi kwenye mapenzi,yaaani unajiona shujaa kusex na mwanamke mtumba,umeagiza mtumba wa k mkoan kweli?Ama kweli vuvuzera ni vuvuzera tu
Kuoa mwanamke mwenye umri sawa na mama yako sio akili ni wendawazimu.acha ujingaUnaelewa maana ya love?
Kwa hiyo wewe unajiona una akili kuliko rais wa ufaransa aliyeoa mwanamke anayemzidi miaka 40?
Sent using Jamii Forums mobile app
Hamna mtumba kwenye mapenziKuoa mwanamke mwenye umri sawa na mama yako sio akili ni wendawazimu.acha ujinga
Duhhh mapenxi ya shoe Ni shidaaaaaaaaaa,Jamaa yangu umenikumbusha mimi nilifukuzia demu miaka miwili tangua akiwa fomu 1 mimi 2 hadi namaliza kidato cha nne alikuwa hajakubali.Niliondoka shule bado nikiwa na matumaini ya kumpata.Lakini hadi leo tunavyoongea sijawahi pata mawasiliano yake mwaka wa 15 huu.Bado namkumbuka sana huyu binti natumai ipo siku tutaonana hata kama ameolewa
Sent using Jamii Forums mobile app