Baada ya Jamii Media kufungua kesi mahakamani, napendekeza tutoe michango ya pesa kuisapoti


C

Chillo97

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2016
Messages
590
Likes
848
Points
180
Age
26
C

Chillo97

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2016
590 848 180
Wana jf.

Nimeona uzi ukizungumzia Jamii Media kufungua kesi mahakamani juu ya sheria ya makosa ya kimtandao.. Kwa jinsi nilivyomsikiliza ndg MELO inaonekana sisi watumiaji ndio tutakaokuwa hatarini na wengine wataogopa kufichua maovu wakiogopa msumeno huu wa sheria unaowapa nguvu sana polisi.

Kwa maoni yangu napendekeza uongozu wa Jamii Media uweke namba za simu na acc za benki ili tuweze kuchangia uendeshwaji wa kesi hii ambayo zaidi inatuhusu sisi watumiaji.

Asanteni.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Wana jf.

Nimeona uzi ukizungumzia Jamii Media kufungua kesi mahakamani juu ya sheria ya makosa ya kimtandao.. Kwa jinsi nilivyomsikiliza ndg MELO inaonekana sisi watumiaji ndio tutakaokuwa hatarini na wengine wataogopa kufichua maovu wakiogopa msumeno huu wa sheria unaowapa nguvu sana polisi.

Kwa maoni yangu napendekeza uongozu wa Jamii Media uweke namba za simu na acc za benki ili tuweze kuchangia uendeshwaji wa kesi hii ambayo zaidi inatuhusu sisi watumiaji.

Asanteni.
Wazo zuri, Watanzania! nani afanye hivyo! hatujitambui-subiri response you will judge
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,219
Likes
9,849
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,219 9,849 280
Mkuu, kwani huwa huchangii JamiiForums? basi ulikuwa nyuma. Huu Mtandao ni wetu na ni jukumu letu kuuwezesha. Kuna uzi upo hapa=>CHANGIA JF: Mkono mtupu haulambwi

Naamin hii itasaidie sana kwa wale waliokuwa wanatafuta jinsi ya kuisupport JF.
 
kilambalambila

kilambalambila

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
7,938
Likes
4,156
Points
280
kilambalambila

kilambalambila

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
7,938 4,156 280
Tuchangie kuendeaha kesi ya kupinga sheria? Sheria iko sawa tumia mtandao kwa weledi vinginevyo miaka kdhaa itakuhusu tu segerea
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,442
Likes
2,811
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,442 2,811 280
Kweli kabisa haya ndio mambo ya kuchangia..mambo yenye tija kwa taifa
 
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
5,762
Likes
1,613
Points
280
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
5,762 1,613 280
Update ya Kesi mpaka dakika hii kimya ,kuna yeyote anayefahamu maendeleo ya kesi hii.
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
13,562
Likes
10,751
Points
280
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
13,562 10,751 280
Uzi poa huu
 
kilambalambila

kilambalambila

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
7,938
Likes
4,156
Points
280
kilambalambila

kilambalambila

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
7,938 4,156 280
Aisee sijawahi kuona kiazi kama wewe!!!
Nyie ndo walewale! Sheria ifuatwe kama hujui matumizi ya mtandao kwa ustaarabu uwajibishwe tu. Badala tuchange kununua hata madawati eti kuendesha kesi ili watu waruhusiwe kukiuka ustaarabu
 
C

Chillo97

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2016
Messages
590
Likes
848
Points
180
Age
26
C

Chillo97

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2016
590 848 180
Kuteketeza MB zetu humu ni mchango tosha.
Nadhani unaweza kuteketeza mb na moderator wasipofucha siri zako na wakizoto pale zunapohitajika unaweza pia kuteketeza muda wako police na usymbufu zaidii...hii kesi unatuumiza sisi zaidi
 
C

Chillo97

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2016
Messages
590
Likes
848
Points
180
Age
26
C

Chillo97

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2016
590 848 180
Nyie ndo walewale! Sheria ifuatwe kama hujui matumizi ya mtandao kwa ustaarabu uwajibishwe tu. Badala tuchange kununua hata madawati eti kuendesha kesi ili watu waruhusiwe kukiuka ustaarabu
Kwani kesi iliyofunguliwa ni ya kutaka watu waendelee kukiuka taratibu
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,830
Likes
2,319
Points
280
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,830 2,319 280
Niko tayari kuwachangia damu ila sio pesa!! mnataka kutuibia
 

Forum statistics

Threads 1,237,559
Members 475,562
Posts 29,293,449