Baada ya 'DNA test' watoto wanne kati ya sita si wake

Baada ya 'DNA test' watoto wanne kati ya sita si wake

So sad! Wanawake sio watu wa kuwaamini kabisa! Na jamani wanaume tuachage huo upoyoyo wa sijui kusomesha na kugharamia hawa viumbe! Mm nimeumizwa sana na hawa watu aisee. Nlichoamua kwa sasa ni kuwashughulikia tu. Hapa kazi kazi tu......
 
Sad news, this woman must have spiritual problems. Just imagine you did one, two to fourth, and even you don't remember the man you are punishing is the one who brought you up. Men don't generalize this plse, it is a special case lol!
Yaa very special general case
 
Yani kati ya Watoto 6, wako ni Mtoto wa 1 na Mtoto wa 5 Jamani!!!!..
Hapo jamaa kaanza somesha mke toka secondary, chuo hadi kapata kazi!!..Kahangaika somesha na watoto wote 6 bila kujua!!..Huyo mwanamke huyo!!..

wasukuma wenzangu njoeni tujifunze kitu 😉😀
Inakuwaga kuanzia wa pili au wa tatu hadi Mwisho. Hapa matheri alirudisha upendo raundi ya 5 halafu akarudi kwenye mchepuko njia kuu wake
 
Wanawake huu ndio wakati wenu sasa kuacha manuva juu ya mambo haya
 
Wanaosema ukiitaka pepo ipo MIGUUNI mwa mama yako sijui wanamaanisha nini?

Mama yako mwenyewe ndo awe huyo mtajwa hapo, pepo inakaaje miguuni mwake sasa???

Au nachanganya maana ya neno pepo!!!
Itakuwa kwa baadhi na sio kwa kila mwanamke
 
Aisee huyo baba anaweza kujiua kwa uchungu wa moyo alionao.
Wanawake wengine hata shetani anawashanga
 
hapa ndipo huwa nashindwa kuelewa akili za wanawake.kama humtaki mtu si bora umwambie tu kuliko kumfanyia hivyo
 
Yani kati ya Watoto 6, wako ni Mtoto wa 1 na Mtoto wa 5 Jamani!!!!..
Hapo jamaa kaanza somesha mke toka secondary, chuo hadi kapata kazi!!..Kahangaika somesha na watoto wote 6 bila kujua!!..Huyo mwanamke huyo!!..

wasukuma wenzangu njoeni tujifunze kitu 😉😀
Kaka alaf hii ndio unakuta mwanaume anachinja mke kabisa. Alicho mfanyia huyu bwana kwakweli c haki. C haki kabisa
 
Hao watoto wanaweza kumchukia mama yao vibaya mno, kuna binadamu wana akili za kinyama sana.
Na haswa kama ni wakubwa kabisa. Hili tukio litakuwa ni doa ambalo halita futika milele kwenye maisha yao.
 
Huyu jamaa ni mwanaume sana, Mungu epusha hili kwangu mtoto watu asije kwenda Israelini
 
Back
Top Bottom