mnyana
Member
- Aug 10, 2017
- 95
- 53
Wanaosema ukiitaka pepo ipo MIGUUNI mwa mama yako sijui wanamaanisha nini?
Mama yako mwenyewe ndo awe huyo mtajwa hapo, pepo inakaaje miguuni mwake sasa???
Au nachanganya maana ya neno pepo!!!
Pepo la kuzimu
Wanaosema ukiitaka pepo ipo MIGUUNI mwa mama yako sijui wanamaanisha nini?
Mama yako mwenyewe ndo awe huyo mtajwa hapo, pepo inakaaje miguuni mwake sasa???
Au nachanganya maana ya neno pepo!!!
Inaumiza sana, japo ni stori ya upande mmoja, huenda naye alikuwa matatizo yaliyompelekea mke kuchepuka, japo nalo halimpi uhalali kuzaa nje ya ndoa.Bora hata ingekuwa nusu kwa nusu.yaani katika sita wa kwake wawili tu
Huyu mwanamke mpuuzi kwani siku za hatari anazijua, naona huyo ni kunguru, sasa ni zamu yake kuisoma butiHata Kama ni mmoja best maumivu yapo nakujiuliza maswali mengi
Kweli mkuuAmeumia sana huyu baba
Unadhani ukishanogewa utakuwa unawaza mimba? Wala hutojua inaingia muda ganiHuyu mwanamke mpuuzi kwani siku za hatari anazijua, naona huyo ni kunguru, sasa ni zamu yake kuisoma buti
Hawezi kuisoma namba amezoea maisha ya hivyo ataendelea kulitembezaHuyu mwanamke mpuuzi kwani siku za hatari anazijua, naona huyo ni kunguru, sasa ni zamu yake kuisoma buti
Kuna kipindi linadoda, midume ikigundua inachangia mingi kila mmoja anasepa.Hawezi kuisoma namba amezoea maisha ya hivyo ataendelea kulitembeza
Anatafuta wapya wasiomjua. Kwanza katika hali ya kawaida hakuna awali mbovu wataitana X na watarudi kukumbushiaKuna kipindi linadoda, midume ikigundua inachangia mingi kila mmoja anasepa.
Unajua kila mmoja alijua anamwibia mwenye mke, ikigundua ni timu ya mpira kila mmoja anasepa
Hiyo ni aibu, ulikuwa mume unageuka kuwa mchepuko!!!!Anatafuta wapya wasiomjua. Kwanza katika hali ya kawaida hakuna awali mbovu wataitana X na watarudi kukumbushia
Are you shure na unachokisema? Mpaka huyu jamaa ameanika , ujue mtu mzima atanii. Kishindo kikubwa hiki mzeehayuko sahihi kumhukumu mke wake kwa kipimo kimoja tu cha DNA, wapo watu waliowahi kupata matokeo tofauti kwenye vipimo tofauti
Mkuu tufurahishe kijiwe lakini haya mambo ni zaidi ya uuwaji yakikukuta ndio utajua mbivu na mbichiHiyo ni aibu, ulikuwa mume unageuka kuwa mchepuko!!!!
Heshima iko wapi?
Yeye mwenyewe atachukua muda kupona
Nilitangulia kusema kuwa hili liniepuke mbaali wala nisisikie.Mkuu tufurahishe kijiwe lakini haya mambo ni zaidi ya uuwaji yakikukuta ndio utajua mbivu na mbichi