B12, DJ Fetty na Adam Mchomvu Wameenda Magic FM

B12, DJ Fetty na Adam Mchomvu Wameenda Magic FM

Habari ni kuwa baada ya Clouds kuwasimamisha kazi hawa jamaa watatu waliokuwa kwenye kipindi cha XXL sasa wamejiunga Magic FM, haijajulikana watakuwa kwenye kipindi gani lakini uwezekano mkubwa ni kupewa time slot ya saa saba hadi kumi jioni ambayo sasa hivi ina kipindi cha daladala beats.
Wabongo bwana sasa hili swala lina tija gani wa taifa?
 
Habari ni kuwa baada ya Clouds kuwasimamisha kazi hawa jamaa watatu waliokuwa kwenye kipindi cha XXL sasa wamejiunga Magic FM, haijajulikana watakuwa kwenye kipindi gani lakini uwezekano mkubwa ni kupewa time slot ya saa saba hadi kumi jioni ambayo sasa hivi ina kipindi cha daladala beats.

Clouds media group wamewaza kweli.

Mnajisumbua kabisa kuwajadili hawa watu wakati hakuna kufukuzana wala kusimamishwa.


Wanacho jaribu kutafuta ni attention tuu zenu na mkitaka kuamini subirini mwezi wa tano muone.

Hawa Clouds media group wanajua fika ni wengi mgependa kusikia hao vijana wamefukuzwa na wanacho fanya ni kutumia nafasi hiyo kutafuta attention ya watu kwenye media yao.

Ni wazi hawa vijana wamepewa likizo huku clouds media group wakitengeneza scandal kuwa wame wafukuza wakati si kweli.

Wanajua kipindi hiki watapata wasikilizaji wengi zaidi hata ambao walikuwa hawasikilizi radio yao watasikiliza wakitaka kujua hatma ya hao watangazaji na hasa kwenye hicho kipindi.
 
Ncha kali alikosea kupost......alimaanisha these three presenters(Mchomvu,B-Dozen&Dj Fetty) wakiwa pamoja=MAGIC........,..
Plus,kuna uwezekano wa kurudi Clouds Media Group..
We Shall See oooh...
 
Huyo anajiita diva Ni matome Sana na Kiingereza chake cha kihuni.
 
Hii redio ibapenda sana mabwabwa kama yule haris kapiga bwabwa halafu mchungaji antia kichefuchefu mie,na juZ kafungua club ya usiku anaendeleza ufuska wake,any way ruge safi jigongee tu ukitaka
 
mbona kwenye instagram zao wameandika tofauti na kuondoka kwao .....
 
Hii redio ibapenda sana mabwabwa kama yule haris kapiga bwabwa halafu mchungaji antia kichefuchefu mie,na juZ kafungua club ya usiku anaendeleza ufuska wake,any way ruge safi jigongee tu ukitaka

Kuna uwezekano na wewe watu wanakuita bwabwa,maana ukimnyooshea mwenzio kidole vilivyobaki vinakurudia mwenyewe.Acha huo upuuzi
 
Kiinglish kigumu..
Nimeangalia page ya reuben ndege kaandika "b12 adam mchovu na f etty magic on fm station (nadhani sasa nimeeleweka lol)" nimeona maneno hayo on facebook. Sasa natangaza kuichukia clouds fm rasmi toka moyoni
 
Hii redio ibapenda sana mabwabwa kama yule haris kapiga bwabwa halafu mchungaji antia kichefuchefu mie,na juZ kafungua club ya usiku anaendeleza ufuska wake,any way ruge safi jigongee tu ukitaka

Aisifiaye mvua.........
 
If One Door is Closed, Another One is Open!
 
Maisha ni popote nimewakumbuka Fina Mango na Masoud Kipanya nao walitimuliwa lakini maisha yalizidi kuwanyookea sasa tusubili kwa hawa.

Speaking of Fina, sasa hivi yupo na show yake, makutano, kila jumamosi kuanzia saa tisa hadi 12. she is one of best radio presenters we've ever had.
 
"Radio imejaa mashoga,watangazaji wanaliwa bila mboga na mkizidi kunikata nitawataja bila uoga.
Ruge bonge la SNITCH eti anaanzisha chama wakati yeye ndio tatizo la mziki wetu kukwama"-Mheshimiwa Sugu mbunge wa mbeya mjini

#Zitto
 
Back
Top Bottom