B.com in finance udom | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

B.com in finance udom

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BAOSITA, Sep 5, 2012.

  1. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habarini wadau,naona 1st year wengi mpo roho juu kusubiri matokeo ya HESLB,tuendelee kuomba mambo yawe mazuri.Jamni wadau naomba kupata details za hiyo course ya B.com in Finance itolewayo UDOM,je ina walimu wazuri hapo na graduates wake inakuwaje kweny soko la ajira mtaani kwa ujumla?
    Shukran
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Nina washkaj zangu wamemalza tangu mwaka jana na hawajaitwa kwenye interview hata moja.
     
  3. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndio natafuta maelezo sasa...
     
  4. c

    chalema06 Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maneno tu hayo
     
  5. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 557
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    nina jirani yetu saii anafanya Equity bank(arusha),na mwingine yupo magic fm,xo kaz ni kustruggle,kusoma ni kustruggle,kupata boom nikustrugle,kila ktu tz ni ku-struggle
     
  6. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ahsanteni wadau
     
  7. n

    ngetwa majani Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ckulaumu mdogo wangu kwa kuuliza maswali kama unaenda kujoin form five,kitu ccha msingi ni kuanza ku-strugle tangu day 1 coz overall performance yako iatakuwa ni average ya performance ya kila semester. kwenye soko la ajira kitu cha kwanza kumvutia mwajiri akuite kwenye interview ni performance yako,kinachofuata ni jinsi utakavyo defend performance yako kwenya interview. huyo jamaa anaedai jamaa zake hawajaitwa kwenye interview afuatilie performance. me jamaa yangu amesoma pale course iyoiyo na tangu alipomaliza 2010 amebadili kaz mara tatu( Access Bank, Deloitte then TRA asa ivi).
     
Loading...