Azam TV wafanya yao, Charles Hillary atua nchini

Azam TV wafanya yao, Charles Hillary atua nchini

Ni mmoja wa ma-legendary wachache sana kwenye tasnia ya utangazaji east Africa.

Hili nafahamu mkuu...

Lakini pia watu yawapasa wajue kuwa pamoja na umahiri wa Charles usio na shaka kuja Azam ni muendelezo tu wa yeye kusaka malisho mazuri...

Watu wanavyoshadadia utadhani kilichofanyika ni usajili wa klabu ya mpira kumleta mchezaji star wa dunia...

Hapa hakuna hata mmoja mwenye uhakika kati ya Charles na Azam nani alikuwa wa kwanza kumuomba mwenzake...

Kama suala ni uzalendo huenda anayepaswa kupongezwa hapa ni Charles kwa kukacha ajira yake ya BBC na kuamua kuja kuijenga Azam na hatimaye tasnia ya habari ya Tanzania...
 
Kwani azam Kuna zile channel kama za dstv?... Kama zipo kesho tu naenda kukinunua nipate ladha
 
Ndiyo maana akawekwa mzungu kama director wana maana kubwa kwa upande wa masoko hata unapomleta mtu kama Charles Hillary kutoka pale alipokuwa mpaka hapo alipokuja.

Wao Azam Media wanatengeneza shekeli za kutosha, ikiwa na maana kuna waTZ au kule Azam inapofika ambao walikuwa hawana mpango na king'amuzi hicho kutokana na ujio wa nguri huyo, sasa watanunua kwa wingi na Azam kurudisha shekeli walizotumia kumchukua huyo jamaa.




Naomba kuuliza, hivi ujio wa Charles Hillary hapo Azam kwa nini umeshabikiwa sana na watu?

Maana naona kuna watu wapo radhi kutafuta king'amuzi cha Azam kisa tu mzee wa macharanga kaja Azam...

Hii shauku inatokea wapi?
 
Hili nafahamu mkuu...

Lakini pia watu yawapasa wajue kuwa pamoja na umahiri wa Charles usio na shaka kuja Azam ni muendelezo tu wa yeye kusaka malisho mazuri...

Watu wanavyoshadadia utadhani kilichofanyika ni usajili wa klabu ya mpira kumleta mchezaji star wa dunia...

Hapa hakuna hata mmoja mwenye uhakika kati ya Charles na Azam nani alikuwa wa kwanza kumuomba mwenzake...

Kama suala ni uzalendo huenda anayepaswa kupongezwa hapa ni Charles kwa kukacha ajira yake ya BBC na kuamua kuja kuijenga Azam na hatimaye tasnia ya habari ya Tanzania...

Hajakacha mkuu, umri wa kustaafu kwa mujibu wa policy ya BBC ulifika (kwa mujibu wake yeye mweyewe).
 
Hili nafahamu mkuu...

Lakini pia watu yawapasa wajue kuwa pamoja na umahiri wa Charles usio na shaka kuja Azam ni muendelezo tu wa yeye kusaka malisho mazuri...

Watu wanavyoshadadia utadhani kilichofanyika ni usajili wa klabu ya mpira kumleta mchezaji star wa dunia...

Hapa hakuna hata mmoja mwenye uhakika kati ya Charles na Azam nani alikuwa wa kwanza kumuomba mwenzake...

Kama suala ni uzalendo huenda anayepaswa kupongezwa hapa ni Charles kwa kukacha ajira yake ya BBC na kuamua kuja kuijenga Azam na hatimaye tasnia ya habari ya Tanzania...

Kakacha ajira yake BBC??..ndio mumeo alivyokuambia?
 
Ndiyo maana akawekwa mzungu kama director wana maana kubwa kwa upande wa masoko hata unapomleta mtu kama Charles Hillary kutoka pale alipokuwa mpaka hapo alipokuja.

Wao Azam Media wanatengeneza shekeli za kutosha, ikiwa na maana kuna waTZ au kule Azam inapofika ambao walikuwa hawana mpango na king'amuzi hicho kutokana na ujio wa nguri huyo, sasa watanunua kwa wingi na Azam kurudisha shekeli walizotumia kumchukua huyo jamaa.

Okay mkuu umefafanua vyema...

Lakini nina swali muhimu kidogo, mtu unapofanya uamuzi wa kununua kisimbusi fulani; Je unafanya hivyo kwa sababu ya watangaziji waliopo katika kituo hicho au mpangilio mzuri wa programu za vipindi na contents zake?

Je yafaa nini kuwa na watangazaji wazuri ilihali programu bado ni za kiwango cha chini?
 
Kakacha ajira yake BBC??..ndio mumeo alivyokuambia?

Mtu mwenye akili timamu hujenga hoja na kuepuka kejeli...

Hivi unaanzaje kumwambia mwanaume mwenzako kwa maneno hayo mekundu hapo huku ukijua wazi mwanaume huyo ni mume wa mama yako?

Unataka laana we kijana...
 
Kwani azam Kuna zile channel kama za dstv?... Kama zipo kesho tu naenda kukinunua nipate ladha

Hawajafikia bado uwezo na ufanisi wa DSTV ingawaje ni kituo kizuri maana kina dira na dhima inayoendelea kupanuka...
 
Nilikuwa naangalia hapa taarifa ya Habari ya AZAM TV.Ningependa sana kuwashukuru AZAM MEDIA kwa kurejesha majembe ya utangazaji hapa nchini.

Charles Hillary atua leo nchi na kujiunga na AZAM media.Sasa hapa itakuwa Charles Hillary pale Tido Muhando.

Huu ndio uzalendo tunaoutaka.

Mie binafsi nawatakieni kazi njema sana na Mungu awabariki wafanyakazi wote na uongozi wa AZAM TV.

kama ndio hivyo hawa AZAM TV watakimbiza sana,maana watakua na majembe ya maana
 
Naomba kuuliza, hivi ujio wa Charles Hillary hapo Azam kwa nini umeshabikiwa sana na watu?

Maana naona kuna watu wapo radhi kutafuta king'amuzi cha Azam kisa tu mzee wa macharanga kaja Azam...

Hii shauku inatokea wapi?

Ukiona hivyo ujue watu wanakubali uwezo wake Ngoja cku akihamia huko Efrahim Kibonde...ndio utaona hiyo Tofauti
 
Maswali yako mazuri.
Ipo hivi, kati ya nchi ambayo baadhi ya raia wake wana maisha ya kushangaza basi waTZ tumo.
Hivyo basi mara nyingi quality is extra needs instead of daily needs hapa tz, although ushabiki wa vitu vipya unafanya watengenezaji wa fedha waone nini kila siku wafanye kukusanya fedha.

Kuhusu kisimbusi nionavo mimi ni hv binafsi huwa nanunua kulingana na chombo cha habari na utitili wa habari na vipindi, hivyo basi kwa waTZ ninavowafaham hawana muda wa kujua hubora wa hivyo vitu.

Kuhusu kuwa na watangazaji wazuri na lkn programs mbaya hii nayo ni majuto. (Sishangai nilipoona kituo flani kikubwa cha TV hapa nchini wana camera za kisasa kabisa, lakini njoo kwenye muonekano wa picha, dooooo!!)



Lakini nina swali muhimu kidogo, mtu unapofanya uamuzi wa kununua kisimbusi fulani; Je unafanya hivyo kwa sababu ya watangaziji waliopo katika kituo hicho au mpangilio mzuri wa programu za vipindi na contents zake?

Je yafaa nini kuwa na watangazaji wazuri ilihali programu bado ni za kiwango cha chini?
 
Hivi mwonekano wa picha kama ule wa clouds TVunakushawishi nini hata kama kina mMhando na Charles wakapelekwa pale? Ishu sio watangazaji pekee na ubora na dira ya chombo hicho
 
Exactly....

Hivi mwonekano wa picha kama ule wa clouds TVunakushawishi nini hata kama kina mMhando na Charles wakapelekwa pale? Ishu sio watangazaji pekee na ubora na dira ya chombo hicho
 
Back
Top Bottom