Azam Tv na janja mpya

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,413
2,000
Hawa jamaa ni shida sana inabidi watiwe adabu. Wakiona unatumia king'amuzi chao pasipo kulipia vifurushi vyao ndani ya wiki mbili wanazima sehemu ya signal ili uwapelekee wajifanye wanakutengenezea bure lakini kumbe wanajifanya wanagusa gusa alafu wakishafanya yao wanakulazimisha lazima ununue kifurushi. Hili halina mjadala kwao.

Hawataki kabisa kuonesha zile chanel muhimu za ndani pasipo kulipia, hii janja yao iko technical sana na wanatumia mbinu hii kunyima wateja wao haki za free channels

Tunaomba TCRA waingilie kati na waichulie hatua Azam Tv
 

Mtukutu wa Nyaigela

JF-Expert Member
Sep 4, 2018
3,184
2,000
acha kupenda vya bure. kama una uwezo mdogo kama mimi weka hiyo kitu stoo kama mimi
mpaka ting wananipigiaga simu kuulizia kidude chao. mi sijui hata vilipo. ni utumwa kwa vihela vyetu hivi vya ngama kuanza kulipia hivyo vidude
tupa store
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom