Azam Tv inapoteza mvuto

Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,476
Points
2,000
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,476 2,000
Tulivumilia pale local chanel zilipoondolewa,tukailaumu Serikali kwa kuwanyima kurusha chanel hizo za ndani,bado tuliridhika na baadhi ya chanel za nje kama Discovery science,Bet,Mbc1,2,3,4,Mbc action,power+nk, Watoto waliinjoy chanel zao kama Baby tv,Nickelodeon nk,lakini sasa hata hizo nazo hazipo tena!!

Sijui tumlaumu nani,nimelipia bando la 28,000/lakini sioni cha kutazama!

Naijutia hela yangu kwa kweli,hata ile ya music nayo wameondoa!

Nimeikumbuka mchina yangu (startimes) mnatuangusha wateja wenu!
 
RUSTEM PASHA

RUSTEM PASHA

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2016
Messages
1,442
Points
2,000
RUSTEM PASHA

RUSTEM PASHA

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2016
1,442 2,000
Nenda tu Wikipedia andika Tanzania basi
Mkuu unanifurahisha sana, ingawa unashindwa kunipa link, nikienda Wikipedia zinakuja link nyingi, Cha mwisho naomba upitie hii document hapa chini ya sensa ya 2012 unionyeshe wapi waliweka kipengele cha dini na asilimia zake.
 

Attachments:

Polite

Polite

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
2,778
Points
2,000
Polite

Polite

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
2,778 2,000
Mkuu unanifurahisha sana, ingawa unashindwa kunipa link, nikienda Wikipedia zinakuja link nyingi, Cha mwisho naomba upitie hii document hapa chini ya sensa ya 2012 unionyeshe wapi waliweka kipengele cha dini na asilimia zake.
Huyo jamaa ni fala, watu wengi tumeshiriki kuhesabu watu hilo zoezi la sensa 2012 kipengele cha dini hakipo.mpaka leo madodoso ya mfano tunayo.

Hio jitu ni jinga.limezoea uongo
 
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2019
Messages
3,249
Points
2,000
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2019
3,249 2,000
Mkuu unanifurahisha sana, ingawa unashindwa kunipa link, nikienda Wikipedia zinakuja link nyingi, Cha mwisho naomba upitie hii document hapa chini ya sensa ya 2012 unionyeshe wapi waliweka kipengele cha dini na asilimia zake.
Unasikitisha sana, anyway endelea kuamini unachoamini.
 
RUSTEM PASHA

RUSTEM PASHA

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2016
Messages
1,442
Points
2,000
RUSTEM PASHA

RUSTEM PASHA

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2016
1,442 2,000
Unasikitisha sana, anyway endelea kuamini unachoamini.
Mkuu ulidai NBS ndio walitoa hizo takwimu,hio ndio document ya NBS sasa unapoingia wikpedia wanatoa taarifa katika taaeisi zinazotambulika,taasisi inayotambulika ndio hio kwa Tanzania kwakutoa takwimu, Kama kuna taasisi isiyo yakiserikali ilifanya sensa hio niambie mkuu,au utuwekee document tujisomee wenyewe.

Mwisho kigezo cha dini kilifutwa kwenye sensa ya 1967, mwisho kabisa endelea kuamini hivo, lakini mie naamini document rasmi zinazotambuliwa kimataifa.

Mjadala mwema.
 
N

nguvu

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
5,746
Points
2,000
N

nguvu

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
5,746 2,000
Mbona unajitekenya na kucheka mwenyewe? Mwenzio kaja na vivid example umezikataa halafu unaleta ishu zako mwisho unajijibu mwenyewe, enyi wagalatia msio na akili ni nani aliyewaroga
Kwa hiyo mimi nikiweka majina ya kiislamu/kiarabu ndio itakuwa vivid example? Idiot!
[/QUOTE]
Duu! Aliyewaroga wagalatia na alaniwe
 
N

nguvu

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
5,746
Points
2,000
N

nguvu

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
5,746 2,000
Unasikitisha sana, anyway endelea kuamini unachoamini.
Tulijua tu lazima utakimbia sensa ya kipengele cha dini iliisha mwaka 67, 2012 baadhi ya waislam tuliwekwa ndani kisa kuigomea hiyo sensa kama huamini kaulize wagalatia wenzio
 
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2006
Messages
5,533
Points
2,000
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined May 6, 2006
5,533 2,000
Kwa hiyo mimi nikiweka majina ya kiislamu/kiarabu ndio itakuwa vivid example? Idiot!
Duu! Aliyewaroga wagalatia na alaniwe
[/QUOTE]
Ushamlaani babako hapo. Nina zawadi ya mbwa anayesali msikitini. Ni mstaarabu sana. Mama yako anamhusudu sana, maana anajua vingi vya binadamu. Nakupa zawadi ya iddi tatu.
 
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2019
Messages
3,249
Points
2,000
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2019
3,249 2,000
Mkuu ulidai NBS ndio walitoa hizo takwimu,hio ndio document ya NBS sasa unapoingia wikpedia wanatoa taarifa katika taaeisi zinazotambulika,taasisi inayotambulika ndio hio kwa Tanzania kwakutoa takwimu, Kama kuna taasisi isiyo yakiserikali ilifanya sensa hio niambie mkuu,au utuwekee document tujisomee wenyewe.

Mwisho kigezo cha dini kilifutwa kwenye sensa ya 1967, mwisho kabisa endelea kuamini hivo, lakini mie naamini document rasmi zinazotambuliwa kimataifa.

Mjadala mwema.
Nimejaribu kukufafanulia vizuri kabisa na nikakuwekea proved articles zilizoko Wikipedia zinazoielezea Tanzania na mifumo yake bado hutaki kuamini.

Mwaka 2012 wakati watu walioajiriwa na ofisi ya Takwimu ya taifa walikuwa wakihoji dini za wanakaya husika na hata kama mkuu wakaya hayupo aliyepo ndiye aliyetakiwa kutoa taarifa husika.

Mimi ni mmoja wa wanadamu walioulizwa maswali na mawakala wa ofisi ya taifa ya takwimu waliokuwa wakiendesha hilo zoezi Mkoa wa Mwanza.

Mwisho kabisa idadi ya Wakristo kuwa wengi kuliko waislamu kwa Taifa letu na hata Afrika nzima inaweza isikuhitaji hata takwimu kutambua.
 
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2019
Messages
3,249
Points
2,000
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2019
3,249 2,000
Tulijua tu lazima utakimbia sensa ya kipengele cha dini iliisha mwaka 67, 2012 baadhi ya waislam tuliwekwa ndani kisa kuigomea hiyo sensa kama huamini kaulize wagalatia wenzio
Una matatizo fulani fulani.
umesoma article yangu niliyoiweka?
 
RUSTEM PASHA

RUSTEM PASHA

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2016
Messages
1,442
Points
2,000
RUSTEM PASHA

RUSTEM PASHA

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2016
1,442 2,000
Una matatizo fulani fulani.
umesoma article yangu niliyoiweka?
Mkuu unafahamu hata wewe au mimi nauwezo wakupublish taarifa zangu Wikipedia?.

Unafahamu kama unafanya Research au Project, Wikipedia inazuiliwa kama reference au source ya habari?.Unafahamu kw nini hairuhusiwi?.

Mwisho kama unaamini hivo idadi ya wakristo nikubwa kuliko waislam wala sikupingi,lakini nachopinga nikudai kuwa sensa ya mwaka 2012 ilitaja kigezo cha dini.Maana document kutoka office ya takwimu ya taifa nimekuwekea hapo, unionyeshe wapi asilimia za dini ziliwekwa naona umeruka. Inawezekana nchi hii wakristo niwengi kuliko waislam wala sipingi na naomba uendelee kuamini hivo.

Lakini nachokataa nikuwa sensa ya 2012 haikuweka kigezo cha udini, nakama kingelikuwepo waislam walipotaka kiwekwe hicho kigezo Serikali iligoma na mpaka waislam wakataka kususia sensa hiyo, Sasa labda kama kuna sensa isiyo rasmi iliyopita makanisani kujua idadi ya waumini wake wala sikatai.
 
magagagigikoko

magagagigikoko

Member
Joined
Nov 13, 2017
Messages
52
Points
125
magagagigikoko

magagagigikoko

Member
Joined Nov 13, 2017
52 125
Tofauti na ligi kuu Azam kuna lipi hasa!!
Kwa kweli hakuna. Niliboreka sana walipotoa taarifa ya habari na kuipeleka UTV. Hawa jamaa sijui hawaoni hii hali ya uchumi. Yaani tulipie king'amuzi kisha tulipie bundles za simu kuangalia taarifa ya habari! Uzuri nina DSTV, wataiona pesa yangu ligi kuu ikianza.
 
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2019
Messages
3,249
Points
2,000
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2019
3,249 2,000
Mkuu unafahamu hata wewe au mimi nauwezo wakupublish taarifa zangu Wikipedia?.

Unafahamu kama unafanya Research au Project, Wikipedia inazuiliwa kama reference au source ya habari?.Unafahamu kw nini hairuhusiwi?.

Mwisho kama unaamini hivo idadi ya wakristo nikubwa kuliko waislam wala sikupingi,lakini nachopinga nikudai kuwa sensa ya mwaka 2012 ilitaja kigezo cha dini.Maana document kutoka office ya takwimu ya taifa nimekuwekea hapo, unionyeshe wapi asilimia za dini ziliwekwa naona umeruka. Inawezekana nchi hii wakristo niwengi kuliko waislam wala sipingi na naomba uendelee kuamini hivo.

Lakini nachokataa nikuwa sensa ya 2012 haikuweka kigezo cha udini, nakama kingelikuwepo waislam walipotaka kiwekwe hicho kigezo Serikali iligoma na mpaka waislam wakataka kususia sensa hiyo, Sasa labda kama kuna sensa isiyo rasmi iliyopita makanisani kujua idadi ya waumini wake wala sikatai.
Nimejaribu kuelezea uzoefu wangu kwenye hilo kuwa mimi binafsi mwaka 2012 katika mkoa wa Mwanza niliulizwa maswali hayo kama mkuu wa kaya dini yangu ni ipi.

pili nafahamu mtu yeyote anauwezo wa kuhariri ama kuchapisha kitu Wikipedia lakini si vitu sensitive kama World GDP, COUNTRY GDP, idadi ya makabila na lugha zinazotumika, maisha binafsi ya mtu, population n.k

kitu kama hakiko proved watahitaji citation.
 
H

Halord

Senior Member
Joined
May 1, 2016
Messages
176
Points
225
H

Halord

Senior Member
Joined May 1, 2016
176 225
Hiyo misikiti iliyokuwepo uwanjani wanalazimishwa wachezaji wasio wa hiyo imaani kwenda kuabudu/ kusali? au ni zambi kujenda nyumba ya ibada ? au labda ulipenda wangejenga na kanisa?
Uwanjani wanaenda watu wenye dini na wasio na dini. Wangepaswa waweke na kanisa pia
 
M

Mzungumswahili

Member
Joined
Jul 12, 2018
Messages
63
Points
125
M

Mzungumswahili

Member
Joined Jul 12, 2018
63 125
Nani kaweka hio sensa wakristo asili mia 65 nani ni owongo mtupu hebu sensa gani ilifanywa watu wakaulizizwq dini zao si walifuta sehenu ya dini kwa sababu waislaam ndio wengi tokea mwalimu anapata uhuru UN wanajuwa Tanzania waslaam wako 65 pcnt. Na mpaka miaka ya karibuni hivyo hivyo waislam ndio wengi sana tu ,MAKANISA YANADANGANYA ETINWAKRISTO WAKO WENGI AASA WALE WAISLAAM WALIOKUWA WENGI WAMETOWEKA WAPI ? KUMBUKA WAISLAAM WANAOWANA HATA WAKE WANNE NA KUZALIANA SNAA PIA WAISLAAM WAKO TANGANYIKA MIAKA 1000 iliopita sio ukristo uko hapa miaka 120 basi
 
SIERA

SIERA

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,329
Points
2,000
SIERA

SIERA

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,329 2,000
Nimejaribu kukufafanulia vizuri kabisa na nikakuwekea proved articles zilizoko Wikipedia zinazoielezea Tanzania na mifumo yake bado hutaki kuamini.

Mwaka 2012 wakati watu walioajiriwa na ofisi ya Takwimu ya taifa walikuwa wakihoji dini za wanakaya husika na hata kama mkuu wakaya hayupo aliyepo ndiye aliyetakiwa kutoa taarifa husika.

Mimi ni mmoja wa wanadamu walioulizwa maswali na mawakala wa ofisi ya taifa ya takwimu waliokuwa wakiendesha hilo zoezi Mkoa wa Mwanza.

Mwisho kabisa idadi ya Wakristo kuwa wengi kuliko waislamu kwa Taifa letu na hata Afrika nzima inaweza isikuhitaji hata takwimu kutambua.
Mmh mmh we kijana acha uwongo hao watu walipita kila mahala ilo swali ndio nalisikia kwako kanda uliulizwa peke yako
 
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
13,579
Points
2,000
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
13,579 2,000
Nilikuwa naangalia ITV kwenye dikoda ya Azam kule kwenye other channels kuna channel inaitwa Emmanuel TV ulikuwa uki tune unapata ITV
Figisu hizo.
 

Forum statistics

Threads 1,316,432
Members 505,597
Posts 31,890,244
Top