Azam Tv inapoteza mvuto

Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,476
Points
2,000
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,476 2,000
Tulivumilia pale local chanel zilipoondolewa,tukailaumu Serikali kwa kuwanyima kurusha chanel hizo za ndani,bado tuliridhika na baadhi ya chanel za nje kama Discovery science,Bet,Mbc1,2,3,4,Mbc action,power+nk, Watoto waliinjoy chanel zao kama Baby tv,Nickelodeon nk,lakini sasa hata hizo nazo hazipo tena!!

Sijui tumlaumu nani,nimelipia bando la 28,000/lakini sioni cha kutazama!

Naijutia hela yangu kwa kweli,hata ile ya music nayo wameondoa!

Nimeikumbuka mchina yangu (startimes) mnatuangusha wateja wenu!
 
Kukaja Kununu

Kukaja Kununu

Senior Member
Joined
Mar 27, 2017
Messages
183
Points
250
Kukaja Kununu

Kukaja Kununu

Senior Member
Joined Mar 27, 2017
183 250
Mchongo ni kutumia azam ya Malawi burudan zote unapata mixer local channel zote
 
Polite

Polite

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
2,778
Points
2,000
Polite

Polite

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
2,778 2,000
Azam naangalia BBC, aljazeera, na investigation discover bas, hizo movie za sultan nilizikataa kuangalia baada ya kuona zina udini
Tupe mfano wa huo udini uliouona.

Njia ya muongo ni fupi.

Ili mjione mlivyokua wapumbavu.
 
IROKOS

IROKOS

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,784
Points
2,000
IROKOS

IROKOS

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,784 2,000
Wamejaza mashekhe badala ya wataalam sijui walitaka kufungua madrasa


Tamthilia zote ni udini tupu .majuba na

Udini unaimaliza azam
Yupo nguli Tido Mhando pamoja na kuwa mnamsakama na makesi ya kubambikia ili a loose focus...
 
IROKOS

IROKOS

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,784
Points
2,000
IROKOS

IROKOS

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,784 2,000
Wala sio promo, mie nilikuwa napenda mbc 2, mbc action na mbc max kwa sasa hizo zote na zingine nzuri wameoondoa, halafu gharama bado ziko juu. Huu ni mwezi wa mwisho kulipa ntabaki na dstv tu.
Wameondoa lini? Unalipa kifurushi cha sh ngapi?
 
D

deo paul555

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2018
Messages
646
Points
250
D

deo paul555

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2018
646 250
Jee kwenye visimbuzi vya continental digitek ting iko huko? Iweje star times isiwepo? Jee mmiliki wa hio Chanel ni nani hasa?
Hiyo ni FTA, local channels may be ndio muda sasa wa kurudisha local channels
 
D

deo paul555

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2018
Messages
646
Points
250
D

deo paul555

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2018
646 250
Mchongo ni kutumia azam ya Malawi burudan zote unapata mixer local channel zote
Tupe maufundi malipo yakoje hasa? Tofauti ya Malawi na bongo visimbuzi vikoje haswa na mnanunua wapi ni tsh ngapi tuchangamkie?
 
barakamorinho1357

barakamorinho1357

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
299
Points
500
barakamorinho1357

barakamorinho1357

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
299 500
Nyie maskini acheni roho mbaya! Hio tamthilia ya Sultan inaisha sijui mtasema nn!?
screenshot_20190606-222936-2-jpeg.1126060
 
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
2,045
Points
2,000
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
2,045 2,000
Mkuu ukitaka machaneli ya muziki nunua zuku ukitaka documentary channels nunua DSTV na Zuku ukitaka filamu za kihindi nunua Startimes ukitaka filamu za mapigano na zinazokwenda na wakati nunua DSTV ukitaka Michezo nunua Azam na DSTV sasa chaguo ni lako
Mkuu nataka ninunue Dstv kwa kweli,hii azam udini tu Hamna lolote, na pia hakuna kitu nisichokipenda kama tamithiliya za kutafasiliwa na movie za kutafasiiwa aisee, yaan ni kero na zinapoteza ladha, bongo movie zenyewe naona za waislamu tuu akina kipupwe, so sad kwa kweli,....
Hvi ni kifurushi gan cha DSTV ambacho ni reasonable naweza pata vitu kuntu kama latest action movie..?
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,476
Points
2,000
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,476 2,000
Yupo nguli Tido Mhando pamoja na kuwa mnamsakama na makesi ya kubambikia ili a loose focus...
Basi tayari keshapoteza mwelekeo!! Azam ni kampuni ya kitanzania,ila kwenye tv yao kuna chaneli 12 za kenya(hadi za kikabila) kuna 8 za Uganda, 6 za Rwanda,2 za Zanzibar, 2 za somalia,2 za malawi,2 za Angola! Ila za Tanzania ni 2 za serikali na 4 za kwao wenyewe! Chaneli za nje zilizokuwa na unafuu(nzuri kiasi) wameondoa zote! Chaneli za watoto hakuna hata moja,ya music ni hiyo moja tu Mtv inayopita nyimbo za kinigeria tooka asubuhi hadi kesho asubuhi! Kiukweli Azam Tv imekuwa Takataka!
 
Ncherry1

Ncherry1

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
1,783
Points
2,000
Ncherry1

Ncherry1

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2016
1,783 2,000
Uyo mwenye azam ameshindwa kuongea na mshua akamrekebishia si ana pesa au ndo tuamini usemi wa pesa sio kila kitu mmmm yani unalpia 23 kwa kuangalia star gold tu si uzuzu kabsaa
 

Forum statistics

Threads 1,315,888
Members 505,409
Posts 31,873,020
Top