Azam Tv inapoteza mvuto

Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,474
Points
2,000
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,474 2,000
Tulivumilia pale local chanel zilipoondolewa,tukailaumu Serikali kwa kuwanyima kurusha chanel hizo za ndani,bado tuliridhika na baadhi ya chanel za nje kama Discovery science,Bet,Mbc1,2,3,4,Mbc action,power+nk, Watoto waliinjoy chanel zao kama Baby tv,Nickelodeon nk,lakini sasa hata hizo nazo hazipo tena!!

Sijui tumlaumu nani,nimelipia bando la 28,000/lakini sioni cha kutazama!

Naijutia hela yangu kwa kweli,hata ile ya music nayo wameondoa!

Nimeikumbuka mchina yangu (startimes) mnatuangusha wateja wenu!
 
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2019
Messages
3,255
Points
2,000
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2019
3,255 2,000
Mkuu mbona hapakuwa nakuulizwa dhehebu au dini sensa hiyo?.

Kama sijasahau nakumbuka waislam walidai sensa itakayotambua kigezo cha dini yamtu nandugu zangu wakristo waliipiga marufuku. Naomba ukumbuke vizuri ndugu yangu hio sensa yakuulizana dini haikuwa ndani ya nchi hi.
Ingia kwenye tovuti ya ofisi ya taifa ya takwimu na utaona.
ukiona tabu nenda Wikipedia
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,474
Points
2,000
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,474 2,000
mmmmhhh mbona mimi nimelipia 28000 na chanel zipoo hizo MBC1,2,ACTION,FOX ZOTE,BET,EAFRICA,NATGEO, yani kwa ufupi chanel zotee zipoooo na naenjoy sana Movie kupitia FOX ENT na Mielekaa
Umelipia lini mkuu?mimii nimelipia jumatano ya juzi na hazipo!
 
Polite

Polite

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
2,776
Points
2,000
Polite

Polite

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
2,776 2,000
Nenda zako tatizo mnajihisi sana nyie kipindi filamu za naijeria zinaingia bongo na kurushwa na kituo cha ITV mbona waislam hatukulalamika na zile sinema zote zinaanzia kwa waganga wa kienyeji zinaishia kanisani
Wakristu wa bongo ni washamba washamba, yale mafilamu ya waganga wa kinigeria yamewaharibu akili, sasa mindset zao zimekaa kishirikina.

Sasa wakikutana na vitu ambavyo si vya kishirikina wanakua out of mood.

Nigeria alisimia 70 ile nchi ni waislam, sasa zikianza kuonyeshwa filamu za kiislam za Nigeria itakuwaje.

Hawa jamaa kanisa nimewalea vibaya, wanaamini sana katika vitu vinavyonekana, wakiambiwa na haya yapo hawaamini.Wanapata tabu sana.

Ndio maana kitu chochote cha kiislam kinawapa tabu sana.hii hali kuwatoka itachukua mda.wachache wameanza kubadilika baada ya kupata exposure .

Mfano kuna msanii wa kiume aliimba haleluya wakristu walikuja juu ,

Leo kaja msanii mwingine kaimba haleluya wakristu wamepiga kimya

Hawa watu kanisa limewaharibu sana
Ni kama kanisa lilivyo waharibu watu kule Rwanda wakachinjana.
 
RUSTEM PASHA

RUSTEM PASHA

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2016
Messages
1,441
Points
2,000
RUSTEM PASHA

RUSTEM PASHA

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2016
1,441 2,000
Ingia kwenye tovuti ya ofisi ya taifa ya takwimu na utaona.
ukiona tabu nenda Wikipedia
[/URL]

Mkuu hii niwikipedia,nawamesema kabisa baada ya sensa ya 1967 kipengele cha dini kiliondolewa,naomba uniwekee source yahabari yako kiongozi, inawezekana unachosema upo sahihi lakini nilikuwa naomba nijiaminishe.
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
9,652
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
9,652 2,000
Startimes kama Kunakipindi huwa unafulia kabisa inafaaa Safari channel bure..itv..tbc..eatv..channel tena
 
RUSTEM PASHA

RUSTEM PASHA

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2016
Messages
1,441
Points
2,000
RUSTEM PASHA

RUSTEM PASHA

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2016
1,441 2,000
Startimes kama Kunakipindi huwa unafulia kabisa inafaaa Safari channel bure..itv..tbc..eatv..channel tena
Tatizo startimes kunakipindi wanapotea hewani gafra,kurudisha huduma inakuwa ngumu.Mimi startimes,Azam,dstv zote ninazo lakini kama Azam wakifanikiwa kuweka hizo local channel baada ya miezi 7 Kama walivoahidi watakuwa nawateja wengi.Dstv hiki nikifurushi kizuri tatizo lake kimeangalia watu wakati&juu kimaisha.
 
mwakajana

mwakajana

Senior Member
Joined
Apr 14, 2017
Messages
177
Points
250
mwakajana

mwakajana

Senior Member
Joined Apr 14, 2017
177 250
Kweli Azam wanaboa hata chaneli iliyokuwa imebaki ya burudani ya Magic One haionyeshi siku hizi.Hapo kwenye Int news inaonekana Aljazeera
 
relis

relis

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,286
Points
2,000
relis

relis

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,286 2,000
Mimi nakitumia kama sehemu ya makumbusho,nataka nikipata muda nikipachike vitairi wanangu waendeshe kama gari,mwaka wa tatu huu nshachoka utoto wao nimenunua samsung yenye king'amuzi ndani basi maisha burdani labda wanipate kwenye maandazi yao,maana hawakwepeki hawa.
1559906242909-jpeg.1120671
 
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2019
Messages
3,255
Points
2,000
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2019
3,255 2,000
[/URL]

Mkuu hii niwikipedia,nawamesema kabisa baada ya sensa ya 1667 kipengele cha dini kiliondolewa,naomba uniwekee source yahabari yako kiongozi, inawezekana unachosema upo sahihi lakini nilikuwa naomba nijiaminishe.
Tanzania (/ˌtænzəˈniːə/,[14][15][note 2]Swahili: [tanzaˈni.a]) officially the United Republic of Tanzania (Swahili: Jamhuri ya Muungano wa Tanzania), is a country in eastern Africa within the African Great Lakes region. It borders Uganda to the north; Kenya to the northeast; Comoro Islands at the Indian Ocean to the east; Mozambique and Malawi to the south; Zambia to the southwest; and Rwanda, Burundi, and the Democratic Republic of the Congo to the west. Mount Kilimanjaro, Africa's highest mountain, is in north-eastern Tanzania.

Population
Area
Independence from the United Kingdom
United Republic of Tanzania

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania (Swahili)
Flag of Tanzania
Flag
{{{coat_alt}}}
Coat of arms
Motto: "Uhuru na Umoja" (Swahili)

"Freedom and Unity"
Anthem: "Mungu ibariki Afrika"

(English: "God Bless Africa")

Location of Tanzania
Location of Tanzania
CapitalDodoma (de jure)
Largest cityDar es Salaam
Official languagesNone de jureb
National languageSwahili[1]
Regional languageBantu
Religion
(2010 estimate)[2]
Demonym(s)Tanzanian
GovernmentUnitary dominant-party presidentialsocialistconstitutional republic[3][4][5]
PresidentJohn Magufuli
Vice-PresidentSamia Suluhu
Prime MinisterKassim Majaliwa
SpeakerJob Ndugai
Chief JusticeIbrahim Hamis Juma
LegislatureNational Assembly
Tanganyika9 December 1961
Unguja and Pemba10 December 1963
• Merger26 April 1964
• Current constitution25 April 1977
• Total947,303 km2(365,756 sq mi) (31st)
• Water (%)6.4[6]
• 2016 estimate55,572,201[7] (26th)
• 2012 census44,928,923[8]
• Density47.5/km2(123.0/sq mi)
GDP (PPP)2019 estimate
• Total$186.060 billion
• Per capita$3,574[9]
GDP (nominal)2019 estimate
• Total$61.032 billion
• Per capita$1,172[10]
Gini (2012)37.8[11]

medium
HDI (2017)
0.538[12]

low · 154th
CurrencyTanzanian shilling(TZS)
Time zoneUTC+3 (EAT)
Driving sideleft
Calling code+255[note 1]
ISO 3166 codeTZ
Internet TLD.tz
  1. Revised to $41.33 billion[13]
  2. Swahili and English are de factoofficial languages
 
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2019
Messages
3,255
Points
2,000
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2019
3,255 2,000
Luhanyula naimani utaelimisha na watu wengine wabishi
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
9,652
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
9,652 2,000
Tatizo startimes kunakipindi wanapotea hewani gafra,kurudisha huduma inakuwa ngumu.Mimi startimes,Azam,dstv zote ninazo lakini kama Azam wakifanikiwa kuweka hizo local channel baada ya miezi 7 Kama walivoahidi watakuwa nawateja wengi.Dstv hiki nikifurushi kizuri tatizo lake kimeangalia watu wakati&juu kimaisha.
Bhasi tupo tofauti me Startimes kilaa saa kifurushi kipo..Pia huduma ya kubadili kifurushi baada ya Kujiunga ndo imefanya niipende zaidi
 
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
5,593
Points
2,000
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
5,593 2,000
Chombo cha biashara au biashara yoyote ukianza kuipa mrengo wa imani moja/imani fulani, wewe mmiliki ni kama umekinywesha sumu chombo chako kwa mkono wako mwenyewe, tegemea pia sumu hiyo kukuua mwenyewe.
Hovyo kbs Azam saa hii.
Wamejaza mashekhe badala ya wataalam sijui walitaka kufungua madrasa


Tamthilia zote ni udini tupu .majuba na

Udini unaimaliza azam
 
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2006
Messages
5,532
Points
2,000
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined May 6, 2006
5,532 2,000
Pamoja na mifano yako ya majina ya kikristo, bado azam wana udini sana. Sio kwenye tv tu, hata biashara zake nyingine. Bakhresa anaingiza imani yake kwenye biashara ambazo wateja wake sio wa din yake tu.
Ningemwelewa angeomba leseni ya kufungua biashara zinazofuata misingi ya dini ya kiislamu. Mwanzoni mimi nilikuwa shabiki mkubwa wa azamfc. Nimeachana nayo kwa sababu ya elements za udini katika uendeshaji wake.
Kitu rahisi ambacho angeweza kufanya ni kuruhusu, kwa mfano ibada za kikristu siku ya jumapili kwa muda mfupi tu. Halafu akaweka sala/ibada ya ijumaa hata siku nzima ya ijumaa.
Kidogo sasa inapokuwa pasaka au krismasi unaona matangazo yenye ladha ya ukristu. Lakini mwanzo, hakuonyesha chochote katika siku hizo muhimu kwa wakristo. Ni muhimu huyu mzee akaangalia hisia za wateja wake kwa ujumla.

Ushauri wa bure tu.
Mbona unajitekenya na kucheka mwenyewe? Mwenzio kaja na vivid example umezikataa halafu unaleta ishu zako mwisho unajijibu mwenyewe, enyi wagalatia msio na akili ni nani aliyewaroga
[/QUOTE]
Kwa hiyo mimi nikiweka majina ya kiislamu/kiarabu ndio itakuwa vivid example? Idiot!
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
20,657
Points
2,000
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
20,657 2,000
Wamejaza mashekhe badala ya wataalam sijui walitaka kufungua madrasa


Tamthilia zote ni udini tupu .majuba na

Udini unaimaliza azam
Mkuu hamia Ting,kwani unashikiwa bunduki kutizama?Acha nongwa kuna visumbuzi zaidi ya 10 nchi hii
 

Forum statistics

Threads 1,314,368
Members 504,904
Posts 31,824,713
Top