KIOO
JF-Expert Member
- Mar 3, 2013
- 6,249
- 5,963
Hahahaha umeona ee
Yap yap yap.
Hahahaha umeona ee
huo muda ukifika tyr 4g hakuna TZ. itakuwa n mwendo wa 9g tuuuuu.
Ni heri shetani unayemjua kuliko malaika unayesimuliwa
Utanichukulia na mkuuIkitokea mie pia nitahamia huko sababu hawa wengine wanakera mnooo. Ubabaishaji mwingi na wamelevywa na wingi wa wateja.
KIOO jiandae ikitokea nitahusika kukununulia ya kwako. Hahahaaaa.
NakaziaWaanze kujiandaa kisaikolojia maana Azam watatoa bando na juice
Basi ni vyema, ngoja tusubiri ujio wao ili tuteleze na kuserereka na vifurushi vyao vya 4G ambavyo bila shaka vitakuwa vya bei poa kabisa kama ice cream zao zile za kurambaramba.Nadhani itakuwa macho yako tu mkuu.
Basi ni vyema, ngoja tusubiri ujio wao ili tuteleze na kuserereka na vifurushi vyao vya 4G ambavyo bila shaka vitakuwa vya bei poa kabisa kama ice cream zao zile za kurambaramba.
Kwa malaika unayemjua sawa... Lakini si wa kusimuliwa... Usikute anayekusimulia ni shetani mwenzieHata kama ila shetani atabaki kuwa shetani na malaika atabaki kuwa malaika tu mkuu.
Ahsante.
Eti eeee.Ni heri shetani unayemjua kuliko malaika unayesimuliwa
Hahahaaa. Lol.Waanze kujiandaa kisaikolojia maana Azam watatoa bando na juice
halotel walivyokuja mlisema maneno haya-haya na mkanunua line zao ila baadaye mkazitupa kimya-kimya.Ije tu , kuna mtandao umezoea sana kutuibia na wanaviburi kwa kuwa wanaona wana wateja wengi , sasa zamu yao imefika kuwa kama Zantel
Mhhh wewe utakuwa na sababu zako nyingine.Ikitokea mie pia nitahamia huko sababu hawa wengine wanakera mnooo. Ubabaishaji mwingi na wamelevywa na wingi wa wateja.
KIOO jiandae ikitokea nitahusika kukununulia ya kwako. Hahahaaaa.
Hahahaaaa. Lol.Mhhh wewe utakuwa na sababu zako nyingine.
halotel walivyokuja mlisema maneno haya-haya na mkanunua line zao ila baadaye mkazitupa kimya-kimya.
Hahahaaa. Unajua nimemaanisha nini yaani unaweza andika kitu ila tafsiri yake ikawa zaidi ya moja. Na ndio ilivyo kwa nilichokiandika na ulichokiandika weye pia.Mbona kiswahili kimenyoka kabitha jomoni my. Tena nimetumia kiswahili cha Nyerere kabitha mwaya. Hahahah.
So Lovely my.