Azam Mobile Telecom ni chaguo jingine kwa mlaji (consumer)

Azam Mobile Telecom ni chaguo jingine kwa mlaji (consumer)

Ni wale wale tu! Hakuna cha Azam hakuna cha babu wa Azamu.
Wanapoanza ni mbwembwe nyingi ngoja watulie kwenye gemu, mapungufu yanajitokeza tena makubwa. Wenzao akina halotel walianza kwa mbwembwe leo maji shingoni.
 
Sidhani kama wataleta Mpya mana halotel nae alikuja na bwebwe kibao ila saivi tayari kafanana na wenzie sio speed wala data
We mtumiaji au msemaji tu! Halotel bado wako fresh tu.
 
Hawa Wahindi ni wajanja wajanja sana wanaweza kugawa hisa na kuanzisha Azam Telecom alafu baadae ukasikia wananunua Hisa zote za zilizobaki/ Kampuni nyingine ya Mawasiliano .
 
Ikiwa Takribani ni miaka 20 ya Mabadiliko ya kiteknolojia yaliyoleta huduma za Simu za mkoni nchini pamoja na Duniani kote kwa ujumla Tumeshuhudia mitandao ya Simu ikianzishwa na Kufanikiwa huku Kukiwa na ushindani mkubwa wa Kibishara.

Makampuni kama Vodacom, Tigo, Airtel, Halotel, TTCL pamoja na Zantel yanachuana vikali lakini soko bado linaonesha kuna opportunities nyingi katika Sekta hii ya Mawasiliano.


Makampuni mengi yamekua yakitoa huduma dhaifu kwa bei kubwa na kusababisha usumbufu Kwa mteja na hivyo Azam Mobile inatarajiwa kuleta huduma bora kwani wameshajifunza Kwa mda mrefu wanachokosea washindani wake hasa katika masuala ya internet ambapo mitandao mingi imekua ikijinasibu kuwa inatoa huduma bora lakini ukweli ni kwamba hata video za YouTube mda mwingine huwezi kuplay.

Ninatarajia Azam kuja na Mkakati wa
-Kuboresha huduma (Speed)
-Kuleta bei ya kiushindani.

Kila laheri Azam Telecom Kwa uwekezaji huu.
View attachment 800823

Mbina mpk leo kimya
 
😂😂😂 Tumuache vodacom aendelee kuwanyoosha
 
Wangeshusha Bei ya Visimbusi vyao ,wangejenga Imani kwenye hili la kuanzisha mtandao wa simu.

Tatizo Blah ..Blah Kibao.

Hawatokuwa na jipya kama waliowatangulia.
 
Ving'amuzi vya AZAM TV ni tatizo kwani mvua kidogo vinakata! joto kidogo vinakata! giza kidogo vinakata! Haviishi kubooti kila baada ya muda! Ni hivi karibuni walituambia wanafanya marekebisho kwa kubadilisha Satalaiti kuingia kwenye bora zaidi, lakini bado vinakata!
 
Back
Top Bottom