Azam Mobile Telecom ni chaguo jingine kwa mlaji (consumer)

Azam Mobile Telecom ni chaguo jingine kwa mlaji (consumer)


Hapo ni lazima tu wale wenye Makao Makuu yao Makumbusho, zamani Mlimani City na Morocco ' mataa ' wataamua Kuunganisha ' Majeshi ' yao ili wapambane nae na hasa kwa Kumuhujumu na sidhani kama Azam Telecom ( T ) Company ' watatoboa ' Kiufanisi.

Ushauri wangu wa bure tu aachane na hii nia kwani nina uhakika hata afanyeje hatowaweza waliomtangulia na ambao wanalijua ' game ' vilivyo halafu pia wamekwiva kwa ' Figisu Figisu ' zetu za Kiswahili. Hata alipoanzisha Klabu yake ya Azam alituambia kwamba anataka kuifanya iwe ya Kisasa na ifanye vyema matokeo yake ndiyo imezidi tu kuwa ya Kiswahili na kuingia katika ' Upuuzi ' ule ule wa ' Waswahili ' akina Simba na Yanga.

Bora atujengee tu Gesti / Loji za Bei nafuu ama zinazoelekea kuwa bure ili Watanzania tuweze ' Kubanduana ' vizuri kisha tupeane sana Mimba ambapo hao Watoto watakaokuwa wanazaliwa wanaweza pia wakaja kuwa Wafanyakazi wake wazuri katika Viwanda vyake mbalimbali na akafaidika maradufu.
 
Hapo ni lazima tu wale wenye Makao Makuu yao Makumbusho, zamani Mlimani City na Morocco ' mataa ' wataamua Kuunganisha ' Majeshi ' yao ili wapambane nae na hasa kwa Kumuhujumu na sidhani kama Azam Telecom ( T ) Company ' watatoboa ' Kiufanisi.

Ushauri wangu wa bure tu aachane na hii nia kwani nina uhakika hata afanyeje hatowaweza waliomtangulia na ambao wanalijua ' game ' vilivyo halafu pia wamekwiva kwa ' Figisu Figisu ' zetu za Kiswahili. Hata alipoanzisha Klabu yake ya Azam alituambia kwamba anataka kuifanya iwe ya Kisasa na ifanye vyema matokeo yake ndiyo imezidi tu kuwa ya Kiswahili na kuingia katika ' Upuuzi ' ule ule wa ' Waswahili ' akina Simba na Yanga.

Bora atujengee tu Gesti / Loji za Bei nafuu ama zinazoelekea kuwa bure ili Watanzania tuweze ' Kubanduana ' vizuri kisha tupeane sana Mimba ambapo hao Watoto watakaokuwa wanazaliwa wanaweza pia wakaja kuwa Wafanyakazi wake wazuri katika Viwanda vyake mbalimbali na akafaidika maradufu.

Unafaa sana kuwa mshauri wa jiwe aisee. Khaaaa.

Haya ahsante.
 
Tambua kwamba hata Azam lengo lao ni moja tuuu... na lenyewe ni kupata faida na si vinginevyo!!

Mi siilaumu sana mitandao maana ipo mamlaka ambayo inapaswa kufanya kazi na watu wanalipwa mishara , usafiri na kila huduma katika hiyo mamlaka ambayo inapswa kuhakikisha mitandao haitumii nafasi zao kutunyonya wananchi.

TCRA ni jipu tunaomba Rais ama yeye mwenyewe au kupitia wawakilishi wake wakatumbue watu pale,kuna watu wanakula ugali wa serikali bure maana sisi kutwa tunalalamika tuu yenyewe kazi ni kupokea mishara matatizo yetu kutatuliwa.
 
Imependeza ila bango mbona kama sio halisi (photoshoped)?? Au macho yangu???
 
Azam ahakikishe kwenye biashara yake ya Azam tel hatochukua Wateja wetu wa TTCL otherwise anachezea ndevu za Simba
 
ulinipaga msaada ww Ndugu Mungu akubariki sana ila ni muda sana aise.

Nashkuru sana sana kiongozi.

Nafarijika sana kuskia hivyo mkuu ila kama unavyosema ni muda kiasi kwamba hata mie mwenyewe nimesahau japo unikumbushe kwa PM tu ntashkuru zaidi mkuu.

Thanks a lot mkuu.
 
Back
Top Bottom