Azam FC vs FAR Rabat

Azam FC vs FAR Rabat

Binafsi nimechukua hatua dhidi ya Simba na Yanga kwa kukataa kwenda Taifa kuangalia game zao.

Haiwasaidii hata kidogo,kwa sababu si simba wala yanga ambey yuko katika mashindano yoyote ya kimataifa bali ni AZAM pekee,wakati mwingine tuwe tunakubali.
 
Wati zyani mkombe? Utwizya ku Daresalamu kuuvwa amakesi ya Aishi na Yamusebo. Awe twatonta kwikala bilu mubunge!
eya mkwai mkombe, tuchili tukulolela maamuzi ya mahakama.
 
Nadhani umesahau hii, Yanga wanajidai wasahaulifu. Wamoroko waliipiga Yanga 6-0. Yanga ilitutia aibu sana watanzania mwaka ule. Yanga walifungwa jumla magoli 19 kwenye lile kundi

attachment.php
hao wamoroco wanitwaje? hawa waliochafua simba wanaitwa LIBOLO,je hao wanaitwaje?!
 
Haki ya mama sikia nikwambie kitu,YANGA haijawahi kukutana na kitu LIBOLO!,na wala haitaka ikatokea LIBOLO linawafuata mara nyingine wale wanaoipenda na kuitafuta.
Anamaanisha "Yanga kainaama Simba kampiga tano"
 
Azam ni timu nzuri bahati mbaya haina washabiki wa kudumu! Nawashauri waache kurusha vijembe kwa Wazee wa Uturuki na Wachezea LIBOLO kwani hawa ndiyo wenye washabiki wao, si ajabu Azam wakichorongwa bao uwanja ukalipuka kwa kisingizio kuwa uzalendo umewashinda! Kwa kuwa Simba wala Yanga hawachezi tuwaunge mkono Azam wasonge mbele kwani wanaiwakilisha Tanzania, nao Azam waache vijembe, vinginevyo, uzalendo utatushinda!

Bro acha sanaa zako! Uzalendo utawashinda au hamna tu uzalendo!!
 
Mimi ni shabiki nii pendayo Azam. Masuala ya mapenzi yako kwa mkewangu sio kwenye soka.
ha ha ha ha ha!!mapenzi kwa mkeo siyo!!kwa staili hiyo mkuu iko siku utatoka tena huko azam!!
 
Kumbe ndicho kilicho kuweko hapo, kwahilo umechemsha
Sijachemsha wala nini, ni ukweli ulio uchi kabisa azam wasipofanya mabadiliko kipindi cha pili safari yao itaishia hatua hii.
 
Kipindi cha pili kimeanza kwa azam kupeleka shambulizi langoni mwa as far.
 

Kumbe maFAR hii kama sikosei ni timu ya Jeshi ambayo leo inacheza na AZAM,Mi nilikuwa nadhani unataka kusema LIBOLO lililomkunjua simba,LIBOLO HILOOOOO! MBONA unageuka nyuma mkuu usiogope ni litimu la Angola hilo tu.
 
Azam hawana plan B kama Barca vile, wanapoteza mno mipira na wanajipasiapasia tu bila sababu, walipaswa kuwa na mtu kama Ngassa kule mbele wa kuwakimbiza kimbiza. Kuna dalili za Ndetichia leo kulala mapema.

Ngassa, mmh. Mbona hakuinasua SIMBA kwa LIBOLO?
 
Azam ameshafika mwisho wa safari yake,kule Morocco asitegemee ushindi wowote,hakika atagongwa 3-0
waarabu wanamambo ya ajabu sana wakiwa kwao
Kazi hiyo ilikua ya shekh Yahya bin Husein lakini kafa kaiacha.
 
Nadhani umesahau hii, Yanga wanajidai wasahaulifu. Wamoroko waliipiga Yanga 6-0. Yanga ilitutia aibu sana watanzania mwaka ule. Yanga walifungwa jumla magoli 19 kwenye lile kundi

attachment.php
Ilikua ni Raja kasablanka
 
Back
Top Bottom