Azam FC vs FAR Rabat

Azam FC vs FAR Rabat

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Posts
5,224
Reaction score
1,686
Leo tena michuano ya kombe la shirikisho - vijana wetu Azam FC wanashuka dimbani kucheza na FAR Rabat
(Association des Forces Armées Royales Rabat) ya Morroco.
Wapenzi na wadau wa mpira tujitokeze uwanja wa Taifa kwa wingi kuwashangilia vijana wetu, watakapo kuwa wanapeperusha Bendera ya nchi yetu Tanzania
katika uwanja wa Taifa jijini Dar es
Salaam, mechi hii itaanza saa 10 jioni.
===========
Dar es Salaam. Azam FC inafahamu kwamba ina fursa kujisafishia njia ya kucheza hatua ya 16 bora ya Kombe la Shirikisho Afrika, lakini hilo litawezekana ikiwa itaibuka naushindi leo dhidi ya timu imara ya maafande wa FAR ya Morocco.
Mtanange huo baina ya wawakilishihao pekee wa Tanzania kwenye mashindano ya kimataifa na Waarabu hao litapigwa kuanzia saa 10 jioni kwenye Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam.
Azam inayohaha kutaka kuandika historia mpya ya michuano hiyo licha ya kwamba inashiriki kwa mara ya kwanza, itaingia uwanjani ikijivunia kasi yake ya kuridhisha katika mechi zilizotangulia.
Matokeo ya ushindi wa jumla ya mabao 8-1 dhidi ya Al Nasri ya Sudan Kusini, kisha ule wa mabao 2-1 dhidi ya Barack Young Controller II ya Liberia ni wazi yatatumiwa kama kichocheo cha kuizamisha FARleo.
Kocha wa Azam Stewart Hall amewataka washambuliaji wake wahakikishe wanatumia nafasi kikamilifu kwa kufunga mabao kadri inavyowezekana.
Pamoja na hilo, Hall amewataka mabeki wake wawe makini ili waweze kuepusha madhara yanayoweza kuikabili timu yake kutokana na mashambulizi ya kushtukiza ya FAR.
“Sisi tutacheza mfumo wetu ule ule wa 4-4-2, tukimiliki mpira muda mwingi na kufanya mashambulizi ya kusaka mabao kwa tahadhari tukijihami na mbinu ya wapinzani wetu kutushambulia kwa ghafla,” alisema Hall.
Hall huenda akampumzisha mshambuliaji Brian Umony ambaye kwa mujibu wa mazoezi ya timu hiyo anaonekana kutokuwa fiti licha ya kwamba alicheza mechi dhidi ya Barrack.
Naye kocha wa FAR Ouadani Lahcen amesema hana ufahamu wa kutosha na Azam, lakini yuko tayari kuikabili na kuvuna ushindi akitumia mbinu ‘alizoiba’ kutoka Timu ya Taifa (Taifa Stars).
Hata hivyo, Azam itabidi iwe makini na safu yake ya ulinzi ambayo imekuwa ikiyumba katika michezi yake ya hivi karibuni ya Ligi Kuu Tanzania Bara.
Safu ya ulinzi ya timu hiyo inaongozwa kipa, Mwadin Ally, beki wa kati na David Mwantika na Joaqins Atudo wakati mabeki wa pembeni wanacheza Himid Mao na Wazir Salum.
Nafasi hiyo ya ulinzi imekuwa ikifanya makosa mengi kutokana namara nyingine kutoelewana na hivyo kuruhusu mabao ya kizembe.

CHANZO: MWANANCHI
 
Wana JF na wadau wote mlioko jijini Dar Taifa, tunaomba muonyesheni ushirikiano,
tunawategemeni sana yanayondelea kwa sasa, na mtupe live updates
toka uwanjani. Tuwe wamoja wana ndinga wote:
- ndetichia
- Gamaha
- christmas
- brave one
- Masuke
- PrN-kazi
- kelao
- Cynic
- KYALOSANGI
- Crashwise
- Omonto
- rmashauri
- bemg
- Mkolokotiatanas
- jambia
- Busurwa
- kmbwembwe
- yegella
- aduwilly
- Lyagwa
- Mzee wa Rula
- Makoye Matale
- Ruttashobolwa
- obwato
- Ulimakafu
- namanyele
- Haliali
- Anselm
- Balantanda
- Wabheja Sana
- Abdulhalim
- paradiso
- alexnoty
- MANDIETA
- NGANU
- Zamaulid
- Mkirua
- figganigga
- twende kazi
- ndetichia
- myhem
- TIQO
- malema 1989
- Rogie
- Sangomwile
- banizle
- Greeno
- jong afrikaanse
- Katavi
- ndomyana
- Remote
- idawa
- Lambardi
- ndomyana
- Andrew abel
- Fofader
- Fidel80
- Belo
- na wengine wote...
 
Nilipenda sana nitie timu Taifa nikacheki wanalambalamba wanavyopambana, lakini nitakuwa namtumikia mkoloni aka mwekezaji, kwa hiyo mtakaokuwa Taifa kumbukeni kutupa update.
 
kama kutakuwa na link tutupieni hapa ili kuwaangalila wana lamba
 
Vema, naambiwa Star TV watarusha huu mchezo moja kwa moja.
Leo tena michuano ya kombe la shirikisho - vijana wetu Azam FC wanashuka dimbani kucheza na FAR Rabat
(Association des Forces Armées Royales Rabat) ya Morroco.
Wapenzi na wadau wa mpira tujitokeze uwanja wa Taifa kwa wingi kuwashangilia vijana wetu, watakapo kuwa wanapeperusha Bendera ya nchi yetu Tanzania
katika uwanja wa Taifa jijini Dar es
Salaam, mechi hii itaanza saa 10 jioni.
===========
Dar es Salaam. Azam FC inafahamu kwamba ina fursa kujisafishia njia ya kucheza hatua ya 16 bora ya Kombe la Shirikisho Afrika, lakini hilo litawezekana ikiwa itaibuka naushindi leo dhidi ya timu imara ya maafande wa FAR ya Morocco.
Mtanange huo baina ya wawakilishihao pekee wa Tanzania kwenye mashindano ya kimataifa na Waarabu hao litapigwa kuanzia saa 10 jioni kwenye Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam.
Azam inayohaha kutaka kuandika historia mpya ya michuano hiyo licha ya kwamba inashiriki kwa mara ya kwanza, itaingia uwanjani ikijivunia kasi yake ya kuridhisha katika mechi zilizotangulia.
Matokeo ya ushindi wa jumla ya mabao 8-1 dhidi ya Al Nasri ya Sudan Kusini, kisha ule wa mabao 2-1 dhidi ya Barack Young Controller II ya Liberia ni wazi yatatumiwa kama kichocheo cha kuizamisha FARleo.
Kocha wa Azam Stewart Hall amewataka washambuliaji wake wahakikishe wanatumia nafasi kikamilifu kwa kufunga mabao kadri inavyowezekana.
Pamoja na hilo, Hall amewataka mabeki wake wawe makini ili waweze kuepusha madhara yanayoweza kuikabili timu yake kutokana na mashambulizi ya kushtukiza ya FAR.
"Sisi tutacheza mfumo wetu ule ule wa 4-4-2, tukimiliki mpira muda mwingi na kufanya mashambulizi ya kusaka mabao kwa tahadhari tukijihami na mbinu ya wapinzani wetu kutushambulia kwa ghafla," alisema Hall.
Hall huenda akampumzisha mshambuliaji Brian Umony ambaye kwa mujibu wa mazoezi ya timu hiyo anaonekana kutokuwa fiti licha ya kwamba alicheza mechi dhidi ya Barrack.
Naye kocha wa FAR Ouadani Lahcen amesema hana ufahamu wa kutosha na Azam, lakini yuko tayari kuikabili na kuvuna ushindi akitumia mbinu ‘alizoiba' kutoka Timu ya Taifa (Taifa Stars).
Hata hivyo, Azam itabidi iwe makini na safu yake ya ulinzi ambayo imekuwa ikiyumba katika michezi yake ya hivi karibuni ya Ligi Kuu Tanzania Bara.
Safu ya ulinzi ya timu hiyo inaongozwa kipa, Mwadin Ally, beki wa kati na David Mwantika na Joaqins Atudo wakati mabeki wa pembeni wanacheza Himid Mao na Wazir Salum.
Nafasi hiyo ya ulinzi imekuwa ikifanya makosa mengi kutokana namara nyingine kutoelewana na hivyo kuruhusu mabao ya kizembe.

CHANZO: MWANANCHI
 
Azam ni timu nzuri bahati mbaya haina washabiki wa kudumu! Nawashauri waache kurusha vijembe kwa Wazee wa Uturuki na Wachezea LIBOLO kwani hawa ndiyo wenye washabiki wao, si ajabu Azam wakichorongwa bao uwanja ukalipuka kwa kisingizio kuwa uzalendo umewashinda! Kwa kuwa Simba wala Yanga hawachezi tuwaunge mkono Azam wasonge mbele kwani wanaiwakilisha Tanzania, nao Azam waache vijembe, vinginevyo, uzalendo utatushinda!
 
Wanajamii tusikose kuwapa nguvu vijana wetu uwanja wa taifa,tuliombali tunaombee heri washinde.
 
Kikosi cha Azam leo
1. Mwadini ally
2. Himid mao
3. Waziri salum
4. David mwantika
5. Jackson atudo
6. Kipre balou
7. Kipre tcheche
8. Sure boy
9. John bocco
10. Humfrey mieno
11. Mcha khamis
SUB: Aishi, jabr aziz, mwaipopo, babi , umony, kakolaki
 
Leo Kakolaki hachezi chezea ngassa n chanongo wewe

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Vema, naambiwa Star TV watarusha huu mchezo moja kwa moja.

Pamoja na kwamba wanaonyesha huu mchezo lakini naomba uje ili tuwachangie AZAM hakuna namna mi najua we ni Simba haipo,mimi ni Yanga na yenyewe ndo hivyo tena haipo.kubali yaishe njoo tuisapoti hii AZAM Mkuu.

halfu leo nimefurahi kukuona kwa sababu kwa mujibu wa kumbukumbu zangu mara ya mwisho nimepotezana na wewe kule kampala wakati wa ile michuano,tulikutafuta sana siku moja ulipotea ghafla kumbe ukawa ume.....!!!!!!
 
Azam ni timu nzuri bahati mbaya haina washabiki wa kudumu! Nawashauri waache kurusha vijembe kwa Wazee wa Uturuki na Wachezea LIBOLO kwani hawa ndiyo wenye washabiki wao, si ajabu Azam wakichorongwa bao uwanja ukalipuka kwa kisingizio kuwa uzalendo umewashinda! Kwa kuwa Simba wala Yanga hawachezi tuwaunge mkono Azam wasonge mbele kwani wanaiwakilisha Tanzania, nao Azam waache vijembe, vinginevyo, uzalendo utatushinda!
Aliye kuambia kuwa Azam haina mashabiki wa kudumu kakuongopea. Wenye mitazamo ya mbali na sio wahafidhina tumesha vikimbia hivyo vitimu vyenu uchwara (Yanga na Simba) ila majibu ya maswali yako ngoja miaka mitano (5) ipite utajua kipi nazungumzia
 
Wanaume kazini walembo vimini. Wapi wazee wa libolo? msalimie shoga yako mwatano mwambie kidume kinalinda heshima ya nchi leo.
 
Aliye kuambia kuwa Azam haina mashabiki wa kudumu kakuongopea. Wenye mitazamo ya mbali na sio wahafidhina tumesha vikimbia hivyo vitimu vyenu uchwara (Yanga na Simba) ila majibu ya maswali yako ngoja miaka mitano (5) ipite utajua kipi nazungumzia

Wewe labda 'NJEMU' zimezidi kichwani mkuu,hilo nalo ni la kubisha?!,Azam haina mashabiki wanaoweza kulingana na wale wa Yanga ama wa Simba hili liko wazi wala halihitaji ubishi,ila mi naikubali ni timu nzuri ambayo inaonekana imedhamiria kuleta mapinduzi ya soka hapa nchini,bado hawajakaa vizuri tu kuna vitu wanakosea na hivyo kuwafanya wasiweze kuchukua ubingwa kwa miaka hii takribani mitatu.lakini wako sawa kwa sababu kubwa ni kwamba hawana njaa,kama ambao badhi yake zipo ndani ya Simba na Yanga.

Mi tayari niko ndani ya uwanja na leo nitawashangilia.karibuni sana wote mje tuishangilie.
 
mpira unaelekea kuanza naona azam wanahamasishana apa matokea mazuri nyumban muhimu
 
john bocco anapiga shuti 1 hatari kipa anacheza inakuwa kona
 
Back
Top Bottom