WABHEJASANA
JF-Expert Member
- Jun 22, 2011
- 4,225
- 869
Dk ya 34 bila bila.
Mkuu Masuke.hapa umeharibu bana.
ha ha ha ha!!itachukua muda kwa LIBOLO kusahaulika kwa liliyo yafanya!!!!
Wasipokuwa makini nao wataaga haya mashindano..Azam kama yanga tu, mpira unapelekwa mbele bila malengo, ili mradi ukagombaniwe na ikitokea bahati ndio goli linapatikana
Hapana mkuu namaanisha SIMBA,ukisema hivyo unanikumbusha LIBOLO,kwa sababu kuna jamaa yangu ni mshabiki wa SIMBA akisikia neno LIBOLO lazima ageuke nyuma na baada ya hapo hawezi kukaa tena kwenye eneo hilo!!!Anamaanisha TBC1
LIBOLO litakumbukwa msimbazi kama ilivyo kwa ENYIMBA!Hilo ni la msingi sana na tayari tumelifanya na ndio maana hata sisi wa yanga tuko uwanjani tunawapa sapoti,hawa ndio wawakilishi wetu waliobaki hapa Tanzania,baada LIBOLOO! kutufanyia vitu vya ajabu hapa nyumbani na huko kwao!.
Mkuu leo naiunga mkono azamu kwa muda.Forza azam fc
Issue ni maendeleo gani muliofanya/harakati za kisoka kama timu sio mashabiki. Nani kakwambia shabiki anaingia uwanjani kucheza? Yanga Simba zitapita miaka 10 mbele bilakua nauwanja wala Acadamy, sababu ziko kisiasa zaidi na ndio chanzo cha kudumaa soka letu la Bongo
Mpenzi? Nani anaweza kupenda kitu kibovu? Kupenda Yanga au Simba nikujitakia presha tu. Kwanini nijipe tabu ilhali kitu kizuri kiko?ok mkuu ulikuwa tu shabiki na si mpenzi!ungekuwa mpenzi hakika ungeendelea kuumia moyoni pale timu kipenzi ingekuwa inafungwa lakini usingeweza kuhama!!ushabiki ni rahisi kuhama lakini si upenzi!!kama vile ambavyo leo ninavyo ishabikia azam lakini si mpenzi wa azam!
Jina tu lakini sio chombo cha taifa. Lakini pia huenda hawajapewa kibali cha kurusha.Mwenyewe nimeshangaa chombo cha taifa hicho
LIBOLO litakumbukwa msimbazi kama ilivyo kwa ENYIMBA!
Hahahaah! Vumilia tu mkuu.Tupieni post fupifupi wakuu tunatumia cm.
ha ha ha ha ha!!mkuu si unajua mzuka ukipanda watu wanajikuta wanamwaga mistari!!Tupieni post fupifupi wakuu tunatumia cm.
Wazuri wa sura tu hao kwakua ni weupe lakini kisoka hii sio yanga (tangu nipate akili sina kumbu kumbu kua Yanga keshawahi kuifunga timu kutoka nchi ya kiarabu)N i kweli hawa jamaa ni wazuri sana na wakongwe kwenye michuano hii.
Wati zyani mkombe? Utwizya ku Daresalamu kuuvwa amakesi ya Aishi na Yamusebo. Awe twatonta kwikala bilu mubunge!Wasipokuwa makini nao wataaga haya mashindano..
Hahahaah! Mkuu na sisi tutaanza kurusha aibu zenu.Mkuu inaonekana wewe ni Yanga kwa sababu naona unaendelea kuwachoma watu wa SIMBA,na naona unataka kueleza hivi Simba+Enyimba=?!