Azam FC vs FAR Rabat

Azam FC vs FAR Rabat

Lazima AZAM wawe makini sana hii timu sio ya kubeza imewahi kuwa bingwa wa michuano hii,lakini imecheza fainali mara kadhaa,na ina wachezaji saba kwenye timu ya taifa,ukiilinganisha na AZAM wanaacha mbali.ndio maana unaona mashambulizi yao ni ya kitimu zaidi.
 
Nilikua shabiki wa Yanga ushabiki niliorithi kutoka kwa babu na imekua kama desturi ktk familia yetu kuipenda yanga ila nimiaka miwili sasa tangu nilipo amua kupenda kitu kilichopo ndani ya moyo wangu (sio kwakua babu baba walipenda yanga basi na mimi niipende)
ok mkuu ulikuwa tu shabiki na si mpenzi!ungekuwa mpenzi hakika ungeendelea kuumia moyoni pale timu kipenzi ingekuwa inafungwa lakini usingeweza kuhama!!ushabiki ni rahisi kuhama lakini si upenzi!!kama vile ambavyo leo ninavyo ishabikia azam lakini si mpenzi wa azam!
 
Azam kama yanga tu, mpira unapelekwa mbele bila malengo, ili mradi ukagombaniwe na ikitokea bahati ndio goli linapatikana
 
azam wanapoteza mipira kirahisi mno itakuwa ngumu kupata ushindi mkubwa alaf wanacheza sana nyuma
 
Azam kama yanga tu, mpira unapelekwa mbele bila malengo, ili mradi ukagombaniwe na ikitokea bahati ndio goli linapatikana
mkuu yanga wametokea wapi kwenye hii mechi!!bora ungesema kama simba!!!
 
Dakika 30, AZAM 0-0 AS FAR.Mpira ni mkali ila naona azam wameshindwa kuipita hii ngome ya as far. Hawa waarabu ktk dk hizi wamefanya mashambulizi 3 langoni mwa Azam.
 
'tuwaombee' kama maombi yana nafasi katika soka!!!

Hilo ni la msingi sana na tayari tumelifanya na ndio maana hata sisi wa yanga tuko uwanjani tunawapa sapoti,hawa ndio wawakilishi wetu waliobaki hapa Tanzania,baada LIBOLOO! kutufanyia vitu vya ajabu hapa nyumbani na huko kwao!.
 
Hawa nao si wangeacha wakaonyesha hata kesho, sisi wadau wa Simba na soka kwa ujumla wanataka tufanye nini.

Mwenyewe nimeshangaa chombo cha taifa hicho
 
mkuu yanga wametokea wapi kwenye hii mechi!!bora ungesema kama simba!!!

Ili iweje?!yeye kaitaja Yanga wewe unataka ataje Simba wakati wewe upo,si unaona umeitaja,hiyo ni kazi yako na yeye kazi yake kaimaliza.
 
Mi sijakataa lakini bado kuhusu suala la mashabiki ni lazima uziheshimu Simba na Yanga.
Issue ni maendeleo gani muliofanya/harakati za kisoka kama timu sio mashabiki. Nani kakwambia shabiki anaingia uwanjani kucheza? Yanga Simba zitapita miaka 10 mbele bilakua nauwanja wala Acadamy, sababu ziko kisiasa zaidi na ndio chanzo cha kudumaa soka letu la Bongo
 
Hilo ni la msingi sana na tayari tumelifanya na ndio maana hata sisi wa yanga tuko uwanjani tunawapa sapoti,hawa ndio wawakilishi wetu waliobaki hapa Tanzania,baada LIBOLOO! kutufanyia vitu vya ajabu hapa nyumbani na huko kwao!.
ha ha ha ha!!itachukua muda kwa LIBOLO kusahaulika kwa liliyo yafanya!!!!
 
Back
Top Bottom