Azaboy, Jangwani, Zanaki, Kisutu, tukutane hapa

Azaboy, Jangwani, Zanaki, Kisutu, tukutane hapa

Ha ha ha haaa.. mkuu yale makoko yalikua yanaitwa Joro... bila kusahau mihogo ya mafuta ya transformer ya Ustadh pale karibu na fish pond
Mkuu joro lilikuwa adimu kulipata maana washikaji wanaweka oda mapema sana......kule kwa ostaadh walikuwa wanakula watoto wa kishua sisi parasiter tulikuwa tunakomaa kwa hoseni kama unamkumbuka....


Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Unamjua mwalimu Maleko wa biology wewe?
Unamjua Mr Warioba wa civics wewe?
Unamkumbuka mama tery wa biology?
Nimekula sana jolo kwa mama mchwa kupitia CHAJOA wakati wa kamanda Mr Kwayu.

ah nami nlikua Aza mwaka huo, label Nyekundu. Mwalimu Ryoba alifariki mnajua?
 
…………feed our hangry mind.

Nakumbuk hilo song, lilivyo kolevya na kupambwa na misauti mizito bt ilikuwa baridaa sana, enzi hizo.

Lebo yangu ilikuwa nyekundu, full kutawaliwa na mavurugu hii lebo ilikuwa noma sana.
Nakumbuka stiki za mchwaa, fix za mkongo na mambo mengi sana.

VIVA AZANI, LOV U AZANIA.
nimeon niseme kidgo kuhusu Azaboy ili wadau wengine mlete vile vituko, mabifu na Tambaza, mitikqsi ya kukamata watoto wa Zanaki , Jangwani....Fungukeni Azaboy

Mbona sie watambaza umeturuka? Mkuu umemaliza mwaka gani isije ikawa na wewe ni kizazi cha mulugo umemaliza form four 2012.
 
Hahahaaa nakumbuka kile kigeti cha kuingilia Azania kupitia jangwani...

Halafu wamekiziba...ile ilikuwa njia ya kutorokea. Tunaingilia pale tunazuga tunaenda library halafu ndukiiii.....

Mmmh,umenikumbusha mbali mkuu!
 
Unaikumbuka form two T.....hahahaaa nlikuwa naiogopa hatari....

Kipindi niko jangwani (1996-1999) kulikuwa na P,Q,R,S,X,Y na Z..Hakukuwa na T.. Darasa lilokuwa linaogopewa ni P..Full vipanga humo.!
 
fanta pasion wapi mkuu! Enzi hizo tulikuwa tunakunywa sun-vita ya orange au black current.

Hahahaaa....Umenikumbusha Sun vita jamaani...Hahahaaa...Nilizinywa sana enzi hizo.!!
 
Ulikuwa Azania miaka gani mkuu, I loved Azania Sec when I was at Primary school, and was selected to join Azania Sec in 1988.

Enzi hizo Mzee Kisamo akiwa Mkuu wa shule na msaidizi wake Mzee Meja.

I shall never ever forget you Azania S.S!

Vv

Maskini Mzee Meja - Rest In Peace!
 
Mwalimu Matawa wa Kiswahili,Mama Idd alikuwa anasimamia show ya geograph.
 
nilikuwa nadamka alfajiri kwa ajili ya kuwachungulia pale hostel kwenu mkioga...
Ilikuwa raha bin utamu kumshuhudia binti mbichi akichojoa nguo moja baada ya nyingine.....
But sitasahau siku niliyodakwa na ticha mkongo dah....msala ulikuwa mkubwa hadi nikaambiwa nikamuite mzazi.....
Nikazunguka fire nikamchukua dereva taxi akaja school tukayamaliza kibingwa na huo ndio ukawa mwisho wa chabo.........


Sent from my blackberry 9800 using jamiiforums

hhhhhaaaaa nshakumbuka ndio je kwa huku nyuma ya hosteli mlikua mnatuchunguliaga
kuna siku mi na shosti zangu tunaoga ghafla tukaona vichwa kwa kule ukutani
yaanj wakaka nyie sijui mlikuaje
 
Zanakiii sekondariii
shule yetu tunaipendaaa
elimu ni ya kwaanza
iwe dira ya maendeleoooo
 
Jangwani mojaaa....namkumbuka Mr Mbowe RIP na Mama Nkya...

Na Head wetu Mrs Mabula...she was so cool....

....mr Mbowe (rip), nilikuwa enzi za mama mkamati (rip). Mrs mabula academic enzi hizo. Mwalimu Mkichwa wa physic bado yupo jamani, dah siku zinakimbia!!
 
Mbona sie watambaza umeturuka? Mkuu umemaliza mwaka gani isije ikawa na wewe ni kizazi cha mulugo umemaliza form four 2012.

Msamehe bure hajui kitu huyo amekariri tu, those days ilikuwa tukitoka Sambukile Tambaza hatukuwa na issue na Upanga mambo yote ilikuwa ni down town mwendo wa kuruka na watoto wastaarabu wa Forodhani secondary ndani ya Snow cream.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Msamehe bure hajui kitu huyo amekariri tu, those days ilikuwa tukitoka Sambukile Tambaza hatukuwa na issue na Upanga mambo yote ilikuwa ni down town mwendo wa kuruka na watoto wastaarabu wa Forodhani secondary ndani ya Snow cream.

Duuh sno cream ilikuwa kiboko!
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Mwaka 1994 wanafunzi wa Tambaza walikuwa wana fujo na tambo za kila aina hivyo hawakupenda kuona mwanafunzi yeyote wa Tambaza anaonewa.Tulikuwa tunatembea kwa vikundi na mwanafunzi yeyote Wa shule ya Azania,Kinondoni Muslims au Jitegemee akituona lazima akimbie.Siku moja alivamiwa mwanafunzi Wa Tambaza na wanafunzi Wa Azania maeneo ya Fire.Hilo lilipelekea Tambaza kutaka kulipiza kisasi na tulifanikiwa kufika ndani ya shule ya Azania wengine tulilazimishwa na wababe Wa shule.Hapo mapambano yalianza kati ya Polisi na wanafunzi Wa Tambaza wakati huo wanafunzi wa Azania wamefungiwa madarasani.Polisi wakirusha mabomu ya machozi Tambaza wanarusha mabomu ya Petroli.Mapambano yaliendelea na kusababisha watu kadhaa kujeruhiwa wakiwemo Polisi.Bahati mbaya au nzuri mwenye kiberiti cha kuwashia mabomu ya petroli alipoteza kiberiti hicho na hilo lilipelekea Tambaza kuzidiwa nguvu.Fujo hizo zilisababisha form one na baadhi ya form two kuhamishiwa katika shule mbalimbali za mikoa ya Tanzania Bara.Waliachwa form three na four wakamalizia miaka yao.Huo ndio ulikuwa mwisho wa O level Tambaza fujo zilizidi mpaka BBC Swahili wakaitaja kama shule ya pili kwa fujo Afrika mashariki na kati.Hakika viongozi wa miaka hiyo enzi ya Mzee Mwinyi walifanya maamuzi ya busara.

Mkuu weka kumbukumbu vzr. Chanzo cha kuvunjwa tambaza ilikua jamaa waliua konda nafikir walikua wanatoka kwenye mpira na jkt maeneo ya temeke na walianzisha vurugu mitaa mingi ya dsm. Serikali ikashtuka na kufuatilia suala hili wakati huo mrema akiwa kwenye kiwango chake na wazir wa mambo ya ndani akafika tambaza akiwa kwenye ulinzi mkali kuongea na wanafunzi. Akazomewa mwanzo mwisho na ikawa fedheha kubwa kwa serikali. Hapo o-level ya tambaza ndio ilipofia. Jamaa walikua hawatawaliki na walishaanza kuunda jeshi lao na mabomu ya petrol
 
Mkuu weka kumbukumbu vzr. Chanzo cha kuvunjwa tambaza ilikua jamaa waliua konda nafikir walikua wanatoka kwenye mpira na jkt maeneo ya temeke na walianzisha vurugu mitaa mingi ya dsm. Serikali ikashtuka na kufuatilia suala hili wakati huo mrema akiwa kwenye kiwango chake na wazir wa mambo ya ndani akafika tambaza akiwa kwenye ulinzi mkali kuongea na wanafunzi. Akazomewa mwanzo mwisho na ikawa fedheha kubwa kwa serikali. Hapo o-level ya tambaza ndio ilipofia. Jamaa walikua hawatawaliki na walishaanza kuunda jeshi lao na mabomu ya petrol

Mwaka 1993 wanafunzi wa Tambaza ndio walimuua kondakta na ilikuwa maeneo ya maduka mawili Chang'ombe wakitokea mpirani Uwanja wa Taifa kwa wakati huo ambao sasa unaitwa uwanja wa Uhuru.Mpira wenyewe haukumalizika fujo kubwa ilitokea na kusababisha askari wa jkt mgulani kupigwa huku wanafunzi wa kike wa Jkt mgulani wakivuliwa c.h.u.p.i. .Vinjenga hivyo vilienda kutundikwa katika senyenge ya shule jirani na barabara ya umoja wa mataifa.Enzi hizo kulikuwa na wababe kama Dictator,Bedui,Chino,Kanaruza na wengineo.
 
hhhhhaaaaa nshakumbuka ndio je kwa huku nyuma ya hosteli mlikua mnatuchunguliaga
kuna siku mi na shosti zangu tunaoga ghafla tukaona vichwa kwa kule ukutani
yaanj wakaka nyie sijui mlikuaje
Si unajua tena balehe......ukijumlisha na boyz basi full kupagawa.....


Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom