Acha hearsay,refute my analysis hapo kama unaweza!
Hujaelewa comment ya Kiranga vizuri nadhani....Jikaze umuelewe vizuri kabisa!
Thats poor part on your side,not us!
---------------------
Nyumba ya jamaa yako ni proven sio yake hata kwa analysis ndogo tu kwenye hii picha!
Kuna watoto wadogo I guess hapo mlangoni wawili,wamevaa vests(relaxing wear) nyeupe,hapo inaelekea ni kwao...AY ana watoto kwanza?Hana!
Alienda nao USA kwenye hiyo safari yake,jibu ni nooooo!
Kati ya hao watoto hapo mlangoni na AY na mkewe waliosimama hapo,inaoesha wazi wamiliki/wanaokaa hapo ni hao na akina AY ni wageni/strangers tu wamepiga picha!
Photos dont lie!
Thats my analysis,hutaki andamana!
Au lete yako tuone logics zake!
View attachment 950339