Wyatt Mathewson
JF-Expert Member
- Dec 22, 2017
- 10,772
- 25,419
Video: Maamuzi ya rufaa ya Tigo dhidi ya hukumu ya kuwalipa AY na FA bilioni 2.18 kutolewa June 27 | Magazeti ya leo| Tanzania News |Tanzania Today
Hii tu inaprove jamaa got enough cash to push around
Hii hela bado hawajalipwa!!!!
Kama vipi tupe hukumu ya rufaa tuione hapa maana ni public document!
Hesabu za 2.18Billion tulishapiga tukaona kabisa AY hawezipata hela zaidi ya 500million kama mgao wake!
Sasa,hivi 500milioni hua inaweza kununua nyumba ya 1.5Bilioni?
Ni watu wenye mapepo tu wanawezasema hivi!
Mkuu,tunajua katoa wimbo jana,anakazia promo,nothing more: