Awamu hii kama huna deni mshukuru Mungu

Awamu hii kama huna deni mshukuru Mungu

Teh teh teh teh.......
Waungwana Salam sana,
Kipindi hichi kama huna deni pahali popote basi jua kabisa una kipato kizuri, na mshukuru. Sana Mungu
Mimi binafsi nina deni kwenye kikundi, laki moja,
Mchango wa harusi elfu 55,
Ada ya mtoto shule bado laki moja,
Kwenye jumuia (katoliki) nina deni la elf 80,
Kwa wale Wenye madeni kama mimi tupeane tupeane uzoefu wa jinsi ya kulipa madeni madogo na makubwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nadaiwa M-PAWA kweli vyuma vimekaza nashangaa customer care wa mpawa nao wanapiga simu kukumbushia deni lao
 
Nadaiwa na loan board na deni linaisha mwezi ujao. Nashukuru Mungu.

Wenzako wakienda kuchukua clearance letter unakuta wanaambiwa mmmh mbona una deni la 4mil.

Usiombe yakukute.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Back
Top Bottom