Avatar mpya ya Kongosho mmmmmmhhhhhh!!!!!

Avatar mpya ya Kongosho mmmmmmhhhhhh!!!!!

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Posts
15,321
Reaction score
10,140
Jamani avatar mpya ya Kongosho mmeiona? mmmmhhhhh ...................
Tarifa za kiintelijensia zinasema hii picha ni picha halisi ya Kongosho 'in action' (imepigwa x mass eve akiwa monte carlo,monaco),sasa Kongosho hebu tujuze, katika hiyo picha wewe ni wa kushoto ama wa kulia?
 
Wale wa kudata na avatar utawajua tu. . .

Embu iweke hapa na mimi nione basi.
 
Wale wa kudata na avatar utawajua tu. . .

Embu iweke hapa na mimi nione basi.
Lizzy bana,we hujui mi ni maimuna wa kompyuta? (nilisoma enzi za 'slide rule),embu basi fanya maujuzi uikopi na kuipesti hapa fasta(nakuaminia dear!)
 
Lizzy bana,we hujui mi ni maimuna wa kompyuta? (nilisoma enzi za 'slide rule),embu basi fanya maujuzi uikopi na kuipesti hapa fasta(nakuaminia dear!)
Bishanga mimi nipo Via mobile kwahiyo siwezi. . .
Ngoja Konnie mwenyewe aje labda atatuwekea.
 
Hapana hiyo avater ameiweka kwa malengo yake binafsi lakini sio picha yake halisi
 
Bishanga mimi nipo Via mobile kwahiyo siwezi. . .
Ngoja Konnie mwenyewe aje labda atatuwekea.
du!kwa kidhungu kumbe Kongosho anaitwa 'Konnie'?
Haya ngoja tumsubiri.
 
ha ha ha, bishanga
Napenda sana argentine Tango
na huwa najifunza
hapo nilikuwa na ....
Nilikuwa namfundisha
na anaonekana kuweza na yeye
 
Back
Top Bottom