Aunt Ezekiel na Ray wamerudi CCM

mpululu

JF-Expert Member
Jan 3, 2013
1,185
2,000
Ile video ya aunt Ezekiel anajikojolea jukwaani fiesta Mwanza nimeikumbuka sana
 

mchajikobe

JF-Expert Member
Aug 14, 2009
2,607
2,000
Hapa hata ukawa wakiondoka woote wakaweka jiwe ligombee nafasi ya urais na magufuli nitapiga kura yangu kwa jiwe
 

Bigboy74

Senior Member
Mar 6, 2009
106
225
So WHAT?? Wana ushawishi kwa wajinga kama mwenye kutoa post hii! Unadhani kua na followers instagram ndio kua na ushawishi kwa wananchi?? Wee baki na ujinga wako kaa mbali na sisi usituambukize ujinga wako. Watafute wajinga wenzako
 

kivu

Senior Member
Oct 21, 2009
135
0
Hiv kweli mnadiscuss watu ambao mnayaona hata matendo yao yanaonyesha uwezo wa fikra zao zilivyo finyu. They are not potential in Tanzania politics. Ignore them by the way hawana ushawishi kwa jamii ya leo
 

waktz

JF-Expert Member
Aug 25, 2015
224
250
Ya wamezingua sana bora mbowe aliechukua billion of money kutoka kwa lowasa ata akishindwa kaisha chukua chake mapema
 

ngege john

JF-Expert Member
Jan 17, 2013
594
225
they add nothing...jitihada zako binafsi ndizo zinazokufanya u make money....mbona Diamond yupo sisiem na bado watu wanasonga mbele kwa mageuzi ya kweli kupitia ukawa sembuse wao...(-+-=0)
 

maph

Senior Member
Oct 16, 2012
181
225
Chama tawala kinajza wasanii tu kuwasaidia kipiga kampeni haina msaada sana .watu wanajaa kwenye mikutano yao kufata kuona wanavyo cheza na kuigiza tu. Kwa mfano Diamond p yeye kama yeye anaweza kujaza watu wengi sana akipiga burudani ya bure sssa ikijuisha yeye na magufuli na wengine wengi lakini bado uwanja haujahi kwrli CCM mwaka huu inabalaa poleni sana chama
 

weed

JF-Expert Member
Sep 26, 2012
2,105
2,000
1zwypnd.jpg
[/IMG]
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom