Auditor Officer II au Accounts Officer II huko halmashauri, ipi nzuri?

Auditor Officer II au Accounts Officer II huko halmashauri, ipi nzuri?

kyagata

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2016
Posts
13,967
Reaction score
26,202
Nataka kuomba moja ya nafasi kati ya hizo mbili.

Je, ni ipi ina ulaji na magumashi mengi pamoja na masafari mengi na trainings huko halmashauri?
 
Hizo idara zote njaa tu.

Huwa naona angalau watu wa maendeleo ya jamii ndio wana hela.masemina kwao huwa hayaishi.

Pia watu wa manunuzi wanapata pesa za hapa na pale.

Ila hao wahasibu na auditors ni njaa tu kwa kweli kwa upande wa halmashauri.
 
Nataka kuomba moja ya nafasi kati ya hizo mbili.
Je ni ipi ina ulaji na magumashi mengi pamoja na masafari mengi na trainings huko halmashauri?
Uhasibu halmashauri utakua unafokewa tu na maboss
 
Acha kuwaza upigaji uwez pata Kaz hyo kwa mawazo yako hayo utazota san
 
Hizo idara zote njaa tu.

Huwa naona angalau watu wa maendeleo ya jamii ndio wana hela.masemina kwao huwa hayaishi.

Pia watu wa manunuzi wanapata pesa za hapa na pale.

Ila hao wahasibu na auditors ni njaa tu kwa kweli kwa upande wa halmashauri.
Unaongelea wahasibu wa halimashauri gani!? Hivi huoni report za CAG?
 
Huwa wanasubiri vi buku 10 vya wanao kuja kusain posho.

Ni kazi za njaa sana kusumbuliwa na mkurugenzi na wakuu wa idara..wengi huona madokeza yenye pesa yanapita mikononi mwao.

Halmashauri ukitaka pesa uwe idara ya afya,ardhi au manunuzi ama uwe mkuu wa idara.

Tofauti na hapo ni njaa kama zote utaishi kwa mshahara kama afisa kilimo wa kata ya magomeni.

#MaendeleoHayanaChama
 
Halmashauri huko njaa sana.
Kama unataka kukua katika career ya uhasibu,huko Halmashauri utaenda kupoteza muda wako tu.
Ila kama lengo lako ni kwenda kukaa idle tu na kuandikia wenzio vouchers huku unajiimarisha katika sector ya majungu,patakufaa.
Kwa kifupi mhasibu wa Halmashauri ana njaa sana.
 
Uhasibu mzuri kuna vihela hela ....auditor raha yake mtakuwa wachache visafari vya hapa na pale mkizidi sana kwenye ofisi was ila wahasibu hata 20 mnafika
 
Uhasibu mzuri kuna vihela hela ....auditor raha yake mtakuwa wachache visafari vya hapa na pale mkizidi sana kwenye ofisi was ila wahasibu hata 20 mnafika
Uhasibu kuna Rushwa rushwa mkuu?
 
Back
Top Bottom