Atua chini kwa Ungo

Atua chini kwa Ungo

Shtuka bob, Tangazo la mtu hilo. Nimeipenda Marketing strategy ya Mganga aisee. Wala hajatumia nguvu kuita watu 🤣🤣.
 
Ndege hio ilikua inaelekea "UWANJA WA NDEGE CHATO", hitilafu za kiufundi zilizo sababishwa na hali ya hewa zikapelekea ndege kutua kwa dharura Geita.
 
Siyo igizo Mkuu hilo.alipotua chini ndiyo tukajaa
...Mkuu, unasema alipotua chini ndio Mkajaa!...
Swami in He, kuna aliyemuona kwa macho take Mawili akiwa hewani na Ungo wake na wakati ANASHUKA ndio Mkajaa, sio ALIPOTUA ndio Mkajaa???
Kuna aliyemuona akiwa Hewani na ungo wake??
Picha inaonyesha akiwa chini na ungo wake, yaani nyie wote mnaoshangaa shangaa hapo hakuna aliyekumbuka kupiga picha Mganga akiwa Hewani Bali nyote mmekumbuka kupiga picha akiwa ameishatua chini halafu mkaaminishwa kuwa alikuwa juu Hewani????[emoji55][emoji55][emoji55]
ACHENI UJINGA
 
Baada ya hapo akaanza kufufua wafu [emoji16]
20210413_105716.jpg
 
Back
Top Bottom