Kuna haja gani ya Taifa kupata hasara ya kununua midege basi kama wataalamu haw wpo nchini?Ni Geita Mjini hapa mitaa Ya Shilabela.View attachment 1750233
Wakamuamshe na Magufulibasi.Baada ya hapo akaanza kufufua wafu [emoji16] View attachment 1750741
Anafata maelekezo ya directorHadi wachawi wanavaa barakoa
Wakati anaendelea kutua ndio kilikua kipindi kizuri sana cha kuchukua picha na video. Kwa nini hamkufanya hivyo hadi alipotua chini ndo mkaanza kumchukua picha? Halafu kaweka na barakoa kabisa!.Mimi nipo hapa muongo nani Kati Yangu na wewe?
Hao wanasema wamemuona tayari keshatua. Tunachotaka sisi ni video akiwa anateremka au walau picha akiwa bado yupo angani. Mara nyingi tulizo huonesha tayari keshaanguka au kama huyu yeye Katya bila hata kuumia!Samahani mkuu, mmemuona kabisa akitua?
We subiri utasikia wanalalama. Kuna mganga atajitokea na kudai kwamba yeye ndiye aliyemtungua akiwa safarini.Wanatengenezewa kupigwa
Kwa hiyo mlijaa hapo baada ya yeye kutua chini. Wakati anatua, pamoja na kwamba mpo wengi sana, hakuna hata mmojawenu aliyepiga video au hata picha tu akiwa bado yupo angani akitafuta kiwanja cha kutua?Siyo igizo Mkuu hilo.alipotua chini ndiyo tukajaa
Hadi wachawi wanavaa barakoa