Atheists tulionekana wa ajabu sana!

Mwana Ukoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2016
Messages
238
Points
500

Mwana Ukoo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2016
238 500
Wakuu salama, Kwanza kabisa nianze kwa kusema Elimu pekee ndio itakayomkomboa Mwanadamu katika sayari hii, Uwezo wa kutatua changamoto upo ndani yake mwenyewe, Hakuna Msaada wowote utakaotokea anga za juu kuja kusaidia hapa Dunia Hivyo Binadamu ni Mungu tosha kabisa ni Maarifa na yanazidi kupanuka na kukiweka Huru kiumbe Hichi.

Miaka kadhaa nyuma Baadhi ya sisi atheists humu tulionekana watu wa ajabu kwa imani Yetu kuwa Hakuna Mungu, Mkuu Kiranga ana thread moja imefikisha almost 3K Comments za Believers wakimshambuliwa kwa matusi nae akiwajibu kwa hoja.

Taswira ya JamiiForums sasa iko tofauti kabisa Watu kiukweli wametoka kwenye vifungo na kwa sasa wengi ni Free thinker ata kama Anaamini katika Mungu ila yuko tayari kusikiliza sera za wasio amini na kuchambua kidogo.

Tuliwahi ongea apa kwamba Mungu huyu tunaemsoma makanisani au Misikitini Hawezi kuwepo hata kwa bahati mbaya mana sifa tunazomjaza hayuko nazo hata punje. Nakaribisha mijadala zaidi.

Cc Free ideas Doyi Kiranga nusuhela @Areta ludovick Kifyatu
 

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
49,011
Points
2,000

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
49,011 2,000
Wewe aliyekwambia hizi ni hadithi za watu ni nani? Hivyo vitabu vya wanasayansi unavyotumia kupinga uwepo wa Mungu ni nini kama si hadithi zao pia?

Kama Mungu hayupo hilo neno Mungu umelitoa wapi?
Hujajibu swali langu.

Unaweza kuthibitisha Mungu yupo, na si hadithi za watu tu?
 

Koriee

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2018
Messages
327
Points
500

Koriee

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2018
327 500
Hujajibu swali langu.

Unaweza kuthibitisha Mungu yupo, na si hadithi za watu tu?
Ni jinsi binadamu na viumbe wengine wanavyoumbika kutoka katika mfumo wa mbegu na kuwa kiumbe kamili -huo ni uthibitisho tosha kuwa Mungu yupo.

Nimeshakuthibitishia: Nakuuliza na wewe unijibu,kama Mungu hayupo hilo neno Mungu umelitoa wapi?
 

Koriee

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2018
Messages
327
Points
500

Koriee

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2018
327 500
Kama kitu kisichokuwepo hakijulikani, wewe umejuaje hakijulikani?

Unajua kujua kitu hakijulikani ni kujua?

Unajua ukisema umejua kitu hakijulikani unaji contradict kwa sababu ukishajua kitu hakijulikani umeshajua hicho kitu na hakiwezi tena kuwa hakijulikani?

Unajua kitu kinaweza kutajwa kwa hadithi tu, bila kuwapo?

Unajua characters wa hadithi za kutunga kina James Bond, Willy Gamba, Kipepe, Ndumilakuwili, Lodi Lofa, Madenge, etc wanajulikana lakini hawapo kiukweli nje ya hadithi?

Sasa mtu akikwambia Mungu naye ni character wa hadithi tu kama hao, na kiukweli hayupo, utasema kwa vile Willy Gamba kaandikwa kwenye hadithi za Aristablus Elvis Musiba, utasema ni lazima yupo vile vile, kwa sababu huwezi kufikiria kitu ambacho hakipo?
Mimi najua kipo(yupo) nakuuliza hilo swali wewe na wenzio mnaopinga uwepo wake! Halafu umejiona ukwepaji wako wa maswali!? Wewe ndo unaleta hadithi sasa.....badala ya kujibu swali unakuja na swali na hiyo ndiyo tabia yenu.
 

dogo kubwa

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
536
Points
500

dogo kubwa

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
536 500
Ndege ikiwa angani ikipata msukosuko, Atheist anakuwa wa kwanza kutamka..Ooh my God..... ukweli ni kuwa hakuna Atheist hata mmoja duniani, kingunge ngombale alikuwa na maswali yasiyokuwa na majibu juu ya imani yake,, tukakurupuka ni Atheist,, na ili imani iwe thabiti lazima ikuachie wasiwasi mahali, ukielewa kila kitu, then utofauti wako na Mungu uko wapi
 

Koriee

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2018
Messages
327
Points
500

Koriee

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2018
327 500
Hakuna tofauti hapo kwa sababu kujadili usahihi wa mambo tu pasina kueleza hayo mambo yenyewe ni yapi hakuna tofauti na kujadili tu mambo.
😆😆😆 Kiranga hapo atakuzungusha kibishibishi akishakosa jibu,hiyo ni kawaida yake na ndiyo njia yake rahisi aipendayo kukwepa maswali yanayomshinda.
 

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
49,011
Points
2,000

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
49,011 2,000
Mimi najua kipo(yupo) nakuuliza hilo swali wewe na wenzio mnaopinga uwepo wake! Halafu umejiona ukwepaji wako wa maswali!? Wewe ndo unaleta hadithi sasa.....badala ya kujibu swali unakuja na swali na hiyo ndiyo tabia yenu.
Hujajibu swali langu.

Unaweza kuthibitisha Mungu yupo, na si hadithi za watu tu?
 

Tz mbongo

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2015
Messages
6,080
Points
2,000

Tz mbongo

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2015
6,080 2,000
😆😆😆 Kiranga hapo atakuzungusha kibishibishi akishakosa jibu,hiyo ni kawaida yake na ndiyo njia yake rahisi aipendayo kukwepa maswali yanayomshinda.
Sifa za kusifiwa kuwa ni mbishi ndizo zinazomfanya kulazimisha ubishi hata usio na maana,haoni tabu hata kubishana jambo ambalo halihusiani kabisa na mada.
 

Koriee

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2018
Messages
327
Points
500

Koriee

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2018
327 500
Hujajibu swali langu.

Unaweza kuthibitisha Mungu yupo, na si hadithi za watu tu?
Hujajibu swali langu.

Unaweza kuthibitisha Mungu yupo, na si hadithi za watu tu?
Kiranga nimeshakuthibitishia tayari swali lako mbona!! Soma post 849#

Kuna swali lako unatakiwa kujibu kwenye hiyo post.
 

Tz mbongo

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2015
Messages
6,080
Points
2,000

Tz mbongo

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2015
6,080 2,000
Kiranga nimeshakuthibitishia tayari swali lako mbona!! Soma post 849#
Kuna swali lako unatakiwa kujibu kwenye hiyo post.
Atakusumbua tu huyo ana miaka na miaka yeye anadai kuthibitishiwa Mungu na ndiyo silaha yake nje ya hapo hana kujadili humu ataongea utumbo hadi utamshangaa msomaji vitabu huyo. Mimi huwa namwambia tu siwezi kuthibitisha basi.
 

Koriee

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2018
Messages
327
Points
500

Koriee

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2018
327 500
Atakusumbua tu huyo ana miaka na miaka yeye anadai kuthibitishiwa Mungu na ndiyo silaha yake nje ya hapo hana kujadili humu ataongea utumbo hadi utamshangaa msomaji vitabu huyo. Mimi huwa namwambia tu siwezi kuthibitisha basi.
Nimeona pia na namjua kwa kumsoma humu. Aisee nami inabidi nimuage tu kwa kweli..
 

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
49,011
Points
2,000

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
49,011 2,000
Kiranga bye bye! Huna majibu kaka ni ubishi ubishi tu na usumbufu,kuzungushana kama watoto
Wewe sio tu hujui uchambuzi na mambo kwa kina, hata mtu akitaka kukuletea uchambuzi ujue mambo kwa kina huna utashi wa kutaka kujua mambo kwa kina.

Umetoa jibu.

Jibu lako lina makosa ya kimantiki.

Lina kosa ambalo kimantiki kwa Kiingereza kosa hilo linaitwa "logical non sequitur".

Nakuuliza kama unajua kwamba jibu lako lina kosa la kimantiki la logical non sequitur, nakuuliza unajua logical non sequitur ni nini.

Unakimbia.

Sio tu huna jibu.

Huna hata utashi wa kujua jibu.

Ungekuwa na utashi kidogo tu, ungeniuliza nikujuze ulipokosea.
 

Forum statistics

Threads 1,378,774
Members 525,187
Posts 33,724,118
Top