Atembea na wake za watu ishirini na sita (26)

Atembea na wake za watu ishirini na sita (26)

Makundi matatu ya wanawake rahisi kuwapata
1. Wake za watu
2. Wafanyakazi wa ndani
3. Wanafunzi
4.Walimu
5.manesi
6.wasimbe(single moms)
7.walokole-kwa simple tricks
8.waheshimiwa maaskari wa kada zote.
9. Wachumba siku1 kabla ya ndoa
10. Malaya wanaojiuza pamoja na rushwa ya ngono.
 
Hapo ulipo unajipiga kifua kuwa uzi wako unaendelea kutrend. Kijana mshenzi na hujui hata uchungu wa nchi yako. Unawaza kutembea na wake za watu tu badilika utapakwa mafuta.
 
Hapo ulipo unajipiga kifua kuwa uzi wako unaendelea kutrend. Kijana mshenzi na hujui hata uchungu wa nchi yako. Unawaza kutembea na wake za watu tu badilika utapakwa mafuta.
Jinga Sana Yule jamaa
 
Utapigwa tego ufe bendera chuma mlingoti chuma. Wewe jitoe kimasomasotu
 
Mtoa mada kapelekewa pumzi ya Moto mpaka kafuta uzi [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Hali ya mleta mada mpaka kufika mwezi wa nane
1000396083.jpg
 
Kuna jamaa ni dereva wa magari makubwa haya ya kwenda nje anawachukia Sana bodaboda,

Siku moja alisema huko barabaran Acha Tu bodaboda waendelee kuisha
 
Back
Top Bottom