Right Marker
Senior Member
- Apr 30, 2018
- 194
- 625
Tumfanyeje?
Hakika nimeshangazwa sana na kijana mmoja wa mtaani kwangu (jina kapuni) ambaye ametembea na wake za watu ishirini na sita (26).
Anasema kati ya hao 26, wengi ni waliomzidi umri. Na baadhi ni wake (wives) wa marafiki zake, wengine wamemzidi hali ya kiuchumi.
Kesho Ijumaa saa kumi kamili (16:00 hrs) jioni nitakuja na Uzi ambao utaelezea mambo yafuatayo
1. Sababu za huyu kijana kutembea na wake za watu 26 ambao mpaka sasa hao wake za watu wapo kwenye ndoa zao.
2. Mbinu alizokuwa anatumia kuwarubuni wake za watu.
3. Sababu zilizowafanya wake za watu kumpenda/kumkubali kijana huyo.
NB: Sitoweza kutaja jina, majina, wala sehemu wanazoishi wahusika.
UongoMakundi matatu ya wanawake rahisi kuwapata
1. Wake za watu
2. Wafanyakazi wa ndani
3. Wanafunzi
Ni bodabodaNi wale vijana wa hovyo ambao hata reforms tu hazina maana yoyote kwao.
Bodaboda wana siri nyingi sanaLengo LAKO hasa ni Nini THE AIM yako ni Nini hasa? Kuhabarisha/ kusikitishwa / kuhuzunishwa EMBU tuambie.
Bodaboda anamjua mkeo kuliko wewe unavyomjuaMwisho wako utakuwa Kuingiliwa kinyume na Maumbile au kuuwawa
Mkeo muweke mbali na bodabodaMmmh mkuu wewe upo wapi..?
Samahani lakin nataka nijue
Bodaboda anaitembeza vizuri kwa wake za watuKapata faida gani au kujiongezea mikosi tu
Inasemwa Sana hii na inabidi uwe mtunza Siri za watejaa.Bodaboda wana siri nyingi sana
Ukimuona mkeo ana mazoea sana na bodaboda washa taa nyekunduNi wale vijana wa hovyo ambao hata reforms tu hazina maana yoyote kwao.
Na wanawakaza sana wake za watu ili waendelee kutunza siriInasemwa Sana hii na inabidi uwe mtunza Siri za watejaa.