ATCL bado sana kwenye Safari za anga

ATCL bado sana kwenye Safari za anga

Kwa ufafanuzi wa Balozi ni vizuri mpate tofauti ya unscheduled kama hiyo charter flight ya ATCL kwenda Guangzhou na scheduled flight kama zilizokuwa zikifanywa na ATCL kwenda india before COVID19. Nimeona reckless comments nyingi tu kwa kufuata ignorance za Malusa na BAK. Sasa tujadiliane kama Malisa na huyo mchina wananafi ya hizo comment zao kutokana na umbumbumbu wao.
 
Rubbish that you are mbumbumbu na hutaki kujielimisha au rubbish because you can't make sense out of the Ambassador response kutokana na knowledge yako?

SIMPLY RUBBISH!
 
Hahahahaha huyo balozi MPUUZI aliyenyang’anywa mke aje kunielimisha mimi?

Hebu toa UZWAZWA WAKO hapa. Angekuwa na akili timamu asingelubali kuporwa mke na kuzalishwa nje ndoa.

Rubbish that you are mbumbumbu na hutaki kujielimisha au rubbish because you can't make sense out of the Ambassador response kutokana na knowledge yako?
 
Ndio maana nakuita mbumbumbu BAK. Wewe umeleta thread au kuanzisha based on Malisa sensationally write up. Sasa badala ya kutetea thread yako nakuonyesha au kulisimamia hili uliloleta unaanza character assassination ya counter submission. Which proves my point kuwa wewe ni mbumbumbu. Ni vyema ukakaa kimya. Ningefurahi mbumbumbu mwenzako Malisa aje tuongee kuhusu hili.

Hahahahaha huyo balozi MPUUZI aliyenyang’anywa mke aje kunielimisha mimi?

Hebu toa UZWAZWA WAKO hapa. Angekuwa na akili timamu asingelubali kuporwa mke na kuzalishwa nje ndoa.
 
it’s okay for you to do character assassination but it’s not okay for BAK to do the same thing! 😂😂😂😂😂😂 hebu nitolee UZWAZWA wako hapa.

Kwani ni uongo hukunyang’anywa mke na hakuzalishwa nje ya ndoa na huyo mtu wa chato!? Kapiganie kwanza mkeo kabla hujaporwa moja kwa moja.

Ndio maana nakuita mbumbumbu BAK. Wewe umeleta thread au kuanzisha based on Malisa sensationally write up. Sasa badala ya kutetea thread yako nakuonyesha au kulisimamia hili uliloleta unaanza character assassination ya counter submission. Which proves my point kuwa wewe ni mbumbumbu. Ni vyema ukakaa kimya. Ningefurahi mbumbumbu mwenzako Malisa aje tuongee kuhusu hili.
 
Weka issues hapa wewe mbumbumbu. Unazungumzia kunyanganywa mke wakati huwezi kutetea hoja yako kuhusu uongo wa Malisa?

it’s okay for you to do character assassination but it’s not okay for BAK to do the same thing! 😂😂😂😂😂😂 hebu nitolee UZWAZWA wako hapa.

Kwani ni uongo hukunyang’anywa mke na hakuzalishwa nje ya ndoa na huyo mtu wa chato!? Kapiganie kwanza mkeo kabla hujaporwa moja kwa moja.
 
😂😂😂😂😂😂 kunywa maji barrrrridi kisha utulizane kwa robo saa ili povu unalomwaga litulie.

Weka issues hapa wewe mbumbumbu. Unazungumzia kunyanganywa mke wakati huwezi kutetea hoja yako kuhusu uongo wa Malisa?
 
9 of July nilikuwa nataka ticket ya kusafiri kesho yake to Dar, nikawa nafanya booking online nikikaribia mwisho inacancel naanza upya, nikachoka nikapiga simu huduma kwa wateja almost mara 4 hawapokei, ikabidi niache kazi zangu nifate ticket ofisini Dom! Sio kwa ubaya shirka letu hili wanapaswa wakaze buti sana, plus flight fare sio rafiki kabisa.
 
This is the only thing you are capable. Acha uongo


😂😂😂😂😂😂 kunywa maji barrrrridi kisha utulizane kwa robo saa ili povu unalomwaga litulie.
 
March 2020
Umeifuatilia hiyo ishu tena au basi ndio umezila? Ingekuwa mimi ningewalima barua nyingine na e-mail kwa MD maana e-mail zao zipo open to the public. Kwa maoni yangu unapotoa malalamiko lazima uyafuatilie maana ukikaa kimya na wao wanakaa kimya, nafikiri na sisi Watanzania tuwe na tabia ya kufuatilia kero zetu maana kila moja akikaa kimya ndio wanaona sawa na kuendelea na tabia yao ya kutokujibu. If I am not mistaken kwenye code of conduct wanatakiwa wajibu baada ya siku kadhaa, if possible remind them of their own procedures.
 
Fare rafiki ni zipi? Hii ni ndege bwashee. Ndege gharama tusidanganyane a 50 minutes travel to Dom against 10 hours? Tuwe serious.


9 of July nilikuwa nataka ticket ya kusafiri kesho yake to Dar, nikawa nafanya booking online nikikaribia mwisho inacancel naanza upya, nikachoka nikapiga simu huduma kwa wateja almost mara 4 hawapokei, ikabidi niache kazi zangu nifate ticket ofisini Dom! Sio kwa ubaya shirka letu hili wanapaswa wakaze buti sana, plus flight fare sio rafiki kabisa.
 
Uko sahihi. Ni Taifa la kulalamikia au kutafuta sababu za kulalamikia. Andika au piga hata uombe kuongea na MD. JF haitakusaidia.



QUOTE="Wacha1, post: 36164119, member: 20496"]
Umeifuatilia hiyo ishu tena au basi ndio umezila? Ingekuwa mimi ningewalima barua nyingine na e-mail kwa MD maana e-mail zao zipo open to the public. Kwa maoni yangu unapotoa malalamiko lazima uyafuatilie maana ukikaa kimya na wao wanakaa kimya, nafikiri na sisi Watanzania tuwe na tabia ya kufuatilia kero zetu maana kila moja akikaa kimya ndio wanaona sawa na kuendelea na tabia yao ya kutokujibu. If I am not mistaken kwenye code of conduct wanatakiwa wajibu baada ya siku kadhaa, if possible remind them of their own procedures.
[/QUOTE]
 
Fare rafiki ni zipi? Hii ni ndege bwashee. Ndege gharama tusidanganyane a 50 minutes travel to Dom against 10 hours? Tuwe serious.

Unafahamu kuwa hautapungukiwa na chochote fare zikiwa fair? Hili ni shirika la umma bwashee.... hakuna aliyeanza kusafiri jana hapa
 
😂😂😂😂😂😂 kunywa maji acha kutokwa povu. Nenda bongo ukakomboe mke wako. Unakubalije kuporwa mke hadi anazalishwa nje ya ndoa? Halafu hujioni kama wewe ni mbumbumbu 🤣🤣🤣🤣 Mtu mzima hovyoooo!

This is the only thing you are capable. Acha uongo
 
Back
Top Bottom