Atakayemfichua fataki atapewa shilingi elfu 20


B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,744
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,744 0
Serikali mkoani RUVUMA imesema kuwa mtu yeyote atakayetoa taarifa juu ya watu wanaowarubuni wanafunzi wa kike maarufu kama 'MAFATAKI' Atapewa zawadi ya shilingi elfu ishirini keshi, iwapo itathibitika kuwa taarifa zake ni za kweli, Mwambungu ambaye ndiye mkuu wa mkoa huo amesema kuwa lengo ni kuwanusuru watoto wa kike wa shule za msingi na sekondari ambao wanadidimia kielimu kwa sababu ya mimba wanazopachikwa na hao mafataki,pia amesema fataki huyo atalala 'Porini'hadi siku ya kupelekwa mahakami.
SOURCE:Habari leo (30/11/2012)
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,821
Points
2,000
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,821 2,000
Wanafunzi nao wamezidi kudanganyika...... Nao watafutiwe adhabu mujarabu.
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Points
225
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 225
Kiherehere chao
duuuuh ila jamani upeo wa mtu unapimwa kwa mambo mengi!
hvi watanzania wanahaha kutafuta namna ya kuwaokoa halafu kiongozi mkuu ambaye ni decision maker wa nchi anasema ni kihehere chao.
hili ni tatizo kwa kweli
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
watoto wenyewe wanafundisha kumnyima mwanamme ni dhambi, unadhani watakuelewa?
 
Catherine

Catherine

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
1,263
Points
0
Catherine

Catherine

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
1,263 0
Wanafunzi nao wamezidi kudanganyika...... Nao watafutiwe adhabu mujarabu.
kweli... adhabu iwe kwa pande zote mbili.....wasiwaonee mafataki wenzio. lol
 
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
1,826
Points
2,000
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
1,826 2,000
Serikali mkoani RUVUMA imesema kuwa mtu yeyote atakayetoa taarifa juu ya watu wanaowarubuni wanafunzi wa kike maarufu kama 'MAFATAKI' Atapewa zawadi ya shilingi elfu ishirini keshi, iwapo itathibitika kuwa taarifa zake ni za kweli, Mwambungu ambaye ndiye mkuu wa mkoa huo amesema kuwa lengo ni kuwanusuru watoto wa kike wa shule za msingi na sekondari ambao wanadidimia kielimu kwa sababu ya mimba wanazopachikwa na hao mafataki,pia amesema fataki huyo atalala 'Porini'hadi siku ya kupelekwa mahakami.
SOURCE:Habari leo (30/11/2012)
Hakuna lolote, watoto wenyewe wana njaa kali balaa tupu. wewe unafikiri wanaume ndo wanawafuata? hakuna, kuna watoto wa kike wenyewe wanawatafuta wanaume kabisa, tena huwagombania waalimu wao na hata vivulana humohumo class
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,649
Points
2,000
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,649 2,000
Kumbe mheshimiwa Mwambungu ni mchokozi kihivi? Basi kama una ugomvi na huyu mheshimiwa hapo chini basi mimi namuweka kama ni mmoja wa mafataki hatari hapa nchini na anatoka huko kwenu. Huyu bwana ni muhusika mkubwa wa kumbadilisha Lulu chupi toka awe na miaka 14 mpaka anakamatwa hivi karibuni. Mheshimiwa Mwambungu, huyu jamaa anakaribia miaka 60 Lulu ana miaka 17, je inakuja kichwani kweli? Basi akamatwe mimi pingu ninazo hapa, na hizo pesa zangu nitazipataje?
lulu na komba.jpg
 

Forum statistics

Threads 1,285,195
Members 494,498
Posts 30,853,337
Top