At the end fahari ya mwanamke ni mwanaume

At the end fahari ya mwanamke ni mwanaume

sema wanaume wote wangekuwa wanatimiza hayo yaliyoandikwa..

Ni rahis kutamka lakn nivigumu kutimiza kilichotamkwa.
Asante kwa maoni yako,hawatimizi halafu wakiamua kuishi peke yao basi wataongea hadi basi hadi unajuliza haya maneno yanasemwa na mwanaume au
 
Duniani hapa kuna wanaume wengine ni mauzauza na mabalaa tu, yaani bora ubebe gunia la misumari kuliko kuwa na mume wa aina hii. hakuna anae penda upweke ila inafika wakati inalazimu mtu kuona bora uishi mwenyewe kuliko kubeba zigo la misumari kichwani.

lekha unjwego gwee!!.... Siku hizi pande zote mbili hazieleweki wanawake wenyew wamekuwa wasanii balaa wamesahau kuwa wanaleta usanii kwenye jumba la sanaa
 
Hakika haya ni maneno ya busara Mahitaji ya kuwa na mwenza yapo kila upande ila pale hitaji linapokuwa halijapatikana basi watu hujifariji na kusema wanayaweza yote bila kuwa na wenzi lakini wangekuwepo ingekuwa bora zaidi.
 
theoretically....unafikiri kuna asiependa mke/mume wa kwenye kitabu kama huyo??
Moyoni wengi wanatamani lakini lakini kiuhalisia wanashindwa kuwapata kwa kuwa mazingira yao na mfumo wao wa kimaisha unawaweka mbali na watu hao wanaowahitaji....mfano wewe unaweza kuwa una ndoto za kuoa mcha mungu lakini kama kutwa nzima unashinda bar na mcha mungu anashinda kwenye nyumba za ibada sidhani kama kuna uwezekano wa kutimiza hitaji la moyo wako...kama usipoamua kubadilika na kuenenda sawa na mazingira ya mcha mungu unayemtaka.........
 
Nwaigwe

1.Dada unaongelea kipimo cha lita wakati bao moja hata kwenye kijiko halijai
2.Mfumo wa uzazi haujaumbwa kwa ajili ya kumeng'nya protein na kuzifyonza kuingia katika mfumo wa damu
3.Njia pekee rahisi yakuzipata hizo protein ni kama mhusika atazinywa kwa mdomo zipita kwenye mfumo wa uyeyushaji wa chakula kama inavyokuwa kwa vyakula vingine
ulivyoandika ni kinyume na watu wengi wanavyofikiria kwamba bao moja kwa moja humfanya mhusika anenepe
 
Last edited by a moderator:
KikulachoChako

Mkuu nakubaliana na ww lakn binadamu ni kiumbe hatar zaid kuliko kiumbe chochote dunian.Na siku zote tunashindwa kupata wenza wenye sifa halisi yote hata ni kutokana na kwamba tumezungukwa na tamaa, unafiki, uchoyo, na ile roho ya unyama.Huko makanisani ndio walikojaa wanafki, malaya na n.k.
 
Last edited by a moderator:
Kweli kabisa mwanamke raha uwe na mume. Hali kadhalika mwanaume raha uwe na mke. Mungu ana akili tofauti na binadamu. Tutaseeeeema weeee ila kiuhalisia partership btn responsible man and woman ndio ideal deal hapa duniani.

Shida ni kupata mwanamke au mwanaume wa ukweli. Kuliko kuishi ndani ya nyumba 1 na mtu asiyejitambua bora kuhesabu makosa kukubali makosa na kujitegemea.

Hata mara moja simshauri mwanamke au msichana kukaa na mwanaume mjinga mwenye kpa shida kwa kumpiga au kumtesa kisaikolojia. Bora mtoto akae na mzazi mmoja kwa amani kuliko kukaa Na wazazi 2 wanaouana taratibu.
Hakuna kinachoweza kufananishwa furaha yake kama kukaa na mume au mke kwa furaha na amani. Hata kama unaumwa maumivu ni tofauti.
 
Mgirik

Imeandikwa tutawatambua kwa matendo tabia ya mtu ni kama ngozi ya mwili hawezi kuiacha.
 
Last edited by a moderator:
Hii mada inakuwa kama vile kisu kimepita kwenye moyo na kuuchana katikati...kwa baadhi yetu.

Hakuna kitu kibaya dunia hii kama kuwa mpweke...! Kulala na kuamka huku unakumbatia mto, kukosa mtu wa kushea nae mambo yako ya rohoni, kukosa mtu wa kufurahi nae kwa ukaribu pindi uwapo mwenye furaha...!

Siku zote naomba Mungu nisiishi maisha ya upweke, na wa kuniongezea furaha yangu ni mke wangu...!
 
Haika

Yaan umeongea murwa kabisa huwa nashangaa akina fododido humu ndani oo maisha si lazima kuwa na mume nana kasema ,waongo kabisa wanatamani hata yule kakka anaesukuma mkokoten wampate tu lkn ndo hivyo ukiona una mume na anakupenda na anakupa heshima zote mama shikamana hakuna raha duniana kama tu kuwa na mume anaejali.

Hawa wote wanaopinga wanastree za kukosa raha hizi dunian,na kamwe jamii isiwaamini mameno yao,hakika ndoa ni tamuuu mm naifaifagilia mpaka mwisho full maraha kama karaka zipo bas zakupita nazo hazina mashiko shikamana utainjoy ulimwengu huu,poleni wote mnaozani kuwa single ni raha poleni sana mm nawapa pole na kuwaonea huruma sana upweke ni sawa nahisi mwili una HIV.
 
Last edited by a moderator:
nabii mweusi

Nahisi kama vile hukanipata vizuri ujumla wangu.
1. Best mume/ mke anaekujali na kukuthamini hadharani na faraghani
2. Better kukaa pweke
3.
4.
5.
6. Kukaa na mume / mke kichefuchefu. Hajitambui kuwa ana jukumu la familia mbinafsi anahisi kuoa au kuolewa ni priviledge isio na responsibility. Au hasa wanaume wanaohisi ndoa mi faida ya mke tu.

Yani hawa ndio wengi siku hizi. Wasichana mliobado na chance ya kufanya maamuzi fungukeni macho muwakimbiee. Msichana anataka pete tu. Kijana anataka dezo.

Hizo sio ndoa ambayo huyu mwanzisha mada kaziona akaona ni jambo jema.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom