At the end fahari ya mwanamke ni mwanaume

At the end fahari ya mwanamke ni mwanaume

Si kila mwanaume ni fahari ya mwanamke bali ni yule mwanaume anayetambua thamani ya mwanamke na kujua kuwa mwanamke anataka nini na kwa wakati gani na kumtimizia kwa wakati muafaka mahitaji yake...ni yule mwanaume anayemuheshimu mwanamke si tu kwa uanamke wake bali tu kwa mazuri anayomtendea.....ni yule anayejua kuwa mwanamke ni malikia na anaonyesha umalikia wake kwa vitendo......
You have said it all...Kuwa na mwanaume yoyote tu sio tiketi ya furaha ya mwanamke na ndio maana wengi wameolewa lakini wapo miserable kwenye ndoa zao....Na naongezea it goes both ways fahari ya mwanaume vilevile ni kuwa na mwanamke ambayo atampa pride kama ilivyo kwa mwanamke!!!
 
You have said it all...Kuwa na mwanaume yoyote tu sio tiketi ya furaha ya mwanamke na ndio maana wengi wameolewa lakini wapo miserable kwenye ndoa zao....Na naongezea it goes both ways fahari ya mwanaume vilevile ni kuwa na mwanamke ambayo atampa pride kama ilivyo kwa mwanamke!!!

Thumb up....
 
Kila mmoja wetu anahitaji upendo au kupendwa....ni jambo lenye kuleta hisia za kupendeza kuwa na mtu maishani mwako ambaye kwa upendo wake wewe unapata sababu ya kuishi na kuyatazama maisha katika hali ya kupendeza....kosa kubwa kwenye mapenzi ni kuviweka kwenye mzani mmoja MAPENZI na MALI...wakati mwingine tunatakiwa tuziache nyoyo zetu ziamue....kwani si kila wakati kwenye maisha tunahitaji fedha na mali kukamilisha furaha zetu..bali kuna wakati kuwa tu karibu na tuwapendao ni zaidi ya raha maishani...ni raha kwa sababu kila tukiwa nao na raha tuzipatazo tunajihisi kama tumeshapata kila kitu maishani

I hope mapenzi unamanisha matashi mema, kujitolea kwa 100% kwa mtu mwingine, kusamehe bila kuombwa msamaha.

kama ni hivyo tuko pamoja,
Ila katika ndoa unatakiwa pamoja na hayo yote uongeze ziada kwa kuwa kiapo kilikufunga na huyo mwenzi kwa baadhi ya mambo, so inabidi auminifu binafsi na uvumilivu wa ziada. hakuna pa kupumulia kwa hio ni ngumu zaidi kuutekeleza huo upendo. Majaribu na madhaifu ni mengi.

Pia ujue kuwa pesa inapendwa tu hivi hivi, pesa husaidia kulainisha;
mfano,
- inasaidia mtu kuwa msafi au na mvuto zaidi (mashoping na mastyle huburudisha macho) mkiwa wakweli mtakubali,
- inasaidia pale mtu anapohitaji space kidogo (leo nitapitia hapa klabu kidogo ... wakati hutaki kuadress jambo kwani unajua mwenza au wewe hauko stable, bado hasira ni mbichi na unaweza kuharibu zaidi),
- inasaidia kupunguza uchovu unaopelekea stress na mikwaruzo isio na maana, huweka wasaidizi, kufurahia sikukuu na kusafiri kusaidia ndugu kwa pesa nk.

Ila kama tujuavyo pesa haitoshi, na sio msingi wa maisha ya ndoa. pesa nyingi kwangu mfano 10,000 sio lazima iwe nyingi kwako. swala hapa ni mtazamo, hicho kiasi kwako kinakuridhisha? mimi ukinipatia kiasi cha kwenda mtumbani mara moja kwa mwezi ni kama sh 5000 kwa mwezi kwa personal effects nitakuwa naelea kwa raha, ila kwa mwingine ni kashfa.
mimi ukinipeleka beach na baiskeli yetu kila siku ya iddi nitakuwa wako milele ila mwingine bila Zurich au Trinidad unadharauliwa na kuonekana -----.
 
I hope mapenzi unamanisha matashi mema, kujitolea kwa 100% kwa mtu mwingine, kusamehe bila kuombwa msamaha.

kama ni hivyo tuko pamoja,
Ila katika ndoa unatakiwa pamoja na hayo yote uongeze ziada kwa kuwa kiapo kilikufunga na huyo mwenzi kwa baadhi ya mambo, so inabidi auminifu binafsi na uvumilivu wa ziada. hakuna pa kupumulia kwa hio ni ngumu zaidi kuutekeleza huo upendo. Majaribu na madhaifu ni mengi.

Pia ujue kuwa pesa inapendwa tu hivi hivi, pesa husaidia kulainisha;
mfano,
- inasaidia mtu kuwa msafi au na mvuto zaidi (mashoping na mastyle huburudisha macho) mkiwa wakweli mtakubali,
- inasaidia pale mtu anapohitaji space kidogo (leo nitapitia hapa klabu kidogo ... wakati hutaki kuadress jambo kwani unajua mwenza au wewe hauko stable, bado hasira ni mbichi na unaweza kuharibu zaidi),
- inasaidia kupunguza uchovu unaopelekea stress na mikwaruzo isio na maana, huweka wasaidizi, kufurahia sikukuu na kusafiri kusaidia ndugu kwa pesa nk.

Ila kama tujuavyo pesa haitoshi, na sio msingi wa maisha ya ndoa. pesa nyingi kwangu mfano 10,000 sio lazima iwe nyingi kwako. swala hapa ni mtazamo, hicho kiasi kwako kinakuridhisha? mimi ukinipatia kiasi cha kwenda mtumbani mara moja kwa mwezi ni kama sh 5000 kwa mwezi kwa personal effects nitakuwa naelea kwa raha, ila kwa mwingine ni kashfa.
mimi ukinipeleka beach na baiskeli yetu kila siku ya iddi nitakuwa wako milele ila mwingine bila Zurich au Trinidad unadharauliwa na kuonekana -----.

Ndoa yenye furaha ni ile iliyounganishwa na upendo...ndoa yenye utulivu pasi na amani ni iliyounganishwa na mali...pasi na upendo wa dhati miongoni mwao.....
 
Kikulacho umesema ukweli kabisa (kwa mtazamo wangu) sijui wengine.
Pesa inalainisha tu.
 
Mhhh wako wapi hao wanaume waoaji Dunia ya leo ? wamebaki wale mpaka wategewe mimba na mahari ujitolee
Mhhh wako wapi wale wanaume waliokuwa wanaona fahari sana kuoa/ kuwa na watoto? hawana muda na familia zaidi ya washikaji na mitandao ?
Mhhh wako wapi wale wanaume waliokuwa wanagombana na ndugu zao kisa kila aombachwo anasema Ngoja nijadiliane na wife nitakujibu ? wamebaki wale wawategemeayo wako zao hata kulisha Familia
Mhh wakowapi wale wanaume wanaocheki familia zao /wake zao mchana wameshindaje ?wamebaki wale utapiga simu wee hapokei , hajibu message anarudi watoto wamelala , eti alikuwa Busy ? Busy kwa Familia ??

Tazizo hakuna WAUME kuna WANAUME TU , Hakuna Mwanamke anapenda kuishi single bwana na Heshima ya kuwa na MUKE AU MUKE IKO PANDE ZOTE MBILI , SIO SISI TU NDIO TUNASHIDA WAKATI HATA KODI ZA NYUMBA TUNALIPA WENYEWE
 
Back
Top Bottom