mtoto mdogo
JF-Expert Member
- Aug 6, 2014
- 501
- 130
uanaume sio kufungua zipu
Nilikuwa namaanisha kuwa una mji wako....??......kwa lugha nyepesi ni kuwa umeolewa...???......kama bado upo safarini nakutakia safari njema.....na uwe makini na abiria wako......How ? mama na baba na ndugu wengine home kama ni hivi yes
kama mume na watoto nipo njiani
bhule bhule nkhale fijo? Papo ngubhona kubhalaumu fijo abhanyanmbala.
Msubiri Lara 1 anakuja kukujibu
Ngoja waje wenyewe
Kila jambo lina wakati wake...jitahidi kusoma alama za nyakati na uishi kuendana nazo...ukifka wakati wa kuolewa automatically utajihisi haujakamilika...then you need somebody to hold you tight...some one who will always be there when you need him......its just a matter of time......
Wanaume wengine wanakurudisha nyuma na kukuzibia rizki tu basi. Hamna cha zaidi.uanaume sio kufungua zipu
Si kila mwanaume ni fahari ya mwanamke bali ni yule mwanaume anayetambua thamani ya mwanamke na kujua kuwa mwanamke anataka nini na kwa wakati gani na kumtimizia kwa wakati muafaka mahitaji yake...ni yule mwanaume anayemuheshimu mwanamke si tu kwa uanamke wake bali tu kwa mazuri anayomtendea.....ni yule anayejua kuwa mwanamke ni malikia na anaonyesha umalikia wake kwa vitendo......
How ? mama na baba na ndugu wengine home kama ni hivi yes
kama mume na watoto nipo njiani
Kumbe bado...! Ngoja nijaribu bahati yangu..!
Mtoa mada unashangaza unapoangalia upande mmoja. Umeshajiuliza kama wewe unaweza ishi bila mwanamke? Na wewe pia unajisikia raha unapokuwa na kiumbe cha kike infact huwezi kuishi bila mwanamke huwezi! si bora wanawake wanajaribu kuendesha familia zao wenyewe nyie mnaweza. kwa hiyo usijishaue bure kwa kuwa kila mtu anamuhitaji mwenzie.
Kinachotokea wanawake kuamua kuishi peke yao ni kuwa wamekosa upendo ule mlioamuliwa kuwapenda hao viumbe mmekuwa waongo na wadanganyifu kwao that's why
Hahahahaaaaaaaaa! WAMESAHAU KUSEMA WANAUME WENYE PESAAAAAAAAAA! Kama pu.mb hata beberu anazooooooooo, tena kubwa na nzito hatariiii! Uongo shogaaaaaaaaa? Hahahhaaaaaaaaaaaaa! Halooooooooooooooo!
"SIO KILA MWANAUME NI FAHARI YA MWANAMKE" thats all...
Alipo umnyambala ghwangu jhumo, kaka ghwake miss chaga aisee akamnyambala, umnyanmbala kufwana alinikighiri, alinamahelu, kukoma bhakikulu, ihela syosa kubhuka nasyo kunwa ubhulwalwa, po ukuti ujhu alimnyanmbala gwa niniegha dada ghakwo????????? Hapana aiseee!!!! nilichapa lapa nikasema huo msalaba ajaribu mwingine.
I beg to differ..kila mwanaume ni fahari ya mwanamke..inategemea mwanamke yopi. somebody might be your nightmare but he is some other woman's most valuable thing
hahahaaaaaa!! Pole kalumbu!! Lelo bhobhakaja bhosa. Kila nnyambala alinindumbula jake.
Mma amasiku agha lwakunsuma kyala itolo..
Linga gwalinkenja nakwegaga une
Hahahaha!! mwee!! loli ujhobhile sya naloli.
Une dada ghwako tukufuma ikolo kimoja pa kyela ghwe mwana ughwe.
Humu mtaongea meengi mazuri, kwenye vitendo sasa daah, uchafu mtupu!! uzinzi sijui michepuko ndo imewashinda kabisaa, tena walioko kwenye ndoa ndo usiseme!!!