MFALME WETU
JF-Expert Member
- Feb 1, 2021
- 5,654
- 14,155
Huyo Asma niliwahi kukutana nae kitambo kidogo maeneo ya Oysterbay kabla hajawa "Star" yupo shabalaghabala hata ashawishi š
Corvette ya kuchora labda, nili kwambia maisha ya waigizaji ni kama bado wako kwenye camera.Si alisema kanunua kwa pesa yake? Kiaje tena billionaire muda wa kupush Corvette C8 ndio huu.
Tuliambiwa joketi ameingia mkataba wa bilioni nane(8)na wachina.Asma majid kwa sasa ndio mrembo namba moja Tanzania, na africa kiujumla.
Pamoja na kuwa na elimu ya masters in economics, ambayo aliipatia pale oxford uingereza, havijamzuia kufanya tasnia yake ya maigizo na mitindo.
Asma kwa sasa ni moja ya wafanyabiashara wakubwa wakike barani Africa. Huku baadhi ya kampuni zake ikiwemo Asjid logistics inayokadiriwa kuwa na thamani ya usd 100 milio.
Majarida makubwa duniani yanapigana vikumbo kufanya naye mahojiano na kwa mujibu wa wadau wa JF, ni kuwa amesaini mkataba na kampuni ya COCO CHANEL ya ufaransa kwaajili ya kudesign mikoba na viatu vyake.View attachment 3604686View attachment 3604688
Kala shavu Channel. Wanamtengenezea mikoba yake na viatu.Corvette ya kuchora labda, nili kwambia maisha ya waigizaji ni kama bado wako kwenye camera.
Channel ya walevi hiyoKala shavu Channel. Wanamtengenezea mikoba yake na viatu.
Hata sizijui hizo little more ndio niniKwani huzioni little more zilivyotapakaa nchini.
Wakenya walitusumbua Lupita Nyongo alivokula shavu Channel. Zamu yetu sasa.Channel ya walevi hiyo
Lupita ana akili na vision yule, huyu majidi aendelee kudanga kwa baba levoWakenya walitusumbua Lupita Nyongo alivokula shavu Channel. Zamu yetu sasa.
Afya kafanya nini kajenga hospital au anatoa huduma bure au anatoa msaada simujuhi na leo ndo naambiw kuhusu huyuWell said japo ni zaidi ya hayo, mfano ni afya.
Hivi dogo ni content creator au?Lupita ana akili na vision yule, huyu majidi aendelee kudanga kwa baba levo
Huyo ni stand up comedy, kilikuwa kina date na kina coy na baba levoHivi dogo ni content creator au?
Wee sasa ndiyo umenipa majibu kumbe yule mxiiiuHuyo ni stand up comedy, kilikuwa kina date na kina coy na baba levo
Sasa Baba Levo si ana mtoto umri kama iko kibinti?Huyo ni stand up comedy, kilikuwa kina date na kina coy na baba levo